Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 245 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ko có 3 ngày gãy 2d thang này ko có 2ngayf thi chi đứt 1 thôi thi em vao mức tiên nào cugn dc cân j ti lê đâu em, qua re đanh con j,
VÂNG . A CHO E HỎI 2 THÁNG GẦN NHẤT LÀ THÁNG 8,9 THÌ TỈ LỆ ĂN VÀ GẪY NHỊP CỦA DÀN 2D THÌ NTN Ạ

VÂNG . A CHO E HỎI 2 THÁNG GẦN NHẤT LÀ THÁNG 8,9 THÌ TỈ LỆ ĂN VÀ GẪY NHỊP CỦA DÀN 2D THÌ NTN Ạ
THANG 8,CÓ 1 LÂN GÃY 3 LẦN, THÁNG 9 KO CÓ 3 LAN THANG 10 KO CÓ 2 LẦN, NC NÊN CHUÂN BỊ CHO TAY 3 VÀ 4 ĐỂ AN TOAN NHẤT, ĐẾN THANG 11 NÀY CÓ THỂ SE KO CÓ NGÀY NÀO GÃY CẢ, CŨNG CO THỂ LA CÓ 3 NGÀY GÃY LIỀN, CÒN PHỤ THUOCJ NHIỀU YẾU TÔ LẮM, VAY AE HAY CHUAN BỊ VỐN VÀ CHIA RA DAI NGAY CHO AN TOAN NHÉ

View attachment 69308
Như hình ảnh này a minh hoạ là cứ bấm vào 3D -> đầu -> dán dàn 200 số—> chọn mức tiền cược là ok và mặc định là vào giải 6 đúng k ạ.
Sau khi đọc rất kỹ bài hướng dẫn của a Maica về cách chơi 3D cho giải 6 e đã hiểu và biết cách chơi rồi ạ. Như kết quả ngày hôm qua 3D giải 6 ăn full 3 nháy. Cám ơn a Maica

Tại sao bạn ko tự test cho thực tế. Làm cái gì cũng có tí mồ hôi công sức của mình rồi hãy ra qdinh chứ. Muốn hỏi xíu mình trả lời cho người ae nhé.

THANG 8,CÓ 1 LÂN GÃY 3 LẦN, THÁNG 9 KO CÓ 3 LAN THANG 10 KO CÓ 2 LẦN, NC NÊN CHUÂN BỊ CHO TAY 3 VÀ 4 ĐỂ AN TOAN NHẤT, ĐẾN THANG 11 NÀY CÓ THỂ SE KO CÓ NGÀY NÀO GÃY CẢ, CŨNG CO THỂ LA CÓ 3 NGÀY GÃY LIỀN, CÒN PHỤ THUOCJ NHIỀU YẾU TÔ LẮM, VAY AE HAY CHUAN BỊ VỐN VÀ CHIA RA DAI NGAY CHO AN TOAN NHÉ
Nhiều khi e cảm thấy thương a quá a maica, đồng ý là a chơi có tâm có tầm thương ae nhưng những câu hỏi tháng ăn bao nhiêu gãy bao nhiêu dàn 2d ra sao 3d ra sao. Tại sao nếu chơi ko bỏ chút thgian mà chính bản thân họ test a nhỉ. E hơi bức xúc cho ông a off e xíu thôi. E theo a lâu nay e thống kê từng vde từ đó mình mới hiểu rõ nhịp độ cảm nhận được nhiều vde. Ai nói gì nói kệ tiền trong túi em trong tk em hihi chỉ mong 1 người hiểu. A cũng đừng buồn việc gdinh nhiều ngen a để vạn sự theo tự nhiên a nhé. Em chúc a nhiều khỏe

E đang đi đều 2D k gấp chão cuối tháng tổng kết lãi có ổn k a nhỉ!

Chúc Anh một ngày đầu tháng nhiều may mắn và tháng 11 này ăn thông suốt anh nhé

Thống tướng nay tháng mới có chuyển Topic mới không cả nhà ?

AE CỦA MAICA ƠI,!!!!
CÀNG NGÀY MAICA CANG NHIỀU CANG ĐÔNG AE ĐẾN VỚI NHÀ MAICA
MAICA KO THỂ TRẢ LỜI HAY ĐỌC HẾT ĐƯỢC CÁC TIN MÀ ACE HỎI HAY CHÚC MAICA ĐƯỢC.
VÂY AE HẾT SỨC THÔNG CẢM CHO MAICA NHÉ.
AE NAO CẦN HAY CÓ J ĐÓ QUAN TRỌNG AE CỨ NHẮN VÀO HỒ SƠ CỦA MAICA, MAICA SẼ TRẢ LỜI SAU NHÉ.
ĐỒNG THỜI MC NHỜ ĐẾN AE CŨ ĐÃ BIẾT VÀ CÓ THỂ TRẢ LỜI VÀ HỖ TRỠ CÁC BẠN CŨ GIÚP MAICA NHÉ. H 1 MÌNH MAICA KO THỂ KIÊM HẾT ĐƯỢC CÁC CÔNG VIECJ NHƯ TRƯỚC ĐÂY,
MC MUỐN TẬP TRUNG VÀO CÁC CON SỐ VÀ NGHIÊN CỨU THÊM CÁC PP MỚI HAY HƠN, IT SỐ HƠN CHO AE CHƠI AN TOÀN HƠN
AE HÃY NHÌN CON SỐ NỔI Ở CÁI CHUÔNG TRÊN GÓC PHẢI DƯỚI ẢNH ĐÂY MÀ XEM NÈ, VẬY AE HÃY THÔNG CẢM VÀ AE CŨ GIÚP MAICA HỖ TRỢ CHO CÁC AE CŨ GIÚP MÌNH NHÉ!!!

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.