Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 143 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A KO DC PHÉP EM ƠI, CHI TÂT CẢ Ở TRONG NGÔI NHÀ KIA CUA ANH THÔI
Em thấy bác Phan Bao và Người qua đường vẫn lập topic đó anh, người thì chia sẻ 3d giống anh, người thì chia sẻ cách vào tiền anh ạ

A EM ƠI!!!!!
TÊN MAICA DC ĐỔI MẦU, NHƯNG VẤN ĐỀ LÀ CÓ LẤP LÁNH ANH HÀO QUANG, GIÔNG CÁC CAO THỦ KAKAKAKAKÂKAKAKKÂK
AE VAO ĐÂY LÀ BÁT CHỐT CỦA MAICA NHÉ
MAICA SẼ CHỐT CẢ 3 MIÊN LUÔN ĐÓ
Mai lại hóng kaka cả mn mt nữa thì ae nhà mình còn rực rỡ nữa.???

Càng
EM OI NOI CHUYEN NÔT ĐI, ĐÂY LA NHUNG GIÂY PHÚT CUỐI CUNGD O NHA NAY ĐÓ, A LÊN NÓI LỜI CHIA TÂY VỚI CẢ NHÀ ĐÂY, NHA NAY AD SẼ KHÓA LẠI HẾT, MAICA KO DC DUNG NỮA
buồn a nhỉ ! Từ mai gặp nhau kiểu j a

Thật sự a giờ nghiện diễn đàn nghiện cái toppic này hơn cả fb e ạ ngày ko lên nói chuyện với ae tí là ko chịu được . Nơi đây ae chỉ là kết nối qua sợi dây vô hình thôi . Nhưng thật sự thứ tình cảm quan tâm lo lắng đùm bọc động viên nhau là có thật . Giờ phải tan giã thật sự cảm thấy buồn ace ạ ???
CHỈ LA CHUYỂ NHÀ THÔI MÀ AE, H SANG NHA LÊ LINH CUNG DC CHỨ

A KO DC PHÉP EM ƠI, CHI TÂT CẢ Ở TRONG NGÔI NHÀ KIA CUA ANH THÔI
Chị vào nhà mới like là ok dạo quanh phố phường xem MN buon bán gì. Kể ra k vào đc ngôi nhà thân yêu đã gắn bó 6 tháng cũng thấy buồn. Nhưng điều chị vui nhât những điều e mong đã thành hiện thực. Chúc e luôn thành công.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.