Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 131 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà thân yêu ơi cho mình hỏi xem số bác mai,ca ở đâu ạ mình đang xa bơ quá mong cả nhà giúp đỡ
về trang 1 đọc cách vô tiền bạn nha. vô bờ không được nóng vội ngày 1 ngày 2 được bạn, đọc lại tỉ lệ vô tiền chuẩn bị vốn nha bạn. chúc ae vô bờ

Cả nhà thân yêu ơi cho mình hỏi xem số bác mai,ca ở đâu ạ mình đang xa bơ quá mong cả nhà giúp đỡ
Hôm nay thì chưa thấy bác lên số. Nhưng số bác lên cố định ở trang 1 lúc 15h habgf ngày. Bạn copy nhớ nhìn ngày khéo nhầm sang hôm trước nhé

chào t t .hôn qua m bân ko vào xem lai trực tiếp được nay mới. em lại. T t chia sẻ nhiệt tình quá chưa bao giờ giao liu lại lâu như hôm qua.cảm ơn t t .chúc luôn r r và nhanh lên chức tổng tư lệnh.

@maica .Sau khi nghe a chia sẻ trên dd thì càng thêm yêu mến và kính nể thâm niên bắt số cũng như sự nhiệt tình của a đối với ae trong topic.Chúc a sức khỏe để có thể gắn bó lâu dài cùng sự phát triển của dd và dìu dắt được thêm nhiều ae vô bờ. :$ :$ :$

Em vừa xem video Bác Maica giao lưu với Bác Giông Tố cùng tập đoàn GMSH
Rất thân thiện , gần gũi
Cảm ơn Bác Maica đã chia sẻ những bài học , những kinh nghiệm quý báu lên cộng đồng mạng Youtobe cũng như trên diễn đàn giaimasohoc
Bác từng trải , vừa giỏi , lại có tâm , nhiệt huyết với mọi người . em rất quý mến và khâm phục những người như bác .
Chúc bác luôn mạnh khỏe , giữ vững bản lĩnh , phong độ , vị thuyền trưởng đưa nhiều ae vào bờ . cả nhà mình luôn bên bác , mong bác sớm lên quân hàm Tổng Tư Lệnh như lời Bác CT Giông Tố nói .
em vào topic nhà Bác Maica lần đầu tiên , có gì sai sót , mong bác và mọi người bỏ qua ạ .
Chúc đại gia đình Bác Thống Tướng luôn đoàn kết , vui vẻ , tự tin trong công cuộc kháng chiến chống Cụ đồng nát mỗi ngày , luôn may mắn , rực rỡ

:$
Thay mặt thành viên gia đình @maica cảm ơn bác chúc bác nhiều sức khoẻ và may mắn ạ .

hi vọng la như thế. và xin thông báo luôn tơi ae sang tháng mới tháng 11 thì minh lại làm nhà mới nhé, thông báo để tiện cho ae đc biet để theo rõi
hi vọng la như thế. và xin thông báo luôn tơi ae sang tháng mới tháng 11 thì minh lại làm nhà mới nhé, thông báo để tiện cho ae đc biet để theo rõi
Sắp có nhà mới của MC rồi ae nhé.chuc mc và GĐ mk hp

Em thì chơi gấp chão 2D mức 1 15k :)))) ngoài ra ko chơi dàn nào khác, mỗi ngày kiếm 500k, tầm 7 tháng nữa là em trả hết nợ và hơn 1 năm nữa ( 14 tháng) sẽ lấy lại được số tiền đã mất từ khi biết đến bộ môn số học này. Từ giờ đến lúc ý hi vọng maica vẫn cho em bám hhihi
Uh đi cách nào củng đc hết em, miễn sao tính thấy có lãi và an toàn là đc thôi. Cứ phing độ này của CT ae mình sẽ sớm lấy lại đc những gì đã mất thôi em ạ!!!

Em vừa xem video Bác Maica giao lưu với Bác Giông Tố cùng tập đoàn GMSH
Rất thân thiện , gần gũi
Cảm ơn Bác Maica đã chia sẻ những bài học , những kinh nghiệm quý báu lên cộng đồng mạng Youtobe cũng như trên diễn đàn giaimasohoc
Bác từng trải , vừa giỏi , lại có tâm , nhiệt huyết với mọi người . em rất quý mến và khâm phục những người như bác .
Chúc bác luôn mạnh khỏe , giữ vững bản lĩnh , phong độ , vị thuyền trưởng đưa nhiều ae vào bờ . cả nhà mình luôn bên bác , mong bác sớm lên quân hàm Tổng Tư Lệnh như lời Bác CT Giông Tố nói .
em vào topic nhà Bác Maica lần đầu tiên , có gì sai sót , mong bác và mọi người bỏ qua ạ .
Chúc đại gia đình Bác Thống Tướng luôn đoàn kết , vui vẻ , tự tin trong công cuộc kháng chiến chống Cụ đồng nát mỗi ngày , luôn may mắn , rực rỡ

:$
Mình theo dõi và đọc vài nghìn bình luận ở mấy topic của bạn NIEMTIN678 này rồi và vài trăm người lên án bạn này giờ lại thấy b này nhảy sang ct maica NGUY HIEM quá mn à. Mình ko hề có ác ý gì nhưng qua theo dõi b này hơn 1 tháng và vài trăm người phê phán b này rồi nên hy vọng b đừng có chia sẻ cầu kèo j ở ngôi nhà maica. Mọi người ko tin cứ vào topic b này mà đọc coment của mn nên án đi bạn ấy lập topic và phải từ bỏ topic đi đấy.

Em thì chơi gấp chão 2D mức 1 15k :)))) ngoài ra ko chơi dàn nào khác, mỗi ngày kiếm 500k, tầm 7 tháng nữa là em trả hết nợ và hơn 1 năm nữa ( 14 tháng) sẽ lấy lại được số tiền đã mất từ khi biết đến bộ môn số học này. Từ giờ đến lúc ý hi vọng maica vẫn cho em bám hhihi
Bác gấp chão theo tỉ lệ bao nhiêu thế bác ơi và vốn bác bao nhiêu thế

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.