Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây k fai tôi ns mà ng khác nói k thích khỏi coment ngáng vs chả k ngáng đã xịt là xịt ns trúng nó cũng k ăn dc đâu
sao này bạn có nghỉ cũng đừng phán ra như vậy kiểu như ngáng bạc ấy.Mà cờ bạc thì sợ nhất gặp những người ngáng bạc.mình nói vậy có j k phải bạn bỏ qua. Thân!!!

Chơi khôn vãi chưởng, chị phải học tập em rồi kkk
1 tháng mình phải cày tận 60m lãi lời huê hụi đóng bank các kiểu, 1 ngày phải kiếm 1m 1m5 đắp vào lương mới đủ. Chán ghê ae ạ, mà chắc do mình thua nhiều nên mình bình thường lắm đúng pp mà chơi

Mình củng thấy ae nên cân nhắc lại xem dàn 2d của bác maica chạy rất thông đấy, mỗi lần gãy chủ yếu là gãy càng nhiều hơn nên nếu đi dàn 2d ko choã đi đều tièn cuối tuần vẫn có lãi ae cân nhắc xem.

1 tháng mình phải cày tận 60m lãi lời huê hụi đóng bank các kiểu, 1 ngày phải kiếm 1m 1m5 đắp vào lương mới đủ. Chán ghê ae ạ, mà chắc do mình thua nhiều nên mình bình thường lắm đúng pp mà chơi
Ôi chỉ riêng lãi thôi mà nhiều thế hả ae, ae có phải anh bán nho mà bác maica hay nhắc đến ko?

Mình củng thấy ae nên cân nhắc lại xem dàn 2d của bác maica chạy rất thông đấy, mỗi lần gãy chủ yếu là gãy càng nhiều hơn nên nếu đi dàn 2d ko choã đi đều tièn cuối tuần vẫn có lãi ae cân nhắc xem.
Dàn 2d theo e theo dõi 2 tháng gần đây thì trung bình tháng đc 20 đến 22 ngày. Gãy max là 2 ngày. Các bác căn vốn mà vào tiền

Trước cũng có 1 bạn chia sẻ : các cao thủ đang đỏ bạn vào là mất điện cả tuần, bạn k theo nữa cao thủ đó lại rực rỡ. Bạn đó vào theo Maica tắt ngấm luôn, Maica động viên, nhưng suy đi tính lại mình vì mọi ng hình như bạn đó k theo nữa và nghỉ 1 thời gian. Giờ lại đọc được CS của bạn.
Hic may qua nay m het xeng trong tk tuan truoc am bung roi tuan nay m tuc tac thoi

mình theo dõi mai ca,rất tâm huyết,nhưng hôm quyết định theo thì toạch dàn 64,mấy hôm nay mình chỉ vào ngắm thôi,thực ra để xem mọi người ai đang đỏ để theo,mình có chút xíu mong mai ca đọc để kéo ace vào bờ,mình ko biết SOI cầu nhưng mình để ý thấy rằng cứ thứ 6 ,t7 chủ nhật ĐỀ rất hay dính lại 1 con số,ace theo dõi đánh dàn 36 số là OK,chúc mai ca sk,lưu ý ý kiến của mình giúp ae nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.