Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vay online thì ko vấn đề gì, chỉ là lãi suất rất cao. Nhung nếu như em tính toán vay để chơi xsvn mà có lãi thì vẫn ok em ạ. Vì chị thấy vay online cao nhưng nếu như để mình tiêu xài thì ko nên nhưng nếu em vay để kinh doanh ra lãi cao hơn thì vẫn sd đc em ạ.
E nghe người ta nói vay online nó lừa sẽ ko bao giờ trả hết đc nên e muốn hỏi trực tiếp ai đã vay xem có phải thật vậy ko ạ, e thua nhiều quá giờ gặp bác maica cứu mà e lại hết vốn ko vay đâu đc mà theo

E nghe người ta nói vay online nó lừa sẽ ko bao giờ trả hết đc nên e muốn hỏi trực tiếp ai đã vay xem có phải thật vậy ko ạ, e thua nhiều quá giờ gặp bác maica cứu mà e lại hết vốn ko vay đâu đc mà theo
Ko có đâu em, nó rõ ràng rành mạch lắm, chị có vay rồi nên chị biết. Chỉ là lãi của nó cao hơn bt rất nhiều, còn so với vay nóng thì chị ko biết vì chị chưa vay nóng làn nào

Chị đợt thua bet đó, chị cũng mò mẫm vay online đc 1tr, nữa tháng phải thanh toán 1,5tr, nhưng chỉ 2 ngày chị chơi bét kiếm đc 7tr rồi, chị trả xong cho nó chị còn vốn 5tr để chơi đó

C
Có lần chị thấy bác maica nói bác ấy cũng vay mấy trang online để lấy vốn chơi lại đó em. Chị nhớ mang máng thế thôi ko biết chính xác ko, vì mỗi ngày đọc nhiêif CM quá ko nhớ cx đc ý???

C
Có lần chị thấy bác maica nói bác ấy cũng vay mấy trang online để lấy vốn chơi lại đó em. Chị nhớ mang máng thế thôi ko biết chính xác ko, vì mỗi ngày đọc nhiêif CM quá ko nhớ cx đc ý???
Vay ol k dứt dc ra đâu... tốt nhất ko lên vay. Bạn nhé

Haizzz, bắt đầu từ câu chuyện là do em, em thấy mọi người hiền quá nên người ta làm tới, em thấy bất bình mới khuyên bạn ấy nhận lỗi mà sửa sai, ai ngờ lại xảy ra việc như vậy, xã hội mà anh có người tốt người xấu, ai cũng là THẠCH SANH HẾT thì LÝ THÔNG nhường phần ai......
Ok a... sống trên chất xám của người khác là không dược ruizz ngày mới chúc bác vui vẻ nha...

Chị đợt thua bet đó, chị cũng mò mẫm vay online đc 1tr, nữa tháng phải thanh toán 1,5tr, nhưng chỉ 2 ngày chị chơi bét kiếm đc 7tr rồi, chị trả xong cho nó chị còn vốn 5tr để chơi đó
C ơi c vay 1tr thôi ạ. E định vay nhiều 1 chút vì chơi xsmb cần vốn để chão nữa mới theo đc. E cám ơn c nhiều ạ

Chị em gì cũng biết giỏi chắc xinh lắm đây

C ơi c vay 1tr thôi ạ. E định vay nhiều 1 chút vì chơi xsmb cần vốn để chão nữa mới theo đc. E cám ơn c nhiều ạ
Ai vay lần đầu cũng đc ít thế thôi, sau trả đúng hẹn thì nó mới tăng tiền vay cho mình em ạ. Muốn vay nhiều hơn thì phải vay nhiều chổ em ạ.

