Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 154 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
kakaakka chén ngọt hạ càng 4d chứ
Bác ko biết làm gì . Bác vào Like tin nhắn với cháu ! Làm thế nào bác gỡ được chút nợ đây ! Cả một vấn đề đấy cháu nhỉ ! Vì ko được liền lạc trực tiếp nên cũng khó . Đúng là phải cầm tay chỉ việc thì mới ra vấn đề được . Chúc cháu mãi mãi là đại tướng trong lòng ace trên diễn đàn này !!!!

Bác ko biết làm gì . Bác vào Like tin nhắn với cháu ! Làm thế nào bác gỡ được chút nợ đây ! Cả một vấn đề đấy cháu nhỉ ! Vì ko được liền lạc trực tiếp nên cũng khó . Đúng là phải cầm tay chỉ việc thì mới ra vấn đề được . Chúc cháu mãi mãi là đại tướng trong lòng ace trên diễn đàn này !!!!
Bác chơi theo p.p là ok đó bác

Hôm qua và hôm nay bác đều có ăn ra rồi đấy, bác cứ thế mà chơi tiếp đi ạ

Mà bạn là nam hay nữ vậy
Em là hót boy bắc ninh e xn tất cả 5000 ae nhé vẫn ngĩ trượt hạ dàn 40s ko có 66 càng ko có càng 2 xem kết quả song buồn thấy mọi ng ko ai bình luận tưởng đại gia đình mình buồn vào động viên ae thấy mọi ng chúc mừng vào kiểm tra kết quả thấy ăn ra 500 vui quá

Em là hót boy bắc ninh e xn tất cả 5000 ae nhé vẫn ngĩ trượt hạ dàn 40s ko có 66 càng ko có càng 2 xem kết quả song buồn thấy mọi ng ko ai bình luận tưởng đại gia đình mình buồn vào động viên ae thấy mọi ng chúc mừng vào kiểm tra kết quả thấy ăn ra 500 vui quá
Kkkk

Đang định hỏi say có phải ko ý???
Ko bạn mình ak mình đánh btd 38 hạ dàn cang kết mình ko biết là ăn vì mình xem đơn cược 40s ko có 66 ko có càng 2 huuu song mình vào nt ae động viên đại tướng thấy ae nt chúc
Mừng thì vào kiểm tra thấy ăn ra 500k

Bùn cười hót boi quá chừng???

em phai tính làm sao vao bao nhiêu k dan 455 trung 455 thôi mà hòa hoạc lãi 1 chút ý nhé
vd như dánh 455sô vào 3k thì các dàn nhỏ chi 1k thôi em sẽ lãi nếu về 1 dàn
em đanh 2,111 la em lỗ chút rôi
Oi giờ moi xem lại duoc an 3d, cam on maica, chuc cả nha vui ve, vao dien dan vui qua duoc hoc hỏi kinh nghiem, cach choi, cach vao tiền, co mai ca cho dan, keo het ace vao bờ chuan bi đón tết, mung đang, mung xuân, ban phao hoa mung nam moi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.