Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hi. Kệ nó đi trâu ơi. Lớn cả rồi ai cũng tự phải có suy nghĩ.
E ko phải gì đâu nhưng cái đây là khu vực cầu kèo ae được tham khảo thích gì kết gì và cái này e cũng có hỏi kaka bảo ae cứ thoải mái cho vui nhà vui cửa . Ông kia ông nổ thẳng là mấy ông ép vị với lại kết này kết kia ông ấy nói thẳng mấy ae e còn gì ở đây làm gì có ai hay nói chuyện nhiều như e @HUYBMT , @lelinh0612

Hihi. A nói thế thì cũng phải thôi kkk . Đâu
chuẩn đó. vì bát chốt của TTL là dành cho người nghèo và người xa bờ...chứ ko dành cho người giầu và hay mượn nhà MAICA để lên nổ linh tinh làm dao động và ức chế rất nhiều ngườ. đa số ae tim đến TTL MAICA là muốn hoc hỏi và kiếm ngày mấy trăm để bớt khổ. nhưng có vài người ko biết có lực thật ko nhưng rảnh viêc vì ko có chồng có vợ gì suốt ngày mượn nhà MAICA lên nổ ngày kiếm tiền triệu tiền trăm triêu....lại còn ép vị với kết nọ kết kia ...tốt nhất ngồi im đên giờ vào lấy dàn tk kết thì chơi. ai giỏi lập nhà riêng ...ko lợi dụng nhà MAICA để nổ làm khổ người khác...tôi nói thật khó nge nếu sai xin mn thông cảm. rất cảm ơn và tin tưởng TTL MAICA.
cờ bạc ai cũng có tiếng kết, có cầu kèo riêng. Ae ng ta trao đổi thì kệ đi, cùng với ý mình thì theo, còn ko thì thôi. Sao gắt thế b. Mình còn phải lần đọc xem các bác ý nc vs nhau cầu kèo thế nào để học hỏi đây này.

E ko phải gì đâu nhưng cái đây là khu vực cầu kèo ae được tham khảo thích gì kết gì và cái này e cũng có hỏi kaka bảo ae cứ thoải mái cho vui nhà vui cửa . Ông kia ông nổ thẳng là mấy ông ép vị với lại kết này kết kia ông ấy nói thẳng mấy ae e còn gì ở đây làm gì có ai hay nói chuyện nhiều như e @HUYBMT , @lelinh0612
[/QU Thì đọc qua là biết mà. Nhưng thôi kệ nó, vài hôm nó lại lượn đi chỗ khác à. Hi. Miễn sao anh em cứ vui vẻ. Cùng nhau bám kaka tiếp mạch cho tháng này nửa sau thật rực rỡ

Chào ngày mới chúc Maica luôn mạnh khoẻ và thành công rực rỡ. Mong hôm nay Maica có luôn bát chốt riêng để thuận lợi cho nhiều fal mới dễ tìm và bớt được chút thời gian vất vả cho cô thư ký xinh đẹp chứ.

82423

Anh nay ko phải đi làm hở.Mới sáng sớm em đọc cũng thấy ức chế.Người như ông ý lúc nào cũng ganh ghét,đố kị người khác thì ko bao giờ khá lên được đâu anh.

Anh nay ko phải đi làm hở.Mới sáng sớm em đọc cũng thấy ức chế.Người như ông ý lúc nào cũng ganh ghét,đố kị người khác thì ko bao giờ khá lên được đâu anh.
A vừa đi làm xong e ạ . Sáng mở mắt ra đọc cái câu ức chế vl nói thế khác gì nói thẳng mấy ae mình đâu

Buồn thì theo dõi thôi bạn. Mình không còn chơi nữa.
Nếu có chơi lại, chơi vui thôi.
Bạn hết lực rùi hả , buồn nhỉ thua bet xong lại gặp 5 tay gãy . Mình cũng âm 30m đó là tiền lãi tháng 11 với đầu tháng 12 gặp 5 tay gãy vừa rồi mất sạch

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.