Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 34 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3,5M EM CHIA LAM 7 TAY RA ĐỂ EM CHOI 1K 1 NGÀY 3D, NẾU EM DC THI MAI EM CCONG CẢ GỐC VỚI LÃI VÀO CHIA TIEP CÓ 6 TAY, NGAY SAU CUNG THẾ, ĐANH ĐÊU THÌ VAN LÃI, CÒN GAY EM CHAO LÊN NÂUU SAU CÓ VÔN NHIÊU HƠN
A ơi e vẫn chưa hiểu lắm vd chơi 1k mà đc thì là 4m chia cho 6 tay là vẫn đi đều 1k hay lên 2k vậy

A ơi e vẫn chưa hiểu lắm vd chơi 1k mà đc thì là 4m chia cho 6 tay là vẫn đi đều 1k hay lên 2k vậy
Ví dụ mình có 3,5m:5= 700 k
Ngày đầu bạn vào dàn 3D 455s x 1k nếu trúng bạn lấy lãi ấy cộng với 3,5 tr bằng tổng bao nhiêu :5 tiếp , hôm nay bạn x 2 k dàn 455s
Hôm dau lại thế

cờ bạc ai cũng có tiếng kết, có cầu kèo riêng. Ae ng ta trao đổi thì kệ đi, cùng với ý mình thì theo, còn ko thì thôi. Sao gắt thế b. Mình còn phải lần đọc xem các bác ý nc vs nhau cầu kèo thế nào để học hỏi đây này.
E cũng vậy e vào diên đàn cũng toàn đi đọc và học hỏi thôi để sau còn có ít kiến thức ko đi xem và học hỏi cứ muốn lấy số chơi thì sau ko ai chia sẻ thì lúc đấy lại chơi linh tinh rồi lại ra đảo

Ví dụ mình có 3,5m:5= 700 k
Ngày đầu bạn vào dàn 3D 455s x 1k nếu trúng bạn lấy lãi ấy cộng với 3,5 tr bằng tổng bao nhiêu :5 tiếp , hôm nay bạn x 2 k dàn 455s
Hôm dau lại thế
Chơi như vậy phải cho to mới chia đc tiếp c ak e giờ vốn nhỏ rồi đi chậm góp gió thành bão đã

E cũng vậy e vào diên đàn cũng toàn đi đọc và học hỏi thôi để sau còn có ít kiến thức ko đi xem và học hỏi cứ muốn lấy số chơi thì sau ko ai chia sẻ thì lúc đấy lại chơi linh tinh rồi lại ra đảo
Chuẩn luôn. Chưa biết thì cứ bám càng cao thủ để chơi và tìm hiểu dần thôi.

Nếu có bat chot riêng tiên cho ae hơn nhièu chứ, ae cung phai nghi cho cả ae khác tien hơn chứ, con maica có la ai hay đi đau nữa thi maica vân có nha rieng giao luu với ae dc mà
Cho e vào nhà riêng của a maica vs thắng thua nhưng đọc và xem cảm nhận tâm lý bác maica rất tốt rất hâm mộ. Đc phần của bác maĩca chắc e k bị nợ lần trồng tréo bh vẫn còn tư tưởng cay bạc hm vừa rồi may mắn k xoay đc vốn đành tạm nghỉ theo dõi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.