E giờ ở ngoài họ còn ko cho vay nữa rồi ý ạ. Nên e mới tìm đến vay trên ấy. Muốn hỏi mn xem nó có nguy hiểm ko ạ
BẠN NÀY CÓ 1 CÁI KHÓ, LÀ H KO VAY THI LẤY ĐÂU RA ĐỂ CHƠI ĐỂ CÓ MÀ TRẢ CHỖ KHÁC, CỨ ĐỨNG IM CŨNG KO DC, VẬY EM CỨ THỬ VẬN MAY 1 LẦN XEM SAO, NẾU ĐỎ THI TỐI NAY EM ĂN DC NGAY, EM SẼ CÓ VỐN, DÀN ANH ĐANG ÔN ĐỊNH KO CÓ 2 NGÀY CHẾT MÀ ĐÃ ĂN LÀ ĂN THÔNG, NGÀY XUA A CŨNG NHƯ EM BÂY H ĐÓ, A NỢ NGÂN HÀNG, VAY TRONG VAY NGOÀI LÃI NGÂP CỔ, KO CÒN J ĐỂ BÁN, KO VAY MƯỢN DC AI, CÓ VAY MƯỢN = SÔ DT NHUNG ROI CUNG KO TRẢ DC ĐÀNH CHÂP NHÂN ĐAU THƯƠNG, KHI ĐÓ ANH NGHIEN ĐẾN NỖI CÓ NGHÌN NÀO ĐÁNH NGHÌN ĐÓ, CUOI CÙNG A CHANG CÓ 1 SU MÀ ĂN SÁNG, VAY BỐ MẸ TIÊN ĐỂ ĂN SÁNG THI NHỤC LẮM, A NHỊN ĐỂ CHÒ ĐẾN BƯA CƠM, THUÓC LÁ QUEN MỒM QUEN KHÓI HUT TOÀN THUỐC NGOẠI, PHAI LA HÀNG CHUẨN SÁCH TAY, NHƯNG ĐẾN LÚC ĐÓI CHẲNG CÓ ĐIÉU THANG LONG MÀ HÚT, THÈM QUÁ KO CHỊU DC ĐÀNH LẤY TAM VÀI ĐIẾU VINA CỦA BỐ HÚT TẠM CHO ĐỠ VẬT, RÒI SAU CHUYEN SANG HÚT THĂNG LONG VÀ QUEN KHOI CHO ĐẾN BÂY H LA ĐẠI GIA RỒI CŨNG VẪN THĂNG LONG THÔI, NẾU NHƯ A KO LIỀU KO THỬ VÂN MAY THI ANH KO CÓ NGÀY HÔM NAY, KHI A KO CÒN J TIÊU KHIỂN A VAO HỌC HOI NGHIÊN CỨU 3D VÀ THEO DÕI 2 THANG TRỜI GHI RA GIẤY, TINH LÃI XEM 1 NGÀY LÃI BAO NHIÊU, 1 TUÂN RÔI ĐEN 1 THÁNG, VÀ CỨ THẾ TRONG 6 THÁNG CHỈ ĐÁNH HƠI THÔI, VÀO 1 NGÀY ĐẸP TRỜI MÙA THU ĐẾN CO 1 NGUÒI BẠN HOI MUA AO DA Ở ĐÂU XỊT VÀ ĐẸP, THE LÀ TIA SANG ĐÃ LOA LÊN, QUÂN ÁO A ĐẦY, TOÀN HÀNG XỊN TIỀN TRIỆU, GIÀY DÉP CUNG THẾ, AO PHONG KO CÓ CAI NÀO DƯỚI 1 TR, TỪ ĐO NGHI RA LA SẼ BAN CHO BAN MÌNH CAO AO DA ĐÓ, MUA 18 TR CÓ CẢ HOA ĐƠN VẪN CÒN MẶC DC 3 NĂM, BAN LẠI CHO BẠN 8 TR, TẶNG NÓ THÊM 1 CAI AO PHÔNG VÀ ĐÔI TÔNG ADIDAS NÓ ĐUA THÊM CHO 2 TR, TÔNG VỐN CÓ 10 TR MỪNG DƠI NƯƠC MẮT.
VÀ RỒI LAO VÀO CHƠI 3,4D , 3D ĐƯỢC, 4D THI GÃY, SAU 3 HÔM TRẮNG TAY LẠI VỀ 0.
CAY CÚ LẠI NGỒI NGHIÊN CỨU PP TIẾP NHỀU SỐ NHIỀU CÀNG HƠN CHO AN TOÀN 7 CÀNG VỚI 84 SỐ RA ĐỜI BẤT BẠI MÀ H MÌNH VẪN SỬ DỤNG CHO ANH EM, NAY DC RÚT XUỐNG 48 SỐ VỚI BẢY CÀNG DC GỌI LÀ HUYỀN THOẠI MÀ HÔM QUA CHÉN 4D ĐÓ.
SAU KHI ĐÓ 1 THÁNG KỂ TỪ KHI HẾT 10 TR CÓ 1 CƠ HỘI CUỐI CÙNG LÀ LẤY LỢN CỦA VỢ CON RA ĐỂ CHƠI, NHƯNG KO ĐẬP MÀ MỌI BĂNG ZÍP, MỖI NGÀY MOI VÀI TRĂM CUỐI CÙNG CŨNG HẾT CON LƠN CÓ 7 TR TIÊN MÙNG TUỔI, CHI VÌ VỐN QUÁ NHỎ MÀ ĐÁNH DÀN RÚT GỌN, TRONG KHI DÀN TO VÃN ĂN, ĐÀNH LIỀU PHEN NỮA, LẤY NỐT LỢN CỦA VỢ CHOI NGUYÊN CON CÓ 12 TR, ĐÂP HÔM ĐẦU 4 TR VÀO 3D CHÉN LUÔN VÀ ĂN THÔNG 3 HÔM, TIÉP ĐÓ CHOI 4D DÀN NHỎ CHÉN TIẾP, VẬY LÀ THÀNH CÔNG TỪ ĐÓ.
TRÊN ĐÂY LÀ NHỮNG DÒNG CHIA SẺ TÂM SỰ VỀ NHỮNG NGÀY CÙNG CỰC CỦA CUÔC ĐỜI MÌNH.
THẤY EM GÁI HỎI CÁI CÂU ĐÓ SAO MÀ ĐAU THƯƠNG SÓT XA GIỐNG MÌNH NGÀY XƯA QUÁ, NÊN CÓ HỨNG VIẾT VÀI XONG CHIA SẺ ĐẾN AE,
A KHUYÊN EM GÁI 1 LẦN VA NGHE ANH, HAY THỬ VẬN MAY ĐI, NGÀY XUA A KO CÓ AI, NHƯNG H EM SE CÓ ANH, NẾU DC A SẼ DÃN DẮT EM, QUA LÚC NÀY, NẾU ĐEN 2 HÔM EM SẼ HẾT VỐN THI COI NHƯ LA CAI SỐ DUYÊN AE MÌNH CHỈ ĐẾN VẬY,
TUY LẠI CAO THẬT ĐÓ, NHUNG SO VƠI 3D MÀ TRÚNG THÌ KO LA J CẢ, EM THỬ VÂN MAY XEM SAO EM GÁI NHÉ. LÚC NÀO CÓ TIỀN THÌ NHẮN CHO A, A BẢO CÁCH EM CHƠI

