Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 130 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E vừa nghe lại giao lưu của bác trên YouTube song e mới biết bác sn 1982 bác cùng tuổi với e?đúng tuổi vất vả lận đận vất vả vỡ lên vỡ xuống ?đúng là cái duyên e mới gặp đc bác hy vọng cuộc đời e sẽ khác khi gặp đc bác?e hy vọng duyen nợ sẽ gặp đc bác ngoài đời thực?cảm ơn bác nhiều
Lại thêm có nguoi tuổi tuất giống mình tỷ lệ 2 vợ cũng rất cao.

Hqua có ai như mình kg? Chờ Maica lên dàn. Khi thấy dàn rồi nhìn phía dưới có dàn 3d 455, 260 và 280. Coppy luôn và dán vào KU. Tối nhìn thấy 07 nghĩ mình trúng rồi, ai ngờ tài khoản KU vẫn là con 0. Ktra thì thấy đó là dàn của ngày 27. Thế là toang

Trước chị đi, và Chão, như kiểu nuôi. 2 tuần nay chị k đi, dàn chủ lực 455 và 2d. Vốn k bị dàn trải nhiều, tâm lý thoải mái hơn. E đi 3d x5k, 2dx50k ra đc hơn 4tr rồi. Nếu tự tin đc 2d đi 100k đều tay đều tiền. Tháng ra 25 ngày e có 52tr
E đang tính đi 2d đều tay 100k và chơi mức 3 CT chia sẻ chị ạ! Em nợ nhiều nên có chút vốn muốn đánh lên to chút.

Ok con dê, đi như chị là yên tâm nhất rồi đó, ko làm xáo trộn tâm lý, cứ êm êm nhiều nhất củng chỉ 2 ngày ko có lãi hoặc lỗ còn lại cứ đều mà nhận lương ko lo hụt vốn. Chị đổi đi đổi lại mấy chục pp rồi giờ mới tìm đc pp phù hợp nhất cho chị đó???
Em thì chơi gấp chão 2D mức 1 15k :)))) ngoài ra ko chơi dàn nào khác, mỗi ngày kiếm 500k, tầm 7 tháng nữa là em trả hết nợ và hơn 1 năm nữa ( 14 tháng) sẽ lấy lại được số tiền đã mất từ khi biết đến bộ môn số học này. Từ giờ đến lúc ý hi vọng maica vẫn cho em bám hhihi

Bạn vào link này nhé
thank bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.