Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thấy 2D ăn đều tay ko vào cũng tiếc. Thấy mấy người trên này toàn vào 2D x 100k/s. Tháng này mới miss 2 hôm, ăn đủ.
Thì có vốn chơi 2d cũng được mà nhưng ae ít vốn thì nên chơi 3d lãi cao đồng nghĩa với việc vốn cũng tăng nhanh

Thấy 2D ăn đều tay ko vào cũng tiếc. Thấy mấy người trên này toàn vào 2D x 100k/s. Tháng này mới miss 2 hôm, ăn đủ.
bác ấy đang đỏ thì cứ vào đi . chứ đợi gãy làm gì . mà nhớ là lúc đỏ big được lúc đen đừng vội chảo ( nếu chơi dàn 64)

N

ban ko bị nợ lhuyeen chân thành chơi 2d tháng kiểu gì gì ăn ra ko bao giờ thua
Trước em toàn tự bắt số chơi, có tháng cũng kiếm 20, 30tr nhưng 2 tháng này đen quá thua mất 50tr. Nên giờ thấy Maica bắt số hay quá nên theo dsnf Maica hy vọng kiếm lương tháng

Theo mình muốn ăn chắc mặc bền với vốn tầm 15tr sẽ đi thế này: 2dx30k 455x2k 280x1k 260x1k=3400k. Nếu về 2d -400k ăn thêm 455=+1020+1034=+2054. 15tr đủ vốn đều tiền 5 ngày. Còn ăn thêm 280 và 260 thì cộng thêm +692=+2746 và +712=+3458, nếu đi thêm 160x1k=+4270. Mọi người thấy sao? Cùng nhau thảo luận để tìm cách vào tiền hợp lý nhất đi các thành viên gia đình Mai Ca ( Áp dụng cho những người vốn nhỏ muốn an toàn)
Vốn 10 thì vẫn đi pp này dc nếu sự tin tưởng có thừa về thuyền trưởng của mình

Trước em toàn tự bắt số chơi, có tháng cũng kiếm 20, 30tr nhưng 2 tháng này đen quá thua mất 50tr. Nên giờ thấy Maica bắt số hay quá nên theo dsnf Maica hy vọng kiếm lương tháng
Nếu nhu cầu của bác chỉ cần lấy lương tháng thì nên chơi dàn 2d nữa bác chơi đều tiền 20k 1 ngày chắc tháng cũng kiếm được 10m rồi

E vào dàn 2d bao k
E vào 20k thôi a . Dàn 2d vốn to lãi thấp e chỉ vào gọi là để gỡ lấy tí vốn nhỡ 3d nó gãy thì ngày sau còn lấy cái chơi thôi a còn hơn là mất hết vì e đánh đều tiền ko gấp chão nên cứ phải tính mất ở mức thấp nhất . Nên đấy là lí do vì sao e vào 2d đấy ạ

E vào 20k thôi a . Dàn 2d vốn to lãi thấp e chỉ vào gọi là để gỡ lấy tí vốn nhỡ 3d nó gãy thì ngày sau còn lấy cái chơi thôi a còn hơn là mất hết vì e đánh đều tiền ko gấp chão nên cứ phải tính mất ở mức thấp nhất . Nên đấy là lí do vì sao e vào 2d đấy ạ
Um thế trung bình ngày cũng chi tiêu gần 3 củ đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.