CHÚC EM THÀNH CÔNG,
VÀ TRÊN ĐÂY CŨNG LÀ 1 CÂU CHUYỆN LỊCH SỬ CỦA DÀN HUYỀN THOẠI RA ĐỜI, MÀ CÁC ANH EM ĐANG CHƠI ĐÓ NHÉ
VẬY LÀ AE ĐÃ HIỂU PHẦN NÀO LÀ HUYỀN THOẠI 3D,4D CỦA MAICA RỒI ĐÓ

HUYỀN THOẠI TRƯỚC ĐÂY CHỈ CHƠI CHO GĐB THÔI, MỚI ĐÂY MÌNH MỚI ÁP DỤNG THÊM CHO GIẢI NHẤT.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Ai vay lần đầu cũng đc ít thế thôi, sau trả đúng hẹn thì nó mới tăng tiền vay cho mình em ạ. Muốn vay nhiều hơn thì phải vay nhiều chổ em ạ.
EM VAY 3 NGÂN HANG CUNG 1 NGAY CUNG DC, EM ĐỂ ĐẾN MAI NÓ CÂP NHAT THÔNG TIN LA EM ĐANG VAY NGÂN HANG KHÁC RỒI LA EM KO VAY DC NỮA ĐÂU, VAY TRONG NGÀY HÔM NAY ĐÍ, BỌN NÓ CHAO ĐỔI LIÊN KÉT THONG TIN KHÁCH HÀNG VƠI NHAU HÊT ĐÓ, TRONG NGÀY THI DC VÀI NGÂN HÀNG

