Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A đây, A đang đi chùa bên Lào, cầu cho ae chúng con ngay mai m1 dc đắc tài sai lộc, đánh đâu trúng đó.đưa dc nhưng ae ngoài đảo vao bờ rồi lên núi.
A ơi ở hà nội ngta đi xin lô đề ở chùa nào a nhỉ hihi

Chị chia sẻ và thấu hiểu tâm trạng cùng e. Chị nghĩ e đừng suy nghĩ quá nhiều về a ta, suy nghĩ nhiều thì người đau buồn chính là e và con e, những lúc ntn e càng yêu bản thân mình hơn và học cách buông. E nhớ cả 2 người là 2 gia đình khác nhau, 2 bố mẹ khác nhau, cách dậy con cái cũng khác nhau. Khi e yêu và tìm hiểu anh ta và kết hôn là cả 2 tự nguyện, k bị ép gả, khi kết hôn với nhau là chấp nhận cả mặt tốt và mặt xấu của nhau.Neu muốn thay đổi tính cách của a ta, thì mình hãy thay đổi chính bản thán mình. Nếu e k còn tc nữa thì buông tay nhau ra, tất cả vc đến nhau là duyên nợ kiếp trước, hết nợ thì tự đi, còn ở với nhau là còn nợ. Chúc e luôn may mắn và hp
Em cảm ơn c động viên em. E đã buông chỉ là hơi tiếc. E tự thấy mình là mẫu người của gia đình. Em giỏi bếp núc. Em thích dọn dẹp nhà cửa và chăm sóc các con. Nhưng e lại k cho chúng được 1 gia đình trọn vẹn. Hiện e tự mình nuôi 2 đứa. E ở nhờ nhà ngoại và em thấy oki c ạ ?

Em cảm ơn c động viên em. E đã buông chỉ là hơi tiếc. E tự thấy mình là mẫu người của gia đình. Em giỏi bếp núc. Em thích dọn dẹp nhà cửa và chăm sóc các con. Nhưng e lại k cho chúng được 1 gia đình trọn vẹn. Hiện e tự mình nuôi 2 đứa. E ở nhờ nhà ngoại và em thấy oki c ạ ?
Ng phụ nữ đủ môn phái ??????

a vừa đi lễ cầu khấn cho ae đắc tài sai lộc cho cả tháng rồi!
a ở nhà anh vẫn thức mà, chieuj 13h a lên dàn cho ae xong a mơi đi ngu đến 7.8 h tối a dậy. tối nay dạy cái đi lễ xa luôn nên ko lên giao luu ae dc, ngôi tren xe ko cầm dc dd, chóng mặt lắm.
Cám ơn maica hết lòng với ae! Chúc maica ngày mới nhiều sức khỏe, niềm vui và tài lộc!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.