Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 73 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NGÀY GÃY THÌ HÔM SAU ĐÁNH GẤP THẾP RỒI,NÊN TỔNG SỐ TIỀN LÃI 1 THÁNG TƯƠNG ĐƯƠNG VỚI SỐ NGÀY THẮNG X 5 TRIỆU.MÌNH PHÒNG VỐN 6 TAY : 10-20-40-80-160-320,TỔNG GÂN 300TR CHƠI MÌNH DÀN 455
Tầm vốn này theo CT MaiCa thì không phải nghĩ luôn. Gì chứ tháng kiếm 30-50tr là trong tầm tay rồi

Maica xin chúc mừng cả nhà nhé, h mình với bình minh, cung la h ae đi ngu rồi, dây xem kết quả mà vui quá, chúc ae lại chiến thắng, đã phá dc lời nguyền cho ngày thứ tư kakaka
Nay a lại làm đêm ạ bảo sao từ tối ko thấy a lên nói chuyện với mọi người ạ

Xin hỏi @maica tối muốn đánh dàn 65s và 3d đánh dàn nào ổn hơn ạ hôm nay ngày đầu vào dàn 3d thì ku nó ko nhận nữa mai tôi vào sớm chắc được
Duong nhiên la 65 roi bạn, nhung nó lại lãi ut hơn, 3d lãi nhiều hơn, 2d thang này ăn tầm 27. Ngày và ko có 2 ngày gãy liên, 3d thi cứ 1 thang có 1 lân gãy 3 hôm thông con lại la ăn dài, ăn liền, nếu bac có vốn bác chơi cả 2, nếu ut voin cứ 3 d ma choi nhê

Chào các bác, em ng mới ạ, cũng mò mẫm ở diễn đàn nhưng còn mông lung về cách chơi quá, nay e có đọc đc 1 pic ở mục ng về bờ và đc biết đến ct maica, em có vào trang 1 và đọc đc cách chơi của ct maica, nhưng em ít vốn thì em có thể chơi theo dàn 455s và vào đều tiền đc ko ạ, tháng này ct maica húp đc dàn 455s bao nhiêu ngày r ạ, em cảm ơn !
Choi dc bạn nhé, mỗi 1 thang có 1 lần gãy thông 3. Ngày, con lại ko có 2 ngay gay luền, tu đâu tháng đen nay ăn tâm 15 hôm roi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.