Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 122 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE ĐI TIÊU TIỀN HẾT RỒI À AE ƠI!!!!
Điên quá đại tướng ơi. Hai hôm nay nhà có việc bận ko xem nhiều cứ tranh thủ vào copy dàn 455s của bác cược cái xong. Hôm nay cũng vào mà khốn nạn ấn copy kiểu gì mà dán vào vẫn dàn cũ hôm qua. Thấy kết quả mừng quá trời giờ mở ku ra thấy âm tiền giật mình kiểm tra lại dàn hôm qua. Đã nghèo còn khốn nạn thế này ko biết

AE ĐI TIÊU TIỀN HẾT RỒI À AE ƠI!!!!
Cảm ơn cháu ! Bác nhát quá ! Chỉ dám vào có 2k , mấy hôm trước đánh lên dần mất 3 ngày giờ bác lại có ít vốn quá ! Thôi cứ từ từ cháu nhỉ !!! Bác chúc MAICA Đại Tướng của bác buổi tối vui vẻ . Đêm bình an nhé !

Điên quá đại tướng ơi. Hai hôm nay nhà có việc bận ko xem nhiều cứ tranh thủ vào copy dàn 455s của bác cược cái xong. Hôm nay cũng vào mà khốn nạn ấn copy kiểu gì mà dán vào vẫn dàn cũ hôm qua. Thấy kết quả mừng quá trời giờ mở ku ra thấy âm tiền giật mình kiểm tra lại dàn hôm qua. Đã nghèo còn khốn nạn thế này ko biết
Tôi hôm trước cũng thế . Cóp pi nhầm , ăn quả đậm .

Chào ct maica.chào ace. Chúc mừng rr cùng ct. Tối nay mình vừa vay được 2,5tr để gỡ cái nợ ~200tr. Mai mình sẽ bắt đầu theo ct maica mong được may mắn như nhiều ace đã viết lên trong mục theo ct maica về bờ.Thấy mọi người viết cám ơn về bờ mình thực sự mong một ngày nào đó mình được may mắn như vậy

Chào ct maica.chào ace. Chúc mừng rr cùng ct. Tối nay mình vừa vay được 2,5tr để gỡ cái nợ ~200tr. Mai mình sẽ bắt đầu theo ct maica mong được may mắn như nhiều ace đã viết lên trong mục theo ct maica về bờ.Thấy mọi người viết cám ơn về bờ mình thực sự mong một ngày nào đó mình được may mắn như vậy
Em từ tháng 6 đến giờ cũng ~200tr. Hiện tại đang hết lực. Chắc nghỉ 1-2 tuần tích cóp tiền để theo cai thủ thôi bác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.