Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 147 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hii dàn nuôi từ đầu tuần chạm 8 gép 8 càng ạh. Dàn riêng hàng ngày nhiều số 80 số bỏ kép gép 8 càng ạh. Ăn ít nhưng khá an toàn
Nếu bạn nuôi 8 càng c8 tuần thf thêm tí nữa an toàn hơn full quây c8 tổng 271 số 8 lọt tâm ăn.nói chung chỉ câbf có 8 ở 3 số cuối là húp

CHÚC MỪNG EM, DẠO NÀY GIAI 1 ĂN RẤT ĐỀU CŨNG LÀ CÁCH BẮT PPP MỚI A EM CÓ VỐN CỨ CHOI THÊM GIAI NHÁT NHÉ, ĐANH CHIA RA CAI NÓ GÁNH CÁI KIA CUNG DC, AE CÓ THỂ CHOI CẢ 2D VÌ 2D THÁNG NÀY NÓ CHẠY QUÁ OONRM KO CÓ 2 NGÀY GÃY MÀ ĐA ĂN 22 TRÊN 24 NGÀY RỒI.
Cảm ơn ĐT, mai chiến thêm G1 thôi

CHÚC MỪNG EM, DẠO NÀY GIAI 1 ĂN RẤT ĐỀU CŨNG LÀ CÁCH BẮT PPP MỚI A EM CÓ VỐN CỨ CHOI THÊM GIAI NHÁT NHÉ, ĐANH CHIA RA CAI NÓ GÁNH CÁI KIA CUNG DC, AE CÓ THỂ CHOI CẢ 2D VÌ 2D THÁNG NÀY NÓ CHẠY QUÁ OONRM KO CÓ 2 NGÀY GÃY MÀ ĐA ĂN 22 TRÊN 24 NGÀY RỒI.
cam on bac Mai CA may hom e nghi nay vao choi ca dac biet va giai 1 e kiem dc it hi e co duyen voi a that day cu vao la dc chen hic

Bác @maica ơi,e có 1 ý nghĩ thế này, bác có thể lên thêm dàn đề nuôi cho ae nào yêu thích chăn nuôi ko ạ,vì e thấy lãi cao,bác lên dàn 40s nuôi 4 ngày cũng dc ạ,nhiều số tỉ lệ ăn cao hơn vì mình đánh lâu dài mà,an toàn vẫn hơn,mong bác suy nghĩ về vấn đề này ạ

Bác Maica ơi có thể tư vấn giúp e đc k ạ. Vốn e còn 5tr. Chỉ theo 3D đặc biệt dàn 455s. Đi đều không chão cuối tháng liệu có lời k ạ?
Theo mình bạn nên đánh dàn 2D 65 số theo tỉ lệ 10k 30k 50k. Vốn ít ko theo 3D nuôi được đâu

Theo mình bạn nên đánh dàn 2D 65 số theo tỉ lệ 10k 30k 50k. Vốn ít ko theo 3D nuôi được đâu
2D mình thấy ăn ít. Gãy phải chão. Còn mình đi đều 3D không chão thì tháng húp 15 ngày là có lãi rồi. Đa số các CT húp 20 đổ lên. Mình nghĩ như vậy nhẹ nhàng đỡ áp lực.

2D mình thấy ăn ít. Gãy phải chão. Còn mình đi đều 3D không chão thì tháng húp 15 ngày là có lãi rồi. Đa số các CT húp 20 đổ lên. Mình nghĩ như vậy nhẹ nhàng đỡ áp lực.
Dàn 2d ít khi gãy ngày 3 lắm . A maica chả nói vậy còn gi, ít vốn cứ chơi 2d đã b ak

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.