Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đúng là đường vinh quang đi qua muôn ngàn sóng gió, phải công nhận a có nghị lực phi thường, như chúng em chắc là rồ người mất, quả là ông trời không phụ công người cố gắng, e chúc anh luôn mạnh khỏe để dìu dắt chúng e ạ
A CÁM ƠN EM, NGHI LỰC VÀ TRAI TIM A ĐC CUỘC ĐỜI SÓNG GIÓ TÔI LUYỆN THÀNH GANG THÉP RỒI, NHƯNG BÊN TRONG ANH LÀ NGƯỜI RẤT TÌNH CẢM, HAY SÚC ĐỘNG, HAY KHÓC HAY CHAY NC MẮT KHI MÀ XEM PHIM HAY ĐỌC NHUNG DÒNG TÂM SỰ CỦA AI ĐÓ VVV RẤT THUONG NGƯỜI VÀ SÔNG CỰC TÌNH CẢM, NHƯNG NGƯỢC LẠI RẤT NÓNG TÍNH, VÀ THÙ ZAI, NHỚ LÂU, BẤT CẦN. VÀ CŨNG RẾ THA THỨ!

Chân thành cảm ơn đại tướng.chúc đại tướng cùng toàn thể gia đình sức khỏe.may mắn và hạnh phúc.mong có 1 ngày gần nhất tất cả những thành viên trong ngôi nhà này của maica được gặp gỡ ngoài đời .dù có thoát khỏi cảnh nợ lần hay ko nhiều khi còn đó phúc phận của mình .nhưng vẫn mong gặp đại tướng nói lời cảm ơn chân thành nhất.vì một người như đại tướng giờ thì sẽ ko thiếu gì cả nữa.nhưng tình cảm mình tin là với một người như đại tướng bao nhiêu cũng ko thừa. Chúc đại tướng cùng toàn thể ace trong ngôi nhà luôn luôn may mắn.thành công trong cuộc sống.
CÁM ƠN BẠN NHIỀU NHÉ

A CÁM ƠN EM, NGHI LỰC VÀ TRAI TIM A ĐC CUỘC ĐỜI SÓNG GIÓ TÔI LUYỆN THÀNH GANG THÉP RỒI, NHƯNG BÊN TRONG ANH LÀ NGƯỜI RẤT TÌNH CẢM, HAY SÚC ĐỘNG, HAY KHÓC HAY CHAY NC MẮT KHI MÀ XEM PHIM HAY ĐỌC NHUNG DÒNG TÂM SỰ CỦA AI ĐÓ VVV RẤT THUONG NGƯỜI VÀ SÔNG CỰC TÌNH CẢM, NHƯNG NGƯỢC LẠI RẤT NÓNG TÍNH, VÀ THÙ ZAI, NHỚ LÂU, BẤT CẦN. VÀ CŨNG RẾ THA THỨ!
Kakaka nay anh làm phát Thông trì bạch thủ Ù chi tám đỏ hai lèo Có chíu luôn anh oi ah em thấy có kiểu càng 4 cũng thông tay lắm nhưng em ko dám nói anh ạ ko phải lấy của ai mà em nhìn thấy nó đang ăn khá đều mấy tuần nay

Dạ, mặc dù ko gặp anh nhưng cũng hiểu được phần nào con người anh, giàu tình cảm và rất thẳng tính ạ, khi đã giúp ai thì giúp hết mình không lăn tăn tính toán, a cố gắng điều chỉnh nhịp sinh học, tần suất làm việc ban đêm giảm dần, ban ngày tăng lên tí 1, cho ổn định sức khỏe, trước e làm chuyên môn cũng hay phải trực nên e hiểu cảm giác lệch nhịp sinh học kéo dài thì người hay bị mệt mỏi lắm anh ạ

