Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 129 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật tuyệt vời. Chúc mừng cả nhà. Nay full dàn luôn. Cảm ơn bác maica. Chúc bác luôn có nhiều sk để tiếp tục giữ mãi như thế giúp ae bám càng vào bờ.

HÔM NAY HUP TO RÔI ANH EM, LÂY LẠI TẤT CẢ NHUNG J ĐA MẤT RÔI, MAICA DC 5 DAN 4D KAKAKAKA
MAICA CHÚC MỪNG AE NHÉ
Chúc mừng bác tiếp tục mạch húp thông. Đến giờ phút này thì chắc bác thừa rỏ ai là fan ruột của bác ai là fan qua đường rồi bác nhỉ. Chúc bác buổi tối vui vẻ bên gia đình ah

coi bộ các thành viên choi nhiều giải ĐB,chỉ có e là bám g1 hụ hụ

SAO LẠI THẾ, MÂY HÔM TRUC CHANG ĂN 2 HÔM LA J
Hôm a lên muộn e k vào kịp, lấy dàn hôm trc đánh lên trượt mà a ??. K sao a, còn có a đồng hành thì còn cơ hội gỡ lại. Sớm muộn ae mình sẽ lấy lại dc hết những gì đồng nát đang nợ

Kệ thôi Mai Ca ơi. Không chia vốn hợp lý thì chẳng phải chịu thôi. Làm dâu trăm họ khó nhỉ. Chén 188 rồi chúc mừng cả nhà
CUỌC CHOI CÓ HÔM NỌ HÔM KIA, TRUOC H QUAY KO AI BIẾT DC CÁC CON SÔ, BIÊT DC THI MAICA KO Ở VN ĐÂU, LÊN MẶT TRĂNG Ở LÂU RỒI, Ở CÁI ĐẤT NÀY LAM J, TOÀN NHUNG KẺ ĂN THI TUNG HÔ, CHẾT THI CHƠI RỦA, AI BẮT PHAI THEO KO??? CÁC ÔNG CHƠI DC BAO NHIÊU K, 1 MINH TÔI CHOI 8 TRANG CẢ DAN NUÔI, MỖI NGÀY TÔI ĐÁNH KO DUOI 30 TR NẾU GÃY HÔM SAU CHÃO LÊN GÂP 3 LẦN THU HỎI 5 HÔM CHẾT TÔI MẤT BAO NHIÊU TIỀN, AE CHÊT 1 TÔI CHẾT ĐA ĐÀNH TÔI CON MAÁT TIỀN MẤT NGỦ, MÂT CÔNG SOI CÒN BỊ NÓI, TỪ H NHÉ, AI THEO THUA THI PHẢI CHỊU CHÂP NHẬN, KO THI BẮT LẤY MÀ CHƠI, CÒN DC THI HƯỞNG
RẤT NHIỀU LÂN VA RẤT NHIỀU NGƯƠI KÊU CA RỒI, TÔI CÓ HIỀN ĐẾN MẤY THÌ NHỊN MÃI CUNG CÓ NGÀY PHẢI NỎ BẰNG TIẾNG VIỆT CHO MÀ NGHE

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.