Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh Maica ơi em buồn bản thân mình quá. Em không biết soi số hay cầu kèo vì hoàn cảnh khó khăn nên có bạn giới thiệu cho em lên diễn đàn và theo anh. Em cố gắng vay đc 50tr đi theo phương pháp của anh lên được tí vốn. Thấy mọi ng chơi bet e cũng lọ mọ vào xem, mới đầu ăn em ham, giờ e đi cả vốn lẫn lời anh ạ. Giờ e ngồi lại thấy ân hận quá chỉ vì chữ tham mà giờ con em quần áo mới cũng không được mua, ốm cũng k được khám xét cẩn thận. Em buồn bản thân mình quá anh ạ. Giờ em khóc không được cừoi cũng không.Bản thân em thất nghiệp nên em hoang mang quá.
Em không biết chia sẻ ở đâu chỉ có thế giới ảo tâm sự thật không ai biết ai nên mọi ng đừng gạch đá em ạ
co len em vao day ai cung kho khan ca chi vi di sai huong nen dan den hau qua thoi thi co gang soay so lam lai tu dau vay roi so on thoi

co len em vao day ai cung kho khan ca chi vi di sai huong nen dan den hau qua thoi thi co gang soay so lam lai tu dau vay roi so on thoi
dạ vâng chị. Em cảm ơn chị. Em sdinhj đi vay tina dụng lấy vốn làm lại. Chứ giờ ck em biết chắc gia đình em tan nát mất chị ạ. Em hối hận quá nhưng muộn quá rồi

Có thể mọi người nghĩ là em ngu. Dễ tin người mất tiền vẫn nghe theo . Nhưng lúc đó e thua e hoảng loạn có ng giúp kéo là em vui lắm. Nhưng nói đi nói lại chẳng ai tốt như anh maica đâu ạ.
Bỏ bets đi nàng ơi. Nếu vay đc thì lại vay chỉ đi theo maica thôi. Đúng khung. K tham. 50tr nếu đi đúng gỡ cũng nhanh thôi. Đừng áp lực nợ nần mà lai vào lung tung. Chỉ mang nệ thêm thêm thôi

KAKAKA ĐANG DỊCH MÀ, NHIÊU NGUOI BỊ LẮM, A CUNG SAP KHOI RỒI, CHI HƠI HỌ THÔI, HÔM NAY TRUYỀN NỐT TRAI RƯỢU NỮA LÍT VÀ HUT NỐT CÂY THUÔC LÀ KHỎI RỒI.
EM UONG THUỐC VÀ GIỮ ẤM NGHI NGƠI CHO MAU KHỎE NHÉ!!!!!
E muốn tìm bát chốt của bác maica từ đầu tháng 12 đến giờ thì tìm ở đâu ạ

Anh Maica ơi em buồn bản thân mình quá. Em không biết soi số hay cầu kèo vì hoàn cảnh khó khăn nên có bạn giới thiệu cho em lên diễn đàn và theo anh. Em cố gắng vay đc 50tr đi theo phương pháp của anh lên được tí vốn. Thấy mọi ng chơi bet e cũng lọ mọ vào xem, mới đầu ăn em ham, giờ e đi cả vốn lẫn lời anh ạ. Giờ e ngồi lại thấy ân hận quá chỉ vì chữ tham mà giờ con em quần áo mới cũng không được mua, ốm cũng k được khám xét cẩn thận. Em buồn bản thân mình quá anh ạ. Giờ em khóc không được cừoi cũng không.Bản thân em thất nghiệp nên em hoang mang quá.
Em không biết chia sẻ ở đâu chỉ có thế giới ảo tâm sự thật không ai biết ai nên mọi ng đừng gạch đá em ạ
Bài học bạn ạ. Mình ko biết thì đừng chơi. Biết nhiều thì mất tiền nhiều

ôi trời,đụng vào bet làm gì,bao nhiêu tấm gương trong topic này mà bác còn lao vào bet.Đến sếp maica của chúng ta còn thua bet nữa là mình.

Chúc cả nhà mình cuối tuần vui vẻ -Hạnh phúc nhé !!!!
82905
82906
82907

Đòn chốt hạ hẹn Ae 17:30 ???
Giờ làm màu câu view ???

Bỏ bets đi nàng ơi. Nếu vay đc thì lại vay chỉ đi theo maica thôi. Đúng khung. K tham. 50tr nếu đi đúng gỡ cũng nhanh thôi. Đừng áp lực nợ nần mà lai vào lung tung. Chỉ mang nệ thêm thêm thôi
Em k dám nữa đâu chị. Em đổi mật khẩu thành lung tung để k vào đc nữa rùi ạ. Em mà chơi lại e cược trang khác

Em thấy đặc biệt đang ra chạm ở giải nhất chạy gần chục ngày nay các bác ạ. Soi cả tháng thì thấy chạy khá đều

dạ vâng chị. Em cảm ơn chị. Em sdinhj đi vay tina dụng lấy vốn làm lại. Chứ giờ ck em biết chắc gia đình em tan nát mất chị ạ. Em hối hận quá nhưng muộn quá rồi
Cố lên em vào đây ai cũng trong tình trạng nợ mà anh cũng vậy chán lắm mà vẫn phải cố cứ đc đồng lãi nào là phải rút ra chả lãi ngoài đây khổ lắm

Chúc cả nhà hôm nay rực rỡ, mong hôm nay g1 về để ae lấy lại vốn ,có cái kiếm cơm,chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ,thành công

W
Đời người lúc thịnh, lúc suy
Lúc khỏe, lúc yếu, lúc đi, lúc dừng
Bên nhau chua ngọt đã từng
Gừng cay, muối mặn, xin đừng quên nhau.
Ở đời nhân nghĩa làm đầu
Thủy chung sau trước, tình sâu, nghĩa bền.
Ai ơi nhớ lấy đừng quên ...

Cuộc sống muôn màu, muôn cám dỗ
Bên mình phải giữ trọn tình thân
Không nên trả nghĩa bằng mồm mép
Chớ để rồi thành bất hiếu nhân!

Hãy yêu thương, cuộc sống ngày hôm nay
Sống vui tươi, cho hết năm tháng ngày
Vui vẫn sống, và buồn vẫn phải sống
Đời hạnh phúc, khi ta biết dựng xây.

Đi trong cõi mộng ta đừng mộng
Đứng giữa đất trời chẳng hướng trông
Ngồi đây soi bóng mình qua lại
Nằm ngủ mơ màng nhớ tánh không.

Cuộc sống có 3 điều hạnh phúc:
Là có việc gì đó để làm
Có ai đó để yêu thương
Và có điều gì đó để hy vọng.

MAICA XIN CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ BÌNH AN!!!
CHÚC CẢ NHÀ HÔM NAY MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!!
Quá hay @maica ạ .dù ăn hay thua ae nhà mình hãy vui vẻ và giữ trọn tình thân nhé a.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.