Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 237 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Nay làm phát cho say quên hết sự buồn luôn anh. Mai ta lại phấn chấn lên, chúc a sk

Mình chơi trên trang mạng cả 10 năm nay rồi, năm nào cũng nghe câu AN NINH MẠNG LÀM CĂNG, nhưng có sao đâu, chúng ta là quân đội toàn cấp tướng tá, với có Thống tướng @maica ở đây sắp lên TỔNG TƯ LỆNH rồi gì còn sợ gì bố con thằng nào? đã sợ thì ko chơi, mà đã chơi thì ko sợ.
có khi nào sập trang k ng ae

với Maica chẳng có nỗi đau nào có thể làm gục dc cả, cho du cho chuyện j đi chang nữa thì sẽ ko bao h có thê làm Maica trùn bước dc, nhung j đến sẽ phải đến cho dù nó có tăm tối đến đâu thì thời gian rồi cung qua thôi, minh ko bao h uông để say quá, và cũng rất sợ bị say, nhung ngày nào cũng phải có, bữa nào cung phải chén 2 chén hoạc 1 phần 4 lít, ăn sang, trua tối, cung 1 phân ảnh hưởng do công việc trước đây hay phải uống nên h bi quen rồi ae à. còn về sức khỏe thì ae yên tâm, minh chang có thơi gia để thể dục đâu, nhưng với mình cai j cung khỏe kakaka thôi ae cứ buôn đi nhé, maica ăn song sẽ lam nốt cái pp giai 6 mới rồi mai cho ae chiên ngay
Thuyền trưởng ơi, có chuyện j buồn anh cũng vững vàng nhé, bọn em vẫn đứng đằng sau cổ vũ và bám tụt quần thuyền trưởng đó ! Cố lên MAICA

Mình chơi trên trang mạng cả 10 năm nay rồi, năm nào cũng nghe câu AN NINH MẠNG LÀM CĂNG, nhưng có sao đâu, chúng ta là quân đội toàn cấp tướng tá, với có Thống tướng @maica ở đây sắp lên TỔNG TƯ LỆNH rồi gì còn sợ gì bố con thằng nào? đã sợ thì ko chơi, mà đã chơi thì ko sợ.
Chơi Từ Năm Học Cấp 3 Giờ Có Vợ Con, Đầu Bắt Đầu Có Tóc Bạc Rồi Mà Lo Gì Nữa Phải Không Người Anh Em, Tới Bến Luôn, Kaka:ROFLMAO:

Ko biet @maica buon ve chuyen gi.nhug mong maica vuot wa tat ca,giu gin suc khoe,ug it ruou thoi.minh cung co nhieu noi buon lam.minh thuong lay noi buon lam niem vui cho ban than.@maica hay co gag len.minh chi biet dog vien ban dc nhu the.

Nhục lắm bác maica và các ace ạ thua lô , đề thì ko giám , tâm sự cùng ai cả chỉ lên đây để dãi bầy và tâm sự đc
Đúng rồi bạn, cảm giác đó mình hiểu...vì mỗi chúng ta đã từng trải qua những biến cố như vậy..

chào bác maica e muốn theo dàn đề 3d 4d của bác nhưng sao e vào tìm mà cứ k tìm đc bát chốt của bác hằng ngày mà cứ muộn với thấy đc ạ

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
MAICA có chuyện gia đình buồn à maica?
Chúc maica bình tâm và sớm thu sếp ổn thỏa vượt qua nỗi buồn maica nhé!

Maica ah.
Hãy bứt phá như đang bứt phá trong GMSH mình tin Maica sẽ vượt được tất cả.

Minh cug tuoi voi maica.nen minh hieu tuoi cua ae minh thuog dau noi buon ko cho ai biet.tu ganh chiu mot minh.maica co gag vuot wua nhe.

@maica ơi, cho em hỏi dàn hạ 40s có gãy quá 3 ngày ko ạ, vì mọi người comment nhiều quá nên e ko tìm nổi lịch sử dàn luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.