Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 150 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
anh ơi dàn 3D 455 của anh trước giờ gẫy nhiều là bao nhiêu ngày ạ! em mới vào ko xem đc bài viết cũ nên chưa biết căn tiền như nào cho hợp lý . Do vốn e cũng khá hạn hẹp khoảng 30 triệu
Gãy 3 ngày là nhiều nhất nhé nhưng vốn cứ chia 5 ngày cho tự tin?

Cao, ở HN 1 ăn 80.neeus 1_88 vào 100k tháng đc 25tr
Nói chung tuỳ nơi ăn cao ăn thấp đó, chỗ mình có 75, nếu ăn 88-90 trừ hoa hồng 20% nữa thì k kém KU là mấy, chơi KU tiện trên điện thoại và có vốn sẵn trong tk, còn bạn kia là đang nợ k có tiền mặt nên chơi chỗ chủ lô đề vậy thôi cũg dc, Qtrong là phải giữ dc bản lĩnh đừng chơi lô chơi cái khác nhiều, chơi đề 2D chỉ chơi 2D vào bờ thôi, 2-3 tháng lâu có thể 9-10 tháng miễn sao k lỗ mà giả hết nợ là dc, kiến tha lâu sẽ đầy tổ

Người ta nói rằng một nụ cười là hệ thống siêu ánh sáng cho khuôn mặt, hệ thống làm mát cho cái đầu và hệ thống sưởi ấm cho trái tim.
Vì vậy, bạn hãy mỉm cười mỗi ngày bạn nhé! Ngày mới vui vẻ!^^
Chúc buổi sáng an lành, một ngày làm việc may mắn và thành công, Chúc ace luôn vui vẻ tràn ngập tiếng cười.
Câu chúc của thủ lĩnh hay và ý nghĩa quá! Chúc Maica luôn tràn đầy năng lượng như vậy để anh em và mình luôn vững lòng Maica nhé !

Nói chung tuỳ nơi ăn cao ăn thấp đó, chỗ mình có 75, nếu ăn 88-90 trừ hoa hồng 20% nữa thì k kém KU là mấy, chơi KU tiện trên điện thoại và có vốn sẵn trong tk, còn bạn kia là đang nợ k có tiền mặt nên chơi chỗ chủ lô đề vậy thôi cũg dc, Qtrong là phải giữ dc bản lĩnh đừng chơi lô chơi cái khác nhiều, chơi đề 2D chỉ chơi 2D vào bờ thôi, 2-3 tháng lâu có thể 9-10 tháng miễn sao k lỗ mà giả hết nợ là dc, kiến tha lâu sẽ đầy tổ
Bạn nói đúng, kiến tha lâu ngày về tổ, chậm nhưng chắc

CHÚC MỪNG EM, DẠO NÀY GIAI 1 ĂN RẤT ĐỀU CŨNG LÀ CÁCH BẮT PPP MỚI A EM CÓ VỐN CỨ CHOI THÊM GIAI NHÁT NHÉ, ĐANH CHIA RA CAI NÓ GÁNH CÁI KIA CUNG DC, AE CÓ THỂ CHOI CẢ 2D VÌ 2D THÁNG NÀY NÓ CHẠY QUÁ OONRM KO CÓ 2 NGÀY GÃY MÀ ĐA ĂN 22 TRÊN 24 NGÀY RỒI.
Chúc anh ngày mới vui vẻ đánh đâu dk đó nam chinh Bắc phạt thành công rực rỡ để các em tưng bừng theo nhé kkakaka :-H :-H:-H:-H:-H:-H:-H:-H

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.