THỐNG BÁO ĐẾN TOÀN THỂ AE ĐƯỢC BIẾT
CHÍNH THỨC MAICA LÊN TIẾNG VỚI ANH EM TRONG NHÀ CỦA MAICA.
TỪ NAY TRỞ ĐI MAICA KO MUỐN NGƯỜI CÓ TK TÊN
Anga87 SUẤT HIỆN TRONG NHÀ CỦA MAICA TƯƠNG TÁC ĐỂ KIẾM BÀI CHẤM MÚT ĐỂ TĂNG BÀI VIẾT KIẾM HẠNG TOP THÀNH VIÊN TÍCH CỰC,
MỖI 1 NGÀY KO KO THỂ ĐẾM SUỂ CÁI TIN CỦA HẮN ĐẨY BÀI RỒI BÌNH LUẬN, VỜ VỆT CHÀO HỎI CHÚC TỤNG ĐẾN HÀNG 100 CAI TIN TRONG NHÀ CỦA MAICA.
KO NHUNG THẾ CON ĐI KHẮP CÁC TOP KHÁC CŨNG VẬY.
KO NHŨNG VẬY CON VÀO ĐỂ MỜI CHÀO THÀNH VIÊN KHÁC SANG TOPPIC NÓ ỦNG HỘ VỚI QUẢNG CÁO CHƠI DÀN CỦA HẮN
MAICA KO ĐỂ Ý ĐÂU, NHỮNG CÓ NGƯỜII NÓI ĐẾN MAICA NHƯ TRÊN VÀ MÌNH ĐÃ ĐỌC ĐƯỢC TIN NHẮN CỦA H NÓI VỀ MAICA KO ĐÚNG
MỜI AE XEM ẢNH BÊN DƯỚI
TỪ MAI MỌI NGƯỜI KO TIẾP CHUYỆN HOĂC HỎI NHẮC J ĐẾN CÁI TÊN NÀY TRONG NHÀ CỦA MAICA NỮA NHÉ,
MAICA KO MUỐN NHÌN THẤY CÁI TÊN ĐÓ SUẤT HIỆN TRONG NHÀ MÌNH NỮA.
E k hiểu là lên hàm để làm gì bác ơi,e chỉ cần xeng thôi.kaka.vì e chỉ biết căn bản bộ là những số nào để chơi là dc,,còn e k biết soi cầu.giả sử cho e lêm hàm e có biết gì mà chốt.cho nên thôi cứ bám càng mọi người có thóc là e vui rôi :))

EM NGU MUỘN THÊ À, HÔM NAY LÔ CÓ DC KO? EM CÓ LÔ ĐẸP CỨ ĐĂNG VÀO ĐÂY CHO AE THAM KHẢO EM NHÉ,
A ĐỌC BÀI VÀ XEM VIDEO VỀ BỜ HÔM QUA ANH MƠI BIET EM THI LÔ THANG 7 ĐUNG TOP ĐÓ
Các bác có lô khung cuối mỗi cao thủ cho 1 cặp 5 người làm ít cặp xên chờ quay đặc biệt là vui,hjhj

E k hiểu là lên hàm để làm gì bác ơi,e chỉ cần xeng thôi.kaka.vì e chỉ biết căn bản bộ là những số nào để chơi là dc,,còn e k biết soi cầu.giả sử cho e lêm hàm e có biết gì mà chốt.cho nên thôi cứ bám càng mọi người có thóc là e vui rôi :))
THA CỨ VẬY LẠI ĐƯỢC NHIÊU NGƯỜI YÊU MẾN
CỨ OWR YÊN CHO LÀNH, NẾU MUỐN HAY DI LÊN = NĂNG LỤC CỦA MÌNH, KHÔN QUÁ THÀNH LỎI, KHÔN KHÉO MÀ KO CÓ TÀI KO CÓ ĐỨC THÌ CHỈ LÀ THẰNG VÔ DỤNG THÔI ĐUNG KO ANH EM, KO AI NỂ CẢ.

