Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 233 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
OK CHÚC MỪNG AE
Từ đáy lòng cản ơn tt maica e đã từng nghĩ k thể xoay vần đc tình thế vì lúc đầu e theo mấy cao thủ hôm ăn hôm k nhưng vẫn bị âm vốn từ hôm theo tt e thấy tự tin hơn và vào tiền k run nữa .hôm qua e cóp nhầm dàn nêm k đc ăn.

Cố gắng để đúng dậy từ nơi ta vấp ngã tất cả là nhờ hết vào thuyền trưởng maica anh cố gắng hết sức giúp đỡ cho thật nhiều

Xin hỏi các a.e cùng thuyền của TT, có ai thống kê 3 dàn hạ của TT như nào chưa ạ ? g thông bao ngày ạ ?

anh MAICA .anh dang cap qua ,em xem vedeo cua anh roi .anh co the giup em vao bo voi .em dang o ngoai phao so o anh a.

HAY BẮT ĐÂU TU HÔM NAY, KHI EM THÀNH CÔNG HỌ SẼ TÌM ĐẾN EM THÔI!!
CÙNG TÂM TRẠNG BUỒN.MÌNH CŨNG CHÁN NÁN LẮM VÌ MỌI NGƯỜI BIẾT SA NGÃ NÊN CŨNG QUAY LƯNG. NHIỀU LÚC CŨNG MUỐN TÂM SỰ CÙNG ACE NHƯNG CỨ ĐỌC A E BÌNH LUẬN MÌNH LẠI CHÁN SỐ MÌNH.GIỜ MUỐN LÀM LẠI MÀ KO QUAY ĐƯỢC VỐN TT MAICA AH. HÔM TRƯỚC CÓ CHÚT VỐN LẠI NƯỚNG VÀO LOTOBET HẾT RỒI.

CÙNG TÂM TRẠNG BUỒN.MÌNH CŨNG CHÁN NÁN LẮM VÌ MỌI NGƯỜI BIẾT SA NGÃ NÊN CŨNG QUAY LƯNG. NHIỀU LÚC CŨNG MUỐN TÂM SỰ CÙNG ACE NHƯNG CỨ ĐỌC A E BÌNH LUẬN MÌNH LẠI CHÁN SỐ MÌNH.GIỜ MUỐN LÀM LẠI MÀ KO QUAY ĐƯỢC VỐN TT MAICA AH. HÔM TRƯỚC CÓ CHÚT VỐN LẠI NƯỚNG VÀO LOTOBET HẾT RỒI.
Thôi thôi bỏ bet ngay đi bạn.bao nhiêu tấm gương rồi.cứ xsmb mà chơi.tháng kiếm 20-30m ko thích hơn ak..cố quay đâu vốn mà theo mb thôi bạn ak.cố lên.

Thôi thôi bỏ bet ngay đi bạn.bao nhiêu tấm gương rồi.cứ xsmb mà chơi.tháng kiếm 20-30m ko thích hơn ak..cố quay đâu vốn mà theo mb thôi bạn ak.cố lên.
Cám ơn bạn đã động viên.mình có 219k trong ku đang đi 2D theo tt maica 2đ/65 số đây bạn. Nay cũng được thêm 68k nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.