Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
KAKAKAKAKA THÊ LÀ CÓ DUYÊN VỚI EM NHẤT ĐÓ THỐNG TƯỚNG MAICA XIN CHÀO CÁC PHAN CỦA MAICA NHÉ CÁM ƠN AE RẤT NHIỀU ĐÃ ỦNG HỘ MAICA KAKAKAKAA
Thế hết cấp bậc chưa đại ca hay thống tướng là dừng có lên chức cụ tổ tướng ko a mình nhỉ hiii

KHOẢNG KHẮC CHIA TAY CHỨC ĐAI TƯỚNG - NGỒI GHẾ ĐẠI TƯỚNG CHẲNG ĐƯỢC BAO LÂU THÌ BỊ AE KO CHO LÀM ĐẠI LẠI ĐẨY LÊN THỐNG RỒI. KAKAKA
MAICA XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN ĐẾN AE PHAN CỦA MAICA ĐÃ ỦNG HỘ MAICA SUỐT NHỮNG NGÀY THÁNG QUA NHÉ. MAICA SẼ CỐ GẮNG KO NGỪNG NGHỈ ĐỂ ĐEM LẠI NHỮNG CON SỐ SẮC SUẤT CAO NHẤT CÓ THỂ ĐẾN AE, SƠM ĐƯA ĐƯỢC NHỮNG AE RA BỜ VÀO CẬP BẾN AN TOÀN, VÀ ĐƯA AE TRÊN BỜ LÊN NÚI NHÁ, HI VỌNG HÔM NAY SẼ RỰC RỠ TƯNG BỪNG!!!!!
sao lại hạ cấp bác nhỉ ?

nổ tưng bừng r ??? huhu tuần này e thêm thắt linh tinh nên thua mất 30m, k thì chốt tuần này e theo a đc 70m rồi, quyết tâm từ sau chỉ theo a, (quyết tâm như các bác bỏ bét )??? e cảm ơn a nhiều ạ ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.