Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 200 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DO EM THAM ĐUNG KO, ĐAT CHI TIÊU ,A KO NGHỈ, EM CỨ HAM QUÁ, CAI NAY HAM LA CHET ĐÓ
E thấy thế này ví dụ a hẹn 11h lên ăn thông 5-8 tay xong nghĩ là nghĩ, có 1 số ae thua đâu sẵng vô than thế là ko kìm lòng được a lại hô và hô chứ cơ bản đầu hiệp 1 và hiệp 2 là ok rồi

E thấy thế này ví dụ a hẹn 11h lên ăn thông 5-8 tay xong nghĩ là nghĩ, có 1 số ae thua đâu sẵng vô than thế là ko kìm lòng được a lại hô và hô chứ cơ bản đầu hiệp 1 và hiệp 2 là ok rồi
THÂY ĂN THÔNG NGON QUÁ, AE CỨ VÀO CAY MẠNH ĂN THÔNG 4,5 TAY RÔI THI THÔI HOAC CHOI THI BẢO TOAN VỐN CHOI 1K THÔI, KHI GAY 2,3 TAY LA GAP LÊN LÂY LẠI DC NGAY, AE THẤY ĂN DAI QUA HAM, NẾU LA MÌNH THÔNG ĐÊN TAY THU 4 LA NGHI RÔI

THÂY ĂN THÔNG NGON QUÁ, AE CỨ VÀO CAY MẠNH ĂN THÔNG 4,5 TAY RÔI THI THÔI HOAC CHOI THI BẢO TOAN VỐN CHOI 1K THÔI, KHI GAY 2,3 TAY LA GAP LÊN LÂY LẠI DC NGAY, AE THẤY ĂN DAI QUA HAM, NẾU LA MÌNH THÔNG ĐÊN TAY THU 4 LA NGHI RÔI
Em hiểu, đằng này thông rất chi là lâu luôn a, từ 11h mà thông đến 1h 2 tiếng đồng hồ

Dạ, em mới vào e chưa biết, theo anh chỉ giúp giờ chỉ theo 3d 4d của anh đc đồng nào này đồng đó, a ah
Bạn mới vô bạn nên tìm hiểu tham khảo trước rồi chơi cũng chưa muộn bạn nhé, nếu bạn dùng laptop thì bạn bấm về trang số 1 đọc rồi hãy xem nha không hiểu hỏi ae chỉ thêm cho, giờ là trang 134 rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.