Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 115 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA XIN CHÀO CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ 1 NGÀY MỚI MAY MẮN VÀ BÌNH AN!!
HÔM QUA MỆT QUÁ, SAU H KẾT QUẢ NẰM VẬT RA NGỦ ĐẾN H MỚI DẬY ĐC AE À, HÔM NAY THI KHỎE VÀ TỈNH TÁO LẮM RỒI, KO CÒN DÙ NHỨ MẤY HÔM TRƯỚC NỮA

HÔM QUA MỆT QUÁ, SAU H KẾT QUẢ NẰM VẬT RA NGỦ ĐẾN H MỚI DẬY ĐC AE À, HÔM NAY THI KHỎE VÀ TỈNH TÁO LẮM RỒI, KO CÒN DÙ NHỨ MẤY HÔM TRƯỚC NỮA
Bắt đầu công cuộc kiếm tìm cái tết đầm ấm thôi a ơi ?

Chúc @maica cug ae cuối tuần tr nhé

Chúc sếp ngày mới an lành nhiêu may mắn.thật sự là e theo sếp lâu lắm rồi nhưng e rất ít nói chuyện.nhưng cũng đã đọc tất cả các comet của cả nhà không thiếu cái nào cả.cảm thấy sếp quá vất vả vì ae trong nhà rất nhiều rồi.bản thân e cũng đã rất tự tin theo sếp dù là thời gian quá thật sự là đen tối đối với nhà ta nhưng em vẫn cứ tin tưởng tuyệt đối theo đường lối của sếp.hy vọng sếp sẽ lấy lại đc phong độ như trước.để cả nhà ta lại ấm no hạnh phúc như lúc trước.E cũng còn dư lại đc số gốc cuối cùng là 10m mong làm lại từ đầu sếp ak.chúc sếp nhiều sức khỏe và nhiều may mắn ak

Mình cũng vậy , thua tha , vay mượn công nợ nhiều quá - mới theo TTL MAICA 1 tháng và mình thấy cũng tạm ổn , mặc dù vừa rồi hơi bị đen , nh nếu xét cả quá trình dài thì gđ MAICA vẫn là ổn nhất trong DĐ - nh vừa rồi thấy có 1 số thành viên trong gđ bị thua nặng (chắc do tự tin và chão gấp) , dây ấy mình cũng thua nh chắc nhẹ hơn - thấy mọi người nói thua tha , nợ nần , vay mượn , bốc bát họ , nói dối vợ con - thật sự mình thương đến rơi nước mắt , mình k khóc đâu nh đọc nhiều come nước mắt cứ chảy ra - mình biết MAICA cũng cố gắng lắm nh nhiều khi lực bất tòng tâm - chỉ mong mọi người cân đối vốn và có pp vào tiền cho thích hợp - vì dàn của MAICA vẫn là rất chuẩn - vài lời tâm sự với mọi người - cuối lời - chúc gđ TT MAICA , cô e gái trợ lý sinh đẹp LELINH cùng ace trong gđ nhà mình , vui , khỏe , hạnh phúc và đoàn kết mãi mãi - xứng đáng với danh hiệu gđ TT MAICA mọi người nhé ! ! !
Minh cũng còn xa bo lắm nhưng dan 3D của tt maica ma đi đều tiền thi vẫn ổn không cần chao.một năm hai năm cung go lại đc mấy trăm triệu thôi mọi người

Chào cả nhà .chúc cả nhà và anh maica sức khỏe hạnh phúc bên người thân.chiều nay bắn pháo chúc mừng rực rỡ và nổ đề đến bạch thủ.nổ càng đến càng kết nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.