Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 126 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kaka e cũng ở phố Hà Nội nhưng bọn e ko biết phố nào nên a chịu khó sang nhà e chơi để nói chuyện với bọn e cho kaka e sớm lên hàm a nhé
Ok a luôn ủng hộ maica từ ngày đầu tiên mà e khi đó tụi a chưa lập topic mà hay chia sẻ chỗ Đ Tướng LTĐ???

Ok a luôn ủng hộ maica từ ngày đầu tiên mà e khi đó tụi a chưa lập topic mà hay chia sẻ chỗ Đ Tướng LTĐ???
Cảm ơn các a ạ . Chúc các a nhiều sức khoẻ để dẫn dắt thế hệ trẻ chúng e và những ae xa bờ được cập bờ an toàn ạ

A maica ơi e có số vốn 10tr đi như nào cho an toàn và dư thêm ra k . E vẫn đang đi theo mức 1 của a : 2 tuân vừa rồi e đc gần 5M.
Bạn quay lại trang 1 a maica có chia sẻ các mức rất rõ ràng rồi đó . Bạn đọc kĩ và dựa theo số vốn mình có để vào các khung của a ý chia sẻ cho hợp lí nhé . Chúc bạn may mắn !

E CẢM ƠN Ạ. E quên ko hỏi luôn a thốngg kê G1 ạ! A có thì cho e xin thêm nhé
B pots lên cho ae xem với, e cũng mới nên cũng chưa có time tk ạ
Mình có thống kê G1 như này, bắt đầu từ 21/10 thì mới có dàn riêng cho G1. Còn trước đó thì là dàn huyền thoại chơi cho cả GĐBG1.

68492

TRƯỚC SAU J CUNG VỀ ĐÍCH MÀ AE, DÙA CÒN VỀ ĐÍCH TRƯỚC THỎ ĐẤY THÔI, HAY BẮT ĐÂU TƯ HÔM NAY, KO CÓ J LÀ MUỘN CẢ
Quá chuẩn đây mọi người. Câu nói hay quá:
Nếu chơi ổn định nhất em chơi dàn 2d của bác @maica là ổn rồi đấy em, em đi đều thôi ko cần chão đâu. Còn nếu em có vốn thì và muón lãi nhiều hơn tí thì đi theo cách chị đang đi đó. Chị đi đều cả giải nhất và giải đb dàn 65s và dàn 455s. 2d chị đi 30đ, thì 3d chị đi 2đ. Đi như thế thì vốn cần có khoảng 20m em ạ. 20m là để mình yên tâm và tự tin chơi thôi chứ chị thấy theo phong độ của kaka hiện giờ đi mức ấy thì vốn 20m là quá thoải mái em ạ. Còn tuỳ vào vốn của em có thể tăng hoặc giảm điểm xuống em nhé!!!
Kgoong thoái mái đâu bạn. Đi như vậy là 2dx60x65=3900 +3dx4x455=1820. Tổng cộng 5720. Như vậy là được 3 ngày với vốn tầm 20tr. Như mình phải phòng khoảng 6 ngày mới yên tâm, vì giả sử thua 2 ngày liên tiếp là run rồi. Cân nhắc

Quá chuẩn đây mọi người. Câu nói hay quá:

Kgoong thoái mái đâu bạn. Đi như vậy là 2dx60x65=3900 +3dx4x455=1820. Tổng cộng 5720. Như vậy là được 3 ngày với vốn tầm 20tr. Như mình phải phòng khoảng 6 ngày mới yên tâm, vì giả sử thua 2 ngày liên tiếp là run rồi. Cân nhắc
Ok bạn, nếu mình chơi một giải đb hay một mình giải nhất thì mình sẽ cb vốn 5,6 ngày. Nhưng mình chơi cả 2 giải nhất và đb thì nếu gãy đb sẽ có nhất gánh, gãy nhất có đb gánh, còn để gãy full cả 2 giải cùng 1 lúc đến 3 ngày thì mình chọn pp dừng lại vì như thế nó đã vào dây đen, vào đây đen thì có thể gãy thông lên đến 1 tuàn củng là bt thôi bạn à.

A KO CON EM À, EM CÓ THỂ LÊN BÁT CHÔT EM TÌM THEO NGAY NHÉ, HOAC EM VAI MAICA ĐÔNG AE VÀO BỜ PHÂN 1,2,3 ĐỂ TÌM,
A có thể chia sẻ cầu hậu nhị lotobet ko a chết nhiều với nó muốn rỡ lại 1 ít mong a chỉ giáo Thank a

Ok bạn, nếu mình chơi một giải đb hay một mình giải nhất thì mình sẽ cb vốn 5,6 ngày. Nhưng mình chơi cả 2 giải nhất và đb thì nếu gãy đb sẽ có nhất gánh, gãy nhất có đb gánh, còn để gãy full cả 2 giải cùng 1 lúc đến 3 ngày thì mình chọn pp dừng lại vì như thế nó đã vào dây đen, vào đây đen thì có thể gãy thông lên đến 1 tuàn củng là bt thôi bạn à.
Thoii e đi 2d db 5k thoii gãy chão theo tỉ lệ 1:3:10
Ăn đều 25 ngày là coa lương roiif đen của a mai ca chắc hok gãy quá 2 ngày đâu

Thoii e đi 2d db 5k thoii gãy chão theo tỉ lệ 1:3:10
Ăn đều 25 ngày là coa lương roiif đen của a mai ca chắc hok gãy quá 2 ngày đâu
Ok em, có nhièu pp để đi mà, mình cứ đi thế nào thấy hợp lý với vốn mình có mà vẫn có lãi đều là dcd mà em. Chúc em mm nha!!!

Maica xin chào ace ngày mới nhé!
Chúc aec ngày mới luôn may mắn thành công rực rỡ.

Chúc aec ngày mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc, bình an và may mắn sẽ luôn đồng hành với ace!!!
Cô năm nay 61t ko biết soi cầu nhưng khi vô coi Mai Ca chia sẽ là lai liền chúc con nhiều sức khẻo để soi cầu giúp ace thành công để giúp đồng bào MT nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.