Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 59 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Miền bắc mình cũng k biết bắt cầu ý ạ. Xem live c Tiểu Mây bảo Miền nam ít bị đồng soi nên hqua vào xem bát chốt bac NQĐ là cặp lô có 1d x 3 đài. Hơn 100k dò cho vui thì tạch. Chứ bthuong mình chỉ vào Maica home chem gió cop dàn. Nín thở bóp cò chời đồng tan xác thôi ?
Chơi MN phải chơi theo pp của CT chốt, không đánh lô nhiều đc đâu, 3 đài nặng vốn lắm, cũng dễ tạch. CT ngta chơi điểm lô = điểm đề và chơi cả 3 càng lô lẫn 3,4d đề luôn mới cân vốn đc. Chị nhảy vô chơi lô dễ chết lắm

Nói chung a @maica cũng chả cần bát chốt riêng làm gì. Ở nhà như thế vui rồi. Lên kia xô bồ mệt lắm
Mình thích ý kiến này của bạn, mới chỉ là cái bình chọn thôi mà đã có cả đống thành kiến, cả đống búa rìu dư luận rồi. Còn ai thích mất công tìm 1 chút vẫn thấy số chốt của a @maica

Mình thích ý kiến này của bạn, mới chỉ là cái bình chọn thôi mà đã có cả đống thành kiến, cả đống búa rìu dư luận rồi. Còn ai thích mất công tìm 1 chút vẫn thấy số chốt của a @maica
Có mấy ông lớn đầu còn ghen ăn tức ở trên diễn đàn. Đúng là anh hùng bàn phím

Chơi MN phải chơi theo pp của CT chốt, không đánh lô nhiều đc đâu, 3 đài nặng vốn lắm, cũng dễ tạch. CT ngta chơi điểm lô = điểm đề và chơi cả 3 càng lô lẫn 3,4d đề luôn mới cân vốn đc. Chị nhảy vô chơi lô dễ chết lắm
Ok. Hqu mình đi văn nghệ thôi. K dám chơi nữa ?

Mình thì ng trong nhà chỉ cho cách đánh dàn đề , thế rồi cũng mày mò vào dc trang rồi nghiên cứu như một giáo sư tiến sĩ vậy , mà kết quả là có ra gì đâu bao năm nay cũng đi tong hết rồi . Đánh kiểu gì cũng thấy thua k thắng dc haizz
Đọc mấy dòng tâm sự của các bạn mình cũng ngh
Mình cũng vậy đấy, có khi cả ngày k vào fb, giờ k còn chơi nữa nhưng vẫn vào để xem tình hình. Đúng nghĩa gia đình maica luôn ý.
Mình cũng vậy ,từ ngày có gđ Mai ca thì gần như quên fây ,rảnh là mò về nhà! Cảm ơn ngôi nhà Maica!

Khách lạ ghé thăm : khuyên ae mới theo bác Maica thì nên theo cho đến cùng vì ai cũng có dây đỏ-đen đừng thay ai đen roi bỏ theo ng khác rồi vao dây đen của ng đó roi lại tạch nhé chúc gđình bác Maica rr may mắn nhé

Xin phép TTL Mai Ca và cả nhà
Tối qua trên Diễn đàn có mục Thảo luận
Mình có ý ? cá nhân của mình về tư duy chiều sâu và phương pháp và đặc biệt về cái tâm cái tầm và bản lĩnh sau mỗi lần gãy .
Cầu ăn dài có rồi cũng bị gãy . Cuộc bình chọn không đánh giá về phương diện tình cảm cá nhân mà đánh giá về chiều sâu con số và phương pháp
Cá nhân mình bình chọn TTL Mai Ca và bác Sài Gòn 9999
Ấy vậy mà LTD đã mang câu nói ý nghĩ đâm thúng thóc trọc bị gạo . Kiểu ném đá sau lưng thì không thể đứng vào tốp chốt số được
Với tư duy tự cao tự đại thì khó có thể ace phục được phải không cả nhà
Bạn yên tâm, sẽ ko bao h có mặt tay ý vào trong bat chốt đâu, bạn thử xem dc mấy mống để cử lão ý, có mơ cung ko vao dc đâu tuổi j, đây ko phai la khinh đâu, nhung nó la thực tế

Đúng r:(( giờ tập trung đb vs G1 thôi TTL à , Lô 3D vs G6 gác tạm cũng dc :(( thề chứ giờ Lô cuối năm bắt khó dã man , 15 con 10 con , may ra dc 1 2 con lô , khó chơi kinh khủng ! ngày trc cứ con nào hay về ,gan 2 ngày là vè lại , đánh khung quá yên tâm , giờ thì chết hẳn :((
70 con lo 3d an 2 nháy la laic rồi, duy nhất có homm kia la sịt, tinh về đầu tư. Vấn hiểu quả, ban ko thích ae khác vẫn thuchs chơi,

Do dây đen rồi. Đây đến cuối tháng ok thôi. Cao thủ nào cũng có lúc có dây đen. Có bản lĩnh thì đứng dậy đi tiếp, không thì ngã luôn. A @maica đang lấy lại phong độ đấy. Hi vọng anh đừng giao lưu chi với bát chốt riêng gì cả. Cứ im lặng đếm tiền là ngon, mấy thứ kia chỉ làm tốn thời gian chứ chả ích gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.