Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 79 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng thống tướng!
Cám ơn thống tướng MAICA!
CHÀO CÁC THÀNH VIÊN. TIỂU MÂY ĐÃ HẸN ĐƯỢC BÁC @maica GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHIỆM VÀO LÚC 21H30 TỐI MAI TRÊN KÊNH TẬP ĐOÀN GIAIMASOHOC 7 NHÉ Ạ.
CẢ NHÀ CÙNG ĐĂNG KÍ KÊNH ĐỂ CÙNG THEO DÕI THÊM KINH NGHIỆM NHA

Kakaka Boy bạn ey
Thế thì khó có thể hiểu đc những gì người đàn bà giấu trong tâm lắm. K ai thương con bằng mẹ. Bằng mọi giá mình cũng cố gắng giữ cho con 1 gdinh trọn vẹn rồi. Nhưng k phải vì thương con mà cố gắng ở vs nhau để rồi suốt ngày cãi vã và con cái chứng kiến, ck mình thì mải chơi. Mình thì nóng tính. Hễ ck đi chơi vs báo nhà là tâm lý k ổn định mình hay đá thúng đụng nia vs các con. Như thế cón phải các con cũng khổ k. Đau lòng lắm bạn ạ

mua đt thoại tra góp, ko có tiền tra trước thì đến cua hang tư nhân, bao họ đi làm với mình và bỏ tiên ra tra truoc 30% cho mình, rồi xong ban lại cho họ lỗ 1 chút la ok, con hon la đi vay kiêu kia, mà lại nhanh trong ngày có luôn
Đúng là chỉ có kaka từng chải và chịu cảnh khổ cực rồi mới nghĩ ra những trò quay tiền như vậy

Hồi hội k. Như kiểu ngày xưa thần tượng ca sĩ nào đấy mà biết tối nay idol biểu diễn ở sân bóng tỉnh mình ý. Hihi
Nhưng chị @lanyn139 chị @rubys ơi cho e hỏi tẹo 2 chị ai là chị cả ai là chị 2 vậy ạ . Tự nhiên lên đây nói chuyện nhiều e thấy có cảm giác thân thiết và thích nói chuyện với 2 chị rồi

Làm quả mấy chục tỷ ngon nhể .. dc mấy chục tỷ sẽ gửi ngân hàng mỗi tháng kiếm 10tr ăn hok phải đi làm ăn gì nữa nạp đánh xổ số.. 1ty tháng kiếm 50m nữa ối dời ới nhiều quá ..
đây người ta có gọi là tính cua trong hang k. Nhưng thôi cứ mơ đi đã nhở. Ai đánh thiế giấc mơ đâu phải không mình ??

Nay e cũng mới bắt đầu theo CT maica .
CT cho e hỏi dàn 455 gãy thông cao nhất bao nhiêu hôm vậy CT.
E hỏi tế nhị một xíu , CT thông cảm ạ.
E cảm ơn CT , chúc CT ngày mới rực rỡ ạ.
Cứ chơi theo tỉ lệ đi bạn .. còn gãy thì mai gấp lại thắng lo gì

Nhưng chị @lanyn139 chị @rubys ơi cho e hỏi tẹo 2 chị ai là chị cả ai là chị 2 vậy ạ . Tự nhiên lên đây nói chuyện nhiều e thấy có cảm giác thân thiết và thích nói chuyện với 2 chị rồi
C @rubys nhớn nhất. Còn c hơn cậu có dăm 3 tuổi thôi

Tối Nay Phỏng Vấn MaiCa Lâu Lắm Đấy ( Tầm 1 Giờ Đồng Hồ), Nướng Con Mực, Vài Miếng Xoài, 2 Lon Bia Chắc Ngon, Nhà Sẵn Mồi Rồi hehe, Lên Chém Gió Với Đại Gia Đình MaiCaHome\-strong

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.