Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình hỏi mọi người 1 chút được không, ví dụ 1 ngày chỉ dc chơi 1 dàn thôi chứ k dc đánh hết tất cả các dàn từ dàn 455s đến hạ dàn ạ vì chỉ dc đánh hơn 500 số thôi đúng k ạ

Mình hỏi mọi người 1 chút được không, ví dụ 1 ngày chỉ dc chơi 1 dàn thôi chứ k dc đánh hết tất cả các dàn từ dàn 455s đến hạ dàn ạ vì chỉ dc đánh hơn 500 số thôi đúng k ạ
B muốn chơi nhiều dàn phải có 2 tài khoản

Về trang 1 mà xem ct hướng dẫn hết rồi .. đọc là hiểu chơi như nào

K. Mình vẫn đi đc 455 và 280 bạn nhé. 2 giàn này là 1 dàn. Dàn 280 là rút gọn của dàn 455. Nên đi 2 dãn vẫn chỉ la đánh 455 con thôi

Đi cả 2 dần vào tiền bằng nhau à bạn
40s vào bằng hoặc ít hơn cũg đc b ạ, vì có 280s thôi mà, m thì vào bằng nhau nh b cứ cân nhắc vào để ra có lãi là đc, đừng tất tay, nh dàn 40s của a maica ổn lắm đó

Nay e cũng mới bắt đầu theo CT maica .
CT cho e hỏi dàn 455 gãy thông cao nhất bao nhiêu hôm vậy CT.
E hỏi tế nhị một xíu , CT thông cảm ạ.
E cảm ơn CT , chúc CT ngày mới rực rỡ ạ.
Xổ số không ai nói trc đc đâu bạn ạ, lịch sử là lịch sử. Trc thì chưa có gãy quá 4 tay, nhưng mình thường đi đều tiền, ăn ít cho đỡ run. Chúc may mắn.

K. Mình vẫn đi đc 455 và 280 bạn nhé. 2 giàn này là 1 dàn. Dàn 280 là rút gọn của dàn 455. Nên đi 2 dãn vẫn chỉ la đánh 455 con thôi
Bjo mình mới biết đó, hoá ra là trùng số thì vẫn vào đc hả b

Maica xin chào ace ngày mới nhé!
Chúc aec ngày mới luôn may mắn thành công rực rỡ.

Chúc aec ngày mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc, bình an và may mắn sẽ luôn đồng hành với ace!!!
Cảm ơn bác nhiều ạ .chúc bác cùng ace hôm nay lại tiếp tục rr nhé

Bác ơi phải thông cảm cho TT chứ, bạn nào cũng trả lời hết k đủ t đâu ạ. Còn t cho gđ nhiều khi còn k có, t soi số sc cho ACE nữa.
B đọc kỹ mih nói chưa ,mih đã nói là đại gd đông ace quá lên k tl hết đc ,chứ ai trách ,còn tl hay k cũng k quan trọng mà ,mf quan trọng mn luôn vv và thoải mái trên dd và nhất là topic của MAICA ,bạn ấy cũng phải mất bn thời gian để còn soi cầu và còn gd nữa ,chứ đâu phải ngồi rảnh để tl các bl của mn đúng chưa ,muốn nói gì thì mih phải đọc cho kỹ và hiểu nội dung nhé

Cả nhà ơi hôm nay thủ lĩnh chưa lên dàn sao ý nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.