Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 102 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BAN ĐANG Ở MAIC DÓN AE VÀO BƠ PHÂN 1,VÀ 2
HOAC VAO BAT CHỐT CỦA TỪNG NGÀY,,,, MA CẦN J XEM, HỎI BÂT CỨ AI O ĐÂY MÀ BIẾT SẼ TRẢ LỜI NGAY CHO BẠN
Xin hỏi @maica dàn 2d tôi bắt đầu vào từ hôm quá,đã có lãi,giờ tôi đi cả 2d và 3d,hỏi @maica di dàn 2d có phải chão ko? Chão thì mức tiền đi thế nào ạ..

Xin hỏi @maica dàn 2d tôi bắt đầu vào từ hôm quá,đã có lãi,giờ tôi đi cả 2d và 3d,hỏi @maica di dàn 2d có phải chão ko? Chão thì mức tiền đi thế nào ạ..
BẤT CƯ DÀN J GAYC ĐÊU PHAI CHÃO, CÒN ĐANG ĂN KO CÂN CHÃO, NẾU VÔN ỔN THI NAY ĂN RỒI MAI CỨ TANG LÊN 1 CHÚT, 2D GÃY THÌ HÔM SAU CHÃO LÊN 1.4,13 IT KHI DAN 2D GÃY NGÀY 3 LẮM,NẾU KO CÓ VÔN CỨ CHOI 2D KO CÂN CHÃO CUNG DC, THI 3 HÔM ĂN LIỀN SẼ GỠ LẠI DC. 3D BAN VỀ TRANG 1 BÀI ĐÂU TIÊN CO HƯỚNG DÃN CHO BẠN CHI TIẾT MỨC VÀO TIỀN NHÉ

BẤT CƯ DÀN J GAYC ĐÊU PHAI CHÃO, CÒN ĐANG ĂN KO CÂN CHÃO, NẾU VÔN ỔN THI NAY ĂN RỒI MAI CỨ TANG LÊN 1 CHÚT, 2D GÃY THÌ HÔM SAU CHÃO LÊN 1.4,13 IT KHI DAN 2D GÃY NGÀY 3 LẮM,NẾU KO CÓ VÔN CỨ CHOI 2D KO CÂN CHÃO CUNG DC, THI 3 HÔM ĂN LIỀN SẼ GỠ LẠI DC. 3D BAN VỀ TRANG 1 BÀI ĐÂU TIÊN CO HƯỚNG DÃN CHO BẠN CHI TIẾT MỨC VÀO TIỀN NHÉ
Cám ơn @maica.chúc đại g/₫ ngày mới nhiều may mắn

Tôi đánh dàn của @maica hôm qua buổi đầu đi cả 2d và 3d vẫn có lãi đó bác,
Bác cmt buồn cười quá bác ăn 3d ko lẽ 2d xịt dc. Đanha 3d là vì vốn bỏ ra ít hơn nhưng lại ăn nhiều hơn mà thôi. Như hqua dc cua mất càng thì 2d vẫn ăn thông

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.