Vay ol k dứt dc ra đâu... tốt nhất ko lên vay. Bạn nhé
Mình vay đi vay lại mấy lần rồi và giờ thì trả xong hết rồi bạn ạ. Thực ra vay mấy chổ ấy nếu ko vào đg cùng thì cũng ko nên vay làm gì, nhưng lúc bế tắc vớ đc nó cũng ok phết, mình cubfx từ 1tr của nó rồi lên dần lại đc mười mấy triệu, nói ra cũng dài dòng khó tin đc nhưng mình cũng đã làm đc đấy. Cảm ơn bạn đã nhắc nhở nha!

E giờ ở ngoài họ còn ko cho vay nữa rồi ý ạ. Nên e mới tìm đến vay trên ấy. Muốn hỏi mn xem nó có nguy hiểm ko ạ
KO TRA DC THÌ HỌ SẼ GOI DT CHO NGUOI THÂN, NHUNG NGƯỜI CÓ TRANG DANH BẠ EM ĐÓ, RÒI HỌ ĐANG ẢNH CMT LÊN FACEBOOK VVVV, BẠN ANH BỊ RỒI ANH BIÊT, TRUOC KHI EM VẠY EM XOA BỚT SÔ DANH BẠN CUA EM ĐI, CHI ĐỂ 20 SÔ VỚ VẨN TRONG ĐÓ THÔI, PHONG KHI ĐƯỚNG CÙNG MINH KO TRẢ DC THI CŨNG KO LO LẮM, KO PHIỀN ĐẾN NHUNG NGUOI THÂN CÓ TRONG DANH BẠ CỦA EM

Ngày mới chúc đại tướng sức khoẻ.may mắn và hạnh phúc. Thói quen của mình dù chậm chạp nhưng vào bao giờ cũng đọc hết những bình luận trong nhà mình để bấm lai hết các bài bình luận của maica thay cho những lời cảm ơn.trc mình cũng ko hiểu gì .lên vào thấy bạn anga87 nghĩ là bạn ấy nhiệt tình nghĩ ai cũng như mình đang ko hiểu biết gì có người chỉ bảo hướng dẫn thì trong lòng rất cảm kích lên tiếc gì một nút bấm.ko ngờ bạn lại có ý định khác.mình xin rút kinh nghiệm.đúng là lòng người ko thể hiểu hết được. nhưng giờ mọi chuyện đã qua rồi maica cho mình hàng ngày theo số của bạn nhé. Cảm ơn maica nhiều.
CÁM ƠN BẠN, CHÚC BẠN 1 NGÀY MỚI VUI VẺ VÀ MAY MẮN, 13 H BAN VAO TRANG 1 ĐỂ LẤY DÀN NHÉ!

EM VAY 3 NGÂN HANG CUNG 1 NGAY CUNG DC, EM ĐỂ ĐẾN MAI NÓ CÂP NHAT THÔNG TIN LA EM ĐANG VAY NGÂN HANG KHÁC RỒI LA EM KO VAY DC NỮA ĐÂU, VAY TRONG NGÀY HÔM NAY ĐÍ, BỌN NÓ CHAO ĐỔI LIÊN KÉT THONG TIN KHÁCH HÀNG VƠI NHAU HÊT ĐÓ, TRONG NGÀY THI DC VÀI NGÂN HÀNG
Như bạn ấy đang hỏi thì ko phải vay ngân hàng đâu anh mà là vay của các cty TNHH online qua mạng ấy anh như cty tamo, cty credit, các cty ấy thì mình vay cùng lúc cũng dc anh ạ. Nhưng ko vay đc nhièu đâu, vay làn đaauf chỉ đc 1-2tr thôi, nó làm thủ tục cũng nhanh lắm, trong ngày ck cho mình luôn ấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.