Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 190 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn sếp Maica theo đúng lời góp ý của a nay e khá ấm áp. Chúc mừng sếp Maica và ae hôm nay đã rực rỡ nhé. Theo dõi ấp ủ mãi mới có vốn để theo ngày đầu đã rực rỡ tiến lên nào ae

Kaka được mỗi giải khuyến khích thành viên tích cực . Nhưng kaka lại được giải nhất thành viên tích cực được yêu thích . E chúc mừng kaka @maica nhé . Chúc kaka nhiều sức khoẻ và giữ vững phong độ để đạt được nhiều giải và thành tích hơn nữa Và nhất là đưa con thuyền @maica ngày nào cũng được về bờ thành công rực rỡ kaka nhé .một lần nữa E cảm ơn và chúc mừng kaka ạ ! ☺☺☺
Không hiểu cách tính kiểu gì nhỉ. Maica nhiều ng bình chọn yêu thích, số lượng like đứng thứ 2 sau bác người qua đường, số bài viết đứng thứ 2 sau bác jubite34. Mà chỉ đc khuyến khích k biết BTC có nhầm k, mình thấy sai sai chỗ nào

Không hiểu cách tính kiểu gì nhỉ. Maica nhiều ng bình chọn yêu thích, số lượng like đứng thứ 2 sau bác người qua đường, số bài viết đứng thứ 2 sau bác jubite34. Mà chỉ đc khuyến khích k biết BTC có nhầm k, mình thấy sai sai chỗ nào
E đã nói rất rõ ở trên đó ạ dựa vào nhiều yếu tố chấm điểm lắm ạ

Các admin đã chia sẻ cách tính điểm, đúng r đó chị, CT mình được nhất ở hạng mục được yêu thích nhất do thành viên bình chọn, còn hoạt động tích cực họ chấm theo thang điểm, tiêu chí khác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.