Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi bét ảo diệu lắm,lên nhanh mà đi cũng nhanh,cuốn hơn con nghiện,mình đấy mới đầu thua 2tr tức quá hôm sau trời nắng hè hơn 40 độ đi vay tiền giữa trưa xong hùng hùng phi hơn 10km xuống ngân hàng để nạp tiền vào tk để chơi,về đánh đc vài tay đc 5p bay mẹ 35tr,tức quá chiều lại vay mượn đc 2,3 tr nạp tiếp chơi bay nốt,hết k xoay đâu đc nữa,vài bữa sau lại máu gỡ,có 5 tr nạp tiếp chơi lên đc 77tr k rút cố lên hơn trăm củ để trả nợ gặp ngay dây bệt,đánh chão toang hết luôn,jo nọ mọ tí vốn bắn tỉa chơi đề VN tích ít 1 xem có gỡ đc k???
Chơi bộ môn này mình phải quy luật với bản thân. Chị lần đầu biết đến bét nạp vào 1tr đc 10tr han quá chơi bay hết k thâm vào vốn. Từ đó rút ra kinh nghiệm k kiếm tiền rễ như thế đâu, mắt thì mỏi đầu thì căng. Bỏ k bén mảng bét, đợt dịch vừa rồi lại thử lại bay 15tr. Chơi thử 2 lần. Giờ bỏ hẳn, biết thế đủ rồi. Cứ sxmb chơi thôi

Ace cho mình hỏi, ace chơi 4 dàn kiểu gì vậy? Vì mình thấy cược tối đa 3D là 520 số, mà chơi dàn 65x7=455 số rồi thì cược những dàn kia thêm dc k vậy??? Mình chưa cược nhiều dàn bh mong tiền bối chỉ giáo ạ

Ace cho mình hỏi, ace chơi 4 dàn kiểu gì vậy? Vì mình thấy cược tối đa 3D là 520 số, mà chơi dàn 65x7=455 số rồi thì cược những dàn kia thêm dc k vậy??? Mình chưa cược nhiều dàn bh mong tiền bối chỉ giáo ạ
TỔNG VÂN LÀ 455 SỐ NHUNG EM CHOI HẠ TIEP THI VẦN LA NHUNG SỐ ĐÓ CỦA DAN TO RÚT GỌN, CHỨ KO OHAI LÀ EM CHOI SỐ KHÁC NHUNG SỐ TRONG 455 SÔ TREN NÊN VAN VÀO DC

Em làm bảng tỷ lệ vào tiền cho bác nào chưa biết. Thấy nhiều bác hỏi quá.

Các bác cứ lưu về máy và căn vốn đánh theo ngày thôi.

- Vốn dưới 10tr thì đánh đều tỷ lệ ngày 1.
-Vốn 20tr là có thể chão 4 ngày ạ.

Chúc cả nhà sớm về bờ cùng CT Maica nha.

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Ô thế là bạn vẫn chơi bet cơ à. Tưởng bỏ hẳn chứ nhỉ
Chưa cắt cơn đc bn ạ? giờ thỉnh thoảng chơi nhỏ thôi cho đỡ nhớ. Thế mới thấy ma lực của bet khủng khiếp thế nào. Nghiện rồi khó bỏ hẳn lắm, chỉ là kiềm chế lại chơi ít, nhỏ nhẹ cho vui thôi?

Chưa cắt cơn đc bn ạ? giờ thỉnh thoảng chơi nhỏ thôi cho đỡ nhớ. Thế mới thấy ma lực của bet khủng khiếp thế nào. Nghiện rồi khó bỏ hẳn lắm, chỉ là kiềm chế lại chơi ít, nhỏ nhẹ cho vui thôi?
Giờ mình vẫn đang ngồi tx 20k-50k-100k đây nè???

Chơi bộ môn này mình phải quy luật với bản thân. Chị lần đầu biết đến bét nạp vào 1tr đc 10tr han quá chơi bay hết k thâm vào vốn. Từ đó rút ra kinh nghiệm k kiếm tiền rễ như thế đâu, mắt thì mỏi đầu thì căng. Bỏ k bén mảng bét, đợt dịch vừa rồi lại thử lại bay 15tr. Chơi thử 2 lần. Giờ bỏ hẳn, biết thế đủ rồi. Cứ sxmb chơi thôi
?????

TỔNG VÂN LÀ 455 SỐ NHUNG EM CHOI HẠ TIEP THI VẦN LA NHUNG SỐ ĐÓ CỦA DAN TO RÚT GỌN, CHỨ KO OHAI LÀ EM CHOI SỐ KHÁC NHUNG SỐ TRONG 455 SÔ TREN NÊN VAN VÀO DC
Cảm ơn CT, Mình đã hiểu cách vào dàn, Chúc CT giữ vững phong độ kéo AE vào đất liền nhé

Em cũng vậy tiền ko có cứ nạp vào đc 1000 đ mò mẫm tí nó hút hết lại nhịn đến lúc kiếm đc 1m lại nạp lại đi nghĩ nó chán
Đang lúc chưa nghiện thì bỏ đi em ạ, ko ăn đc với nó đâu, chỉ mất thêm thôi. Để vốn đấy đầu tư thêm mấy điểm 3d mb cho an toàn!

Đang lúc chưa nghiện thì bỏ đi em ạ, ko ăn đc với nó đâu, chỉ mất thêm thôi. Để vốn đấy đầu tư thêm mấy điểm 3d mb cho an toàn!
1tuan nay theo đại tướng maica em chả ngó ngàng gì tới bét nữa chị ạ em sợ nó quá rồi. Cứ chiều lúc nào lên đc thì lấy dàn 455s đánh 1k từ từ vậy vì em ko còn vốn nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.