Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 196 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn Ngân nhiều . Bác tìm thấy thì muộn ko vào được nữa . Mà bác bảo nhỏ tý nhé . Lần sau cho ba cs xin thì cháu để tách Chu ra , bác dốt lắm cóp pi Cả Chữ vào ko làm sao xoá đi được , bác vụng lắm ý .
dạ đúng rồi bác.bác lớn tuổi rồi nên muốn giúp bác là phải rõ ràng,dễ copy , để bác còn chơi đc

dạ đúng rồi bác.bác lớn tuổi rồi nên muốn giúp bác là phải rõ ràng,dễ copy , để bác còn chơi đc
Cháu có tách giúp bác rồi mà. Để chữ dòng trên. Số dòng dưới rồi mà. Cháu ghi rõ kà chủ yếu tách cho bác mà. Cháu phải ghi thế ko bác nhầm ngày nhầm dàn

Hom nay k hieu sao cac bac ak e linh linh de re ra 69qua ma dan de cua bac mai ca lai k co 69 em no qua cac bac ak
Nhắc bạn lần cuối với Tư cáck là Thư ký đã được anh maica phê chuẩn nhé. Mọi thắc mắc kiểu này mời bạn ra phần thảo luận. Lên dàn xong đừng có ngáng bạc như thế. Theo hay ko thì tùy. Đừg làm loạn số. Bạn xem 69 về hay 28. Chú ý vào nhé.

Nhắc bạn lần cuối với Tư cáck là Thư ký đã được anh maica phê chuẩn nhé. Mọi thắc mắc kiểu này mời bạn ra phần thảo luận. Lên dàn xong đừng có ngáng bạc như thế. Theo hay ko thì tùy. Đừg làm loạn số. Bạn xem 69 về hay 28. Chú ý vào nhé.
Cho mình hỏi 1 chút được k

Oi phe qua mat du hom nay theo bien NIemTin 69 nhung van theo bac van hup dc 3k coi nhu la hue vốn

TIÊN LỆ ĐÃ CÓ GAY THÔNG 3 NGÀY BẠN NHÉ, CHƯA BAO H CÓ 4 NGÀY, RAT ÍT KHI 3 NGÀY CON LẠI LA 1,2 NGAY LA RA RỒI, EM YÊN TÂM MÀ CHOI, NHUUNG NÊN PHÒNG VỐN CHO 5 NGÀY, ĐỂ ĐỀ PHÒNG NHÉ
A cho e hỏi nếu đánh nhỏ mà để phòng vốn 5 ngày thì tầm bao nhiêu đc k ạ

Đi tiền ở mức 1 tức là mình tăng dần hay khi trượt thì mới chão tiền lên như thế
Anh maica chia sẻ rồi.
Trường hợp 1: gãy thì sẽ chão theo tỉ lệ
Trường hợp 2: hôm nay ăn, hôm sau có thể thăng lên 1k, cứ như vậy ăn thông 3-4 hôm, hôm thứ 4 chẳng may gãy thì về đi mức ban đầu ko cần chão nhé. Mình nói thế bạn hiểu ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.