CỨ OWR YÊN CHO LÀNH, NẾU MUỐN HAY DI LÊN = NĂNG LỤC CỦA MÌNH, KHÔN QUÁ THÀNH LỎI, KHÔN KHÉO MÀ KO CÓ TÀI KO CÓ ĐỨC THÌ CHỈ LÀ THẰNG VÔ DỤNG THÔI ĐUNG KO ANH EM, KO AI NỂ CẢ.
Lên hàm ở diễn dàn dk cái gì ko anh em có thấy gì đâu Như bạn kia nói chuẩn cái ae cần là nụ cười của bác chứ cái khác đee ta làm gì kakaka

E chơi e nói.ngu gì giấu giốt k biết là hỏi,trc đây xem topic bác bao nhiêu lần chả giám hỏi.vì hỏi những chổ khác chả ai chỉ cặn kẻ cả nên thôi.vừa rồi thấy bác tương tác nhiều đọc qua hiểu nên theo.họ hỏi đang theo ai e nói theo bác.ai đứng được trên đôi chân mình thì đứng.k đứng dc thì bám.kaka

Đính kèm

E la dan di biến e o nha thì ít thời gian ngoai biển thi nhiều len em k the theo gioi bác hàng ngày dc len em rất mong bac hay lam một trang ca nhan nao do de danh cho nhung ai di biến giống em ,những luc di lam ma e k theo gioi của bác hàng ngày dc thi bac lam mot cái trang de no liu lai những ngày ma bac da len số de tien cho những luc ae nao di lam ma k theo gioi dc thi luc ho về nha ho con theo gioi tung ngay một dc k bac

CỐ LÊN EM CÓ A ĐÂY RỒI, CON NÀO CŨNG LÀ CON NGƯỜ CẢ, NHẤT LÀ CON GÁI MÀ THÀNH CÔNG TRONG MÔN NÀY NGƯỜI TA CÒN NỂ HƠN LÀ CON TRAI, EM SẼ CHỨNG TO CHO MỌI NGƯỜI THẤY, ÔNG TRỜI KO LẤY CỦA AI TẤT CẢ ĐÂU, EM KO BỊ NHƯ H THÌ SAO EM BIẾT DC ANH, EM VÀO TÂP ĐOÀN LÀM J ĐUNG KO, CÓ ĐẾN ĐƯỜNG CÙNG RỒI VÀO ĐÂY MỚI GĂP ANH DC, ĐẤY GỌI LÀ DUYÊN NỢ ĐÓ, ÔNG TRỜI SẮP XẾP HẾT RỒI, EM NÊN NHỚ VÀ ĐUNG BAO H THAN PHIỀN SAO TÔI KHỔ CC THẾ NÀY, SAO TÔI LẠI ĐEN ĐỦI ĐẾN THẾ, TẤT CẢ MỌI THẤT BẠI ĐỀU LÀ HÀNH TRANG DẪN ĐẾN CON ĐƯỜNG THÀNH CÔNG ĐÓ EM, KO BIẾT RĂNG A CẢ EM SẼ TÔN TẠI Ở ĐÂY DC ĐẾN BAO H, CÓ THỂ EM ĐẾN RỒI ĐI HOẶC EM Ở LẠI ANH LẠI ĐÍ, CUNG NHƯ 1 BẠN TRONG NÀY MA ANH ĐÃ TỪNG YÊU MẾN, NHƯNG HÔM NAY ANH CHÍNH THỨC ĐUỔI CỔ KHỎI NGÔI NHÀ NÀY, VÌ DUYÊN CHỈ ĐẾN VẬY THÔI, CUNG CÓ THẾ AE CẢ EM SẼ CÒN ĐC Ở CHUNG NGÔI NHÀ NÀY ĐẾN MAI MÃI VÊ SAU, KO NHƯNG VẬY LẠI CÒN DC GẶP NGOÀI ĐỜI THI SAO, TRAI ĐẤT NÀY TRÒN MÀ, HÃY TỰ TIN ĐỂ CHIẾN THẮNG EM GÁI NHÉ.
CHÚC EM SẼ MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG!!!
Cám ơn anh . Có những lời này của a là e tự tin 100% nămg lượng rồi.e là con gái nhưng e ko uỷ mị đâu. Chỉ là có những lúc thấy bm khổ mà than phiền nhiều quá nên e thấy có lỗi quá thôi. E chắc chắn sẽ thành công. E tin duyên e và a còn mãi mãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.