Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 105 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ae hôm nay mình cụt vốn hok chão nổi ngày 4 đành bỏ huhuhup

E này vào 5k dàn 455s coi như gỡ vốn
65923

CAI J CHỨ 2 TR QUA ĐON GIẢN, EM CỨ CHOI MỨC 1 3D CUA ANH AN TOAN LẮM, NHAART LÀ HÔM NAY SAU KHI GÃY 3 TAY LIÊN HÔM NAY EM VÀO CỤC KỲ YÊN TÂM LUÔN. EM CỨ TÂN THỦ THEO A CHIA SẺ Ở TRÊN LA AN TOAN EM NHÉ
Cảm ơn bác mai cả, hôm nay e tổng lực chảo cúi cùng cũng rực rỡ cảm ơn bác, hôm nay e được 50k nếu hôm nay e rực rỡ thì e ở ngoài đảo luôn, nhưng cái quan trọng là Theo ai thì phải theo đến cùng, đã đặt niềm tin vào ai đó thì phải luôn luôn tin tưởng, và ít nói nói nhiều chả giải quyết được gì, chỉ làm cho ae nản Theo,

CHÚC MỪNG NHÀ MỚI MAICA XÂY HÔM NAY CÓ NGAY TÀI LỘC!
CÁM ƠN MAICA TÀI GIỎI ĐÃ GIỮ ĐÚNG LỜI "KHÔNG QUÁ TAM BA BẬN" !
CHÚC GIA ĐÌNH MAICAHOME BUỔI TỐI ĂN MỪNG NHÀ MỚI VUI VẺ, TIN TƯỞNG VỀ BỜ!

Nay em về mức 1 ? nhưng ko sao từ nay làm lại từ mức 1, đi tầm 8 ngày lấy lại vốn
Phải đó bạn! Đi vậy cho yên tâm. Hôm nay mình cũng quay về chơi mức1 thấy vui và cũng không hối tiếc khi kết quả về. Còn giữ được vốn thì mới theo maica để lấy lại được bạn ạ!

Buồn quá mình tìm mãi ko thấy dàn hỏi mọi người mãi ko được , thế là nhơ MAICA dặn vào trang 1 mình vào trang 1 chỉ thấy dàn ngày 18 vội vào đẻ gỡ , thôi rồi lượm ơi !

Ông nào kêu nhiều thì tự biết ý mà cun cút đi. Khung 4 ngày đã thấy gì chưa vẫn có lãi cả củ mà cứ gào mồm lên . T là t cứ theo b maica thôi. Rực rỡ đầu tuần luôn

Ông nào kêu nhiều thì tự biết ý mà cun cút đi. Khung 4 ngày đã thấy gì chưa vẫn có lãi cả củ mà cứ gào mồm lên . T là t cứ theo b maica thôi. Rực rỡ đầu tuần luôn
Đúng vậy Cả nhà mình đã theo , thì phải tin tưởng , và khi chưa về thì càng nên động viên chúc đại tướng buổi tối !!! Buổi sáng !!! Mình buồn 1 thì đại tướng buồn 10, 100 các bạn ạ ! Vì có tâm có Đức muốn giúp mình mà .

Buồn quá mình tìm mãi ko thấy dàn hỏi mọi người mãi ko được , thế là nhơ MAICA dặn vào trang 1 mình vào trang 1 chỉ thấy dàn ngày 18 vội vào đẻ gỡ , thôi rồi lượm ơi !
Từ mai bác cứ vào link này này rồi vào trang 1 bác ạ, buổi tối bác rảnh thì bác cứ lướt vào xem mai không bị bỡ ngỡ

CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH BẠN ƠI!
DIỄN ĐÀN NÀY LÀ SÂN CHƠI TỰ NGUYỆN CỦA NHỮNG NGƯỜI CÙNG ĐAM MÊ, VÀO DIỄN ĐÀN CÓ RẤT NHIỀU NHÓM CỦA CÁC CAO THỦ CHỦ TỊCH, AI CÓ DUYÊN NÀO THÌ KẾT VỚI NHAU THEO TOPIC NHÓM KHÔNG THÌ THÔI, CHỨ CHẲNG AI NỢ AI MÀ CỨ KÊU CA NHƯ BẮT NỢ. BUỒN CƯỜI QUÁ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.