Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn ơi! Trên diễn đàn đang có mục bình chọn gì ở đâu đấy chỉ mình với để mình vào bình chọn cho MAICA nhà mình. Cám ơn bạn!
Phần Thảo luận _ Thành viên tích cực
Tối qua mình đề cử TTL Mai Ca và bác Saigon9999

CHÀO MAICA VÀ ACE NHÉ, CHÚC NGÀY MỚI TỐT LÀNH NHIỀU MAY MẮN VÀ LUÔN RỰC RỠ NHÉ.
MAICA E TRAI RẤT XỨNG ĐÁNG CÓ BÁT CHỐT RIÊNG ĐỂ CHIA SẺ VÀ GIÚP ĐỠ ACE, HY VỌNG E SẼ LÀM ĐƯỢC HƠN CẢ THẾ NỮA.
SAIGON999 CẢM ƠN TÌNH CẢM CỦA CÁ NHÂN MAICA CÙNG ĐẠI GIA ĐÌNH MAICA NHIỀU NHÉ LUÔN LUÔN ĐỘNG VIÊN, ỦNG HỘ MỌI LÚC MỌI NƠI CHO CÁ NHÂN TÔI.
TUY NHIÊN ACE CŨNG THÔNG CẢM VÌ TÔI LỚN TUỔI, TRÌNH ĐỘ CÔNG NGHỆ HẠN CHẾ, TẦM CAO SỐ HỌC CHƯA ĐẠT ĐƯỢC VÀ CÒN NHIỀU LÝ DO KHÁC NỮA NÊN ĐÃ CÁO LUI NGAY TỪ ĐẦU.

CHÚC NGÔI NHÀ CỦA CHÚNG TA LUÔN ĐẦY ẮP TIẾNG CƯỜI, MỖI TỐI TRỞ THÀNH LỄ HỘI ĐỂ ACE TƯNG BỪNG PHẤN KHỞI?????

ghen ăn tức ở thôi, thấy a cho ăn khói, tu khi a làm lại suất phát từ binh nhất a vuọt mặt cho ăn khói, thi nó như vậy đó, mút chỉ 3 năm nữa ko đuổi dc cái hàm của anh bây h đâu, ban thân a rất bất ngờ,
nhung a ko lạ vì a nhìn nhận con nguoi ko bao h sai, truoc đây nguyên586 sang đó nói, a biết nhung a thấy nó nói quá đúng, ko cai dc, nên a đẻ im va ko can thiệp
Chúc mừng MAICA thân thương vẫn bình an và nhận định đánh giá đúng vấn đề!
Thế mới biết lòng người hiểm ác chỉ vì tham lam hẹp hòi và sự đố kị ! Thơ rằng:
"Mồm thì chú khỏe anh mừng!,
Đến khi chú khỏe anh ghen anh hờn!" Chán thế!
CUỘC ĐỜI LÀ VÔ THƯỜNG
CHÚC MAICA LUÔN CHÂN CỨNG ĐÁ MỀM! MẠNH KHOẺ, VUI VẺ, HẠNH PHÚC!!!!!!!

MAICA E TRAI RẤT XỨNG ĐÁNG CÓ BÁT CHỐT RIÊNG ĐỂ CHIA SẺ VÀ GIÚP ĐỠ ACE, HY VỌNG E SẼ LÀM ĐƯỢC HƠN CẢ THẾ NỮA.
SAIGON999 CẢM ƠN TÌNH CẢM CỦA CÁ NHÂN MAICA CÙNG ĐẠI GIA ĐÌNH MAICA NHIỀU NHÉ LUÔN LUÔN ĐỘNG VIÊN, ỦNG HỘ MỌI LÚC MỌI NƠI CHO CÁ NHÂN TÔI.
TUY NHIÊN ACE CŨNG THÔNG CẢM VÌ TÔI LỚN TUỔI, TRÌNH ĐỘ CÔNG NGHỆ HẠN CHẾ, TẦM CAO SỐ HỌC CHƯA ĐẠT ĐƯỢC VÀ CÒN NHIỀU LÝ DO KHÁC NỮA NÊN ĐÃ CÁO LUI NGAY TỪ ĐẦU.

CHÚC NGÔI NHÀ CỦA CHÚNG TA LUÔN ĐẦY ẮP TIẾNG CƯỜI, MỖI TỐI TRỞ THÀNH LỄ HỘI ĐỂ ACE TƯNG BỪNG PHẤN KHỞI?????
Bác ơi các cụ bảo Gừng càng già càng cay
Chúc bác về Sức khỏe và luôn luôn phong độ về con số.Chúc bác và TTL Mai Ca luôn luôn đồng hành và phong độ . Luôn luôn bigwin

Già rồi kinh nghiệm và bản lĩnh mới nhiều để giúp đỡ ae đi lên từ vùng bùn lầy chu bác chúc bác ngày mới tốt lành

Giờ như 1 thói quen rồi. Sáng dậy là lại vào diễn đàn lượn 1 vòng. Như đọc tin tức buổi sáng vậy??. Giờ vào maica home còn nhiều hơn facebook. Chúc ae ngày mới vui vẻ.
Mình cũng vậy đấy, có khi cả ngày k vào fb, giờ k còn chơi nữa nhưng vẫn vào để xem tình hình. Đúng nghĩa gia đình maica luôn ý.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.