Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 43 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói đâm mê tín mỗi lần cứ xếp lên sóng là gãy.hzai.k phải trách móc gì nhưng để ae biết lần sau xêpa lên sóng nữa ae nhẹ tay thôi.k hiểu vì sao hết.hic
Hôm nay gãy toàn tập cả lô lẫn đề. Càng thì bthu 9 mà k có 50. Đã định thay 636 bằng 050 cuối cùng giữ nguyên.

mai big quả cuối ! dc thì có vốn theo Maica , còn trượt thì thôi bỏ ! tham khảm BTĐ của bác thôi vì cạn vốn khung5 hôm nọ hết r ! đến lúc nghỉ chơi nhìn ae r , buồn đời :((( mai thề sẽ Big ! tin tưởng nào

Cuối năm đề gan ra kinh thật. Nay lại đề gan 235 ngày. Cuối năm rồi ae vào tiền cẩn thận nhé. Hãy chia ra 3 khung để dành dự phòng 2 khung cho tâm lý thoải mái. Muốn đi xa phải đi từ từ, không nên vội vàng lại bị vấp. Mai làm lại thôi Mai Ca ơi. Cá nhân mình luôn chia 3 khung tiền và đi tiền 1 khung.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.