Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 132 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay thì chưa thấy bác lên số. Nhưng số bác lên cố định ở trang 1 lúc 15h habgf ngày. Bạn copy nhớ nhìn ngày khéo nhầm sang hôm trước nhé
Chào bạn! Mình mới tham gia diễn đàn mình kjông biết TT Maica chốt dan ở đâuban ah. Thấy bạn nói trang 1 mình cũng không biết tìm trang như tjê nào và vào đâu tìm trang. Bạn chỉ mình cách vào xem nha bạn. Cãm ơn bạn nhiều???

Nay ct lên muộn nhỉ anh em . Hóng quá sợ lại như hôm qua ku nó ko nhận cay

Trước chị đi, và Chão, như kiểu nuôi. 2 tuần nay chị k đi, dàn chủ lực 455 và 2d. Vốn k bị dàn trải nhiều, tâm lý thoải mái hơn. E đi 3d x5k, 2dx50k ra đc hơn 4tr rồi. Nếu tự tin đc 2d đi 100k đều tay đều tiền. Tháng ra 25 ngày e có 52tr
C ơi hiện c đag đi 2D 65s bnh đấy ạ

Bỏ đi b chấp nhận thua non còn hơn là con nghiện có đồng nào lại biếu cụ bét. M bỏ bét thấy đầu óc thoa mái hơn lắm.chúc b thành công.
Vừa coi ông kia live đánh tài xỉu 20p đi 200 củ đánh gì chết đấy .tay 10 củ trở lên thua hết .đanh nhỏ hơn nó cho ăn .nói chung k tin cờ bạc lập trình lắm

Chào bạn! Mình mới tham gia diễn đàn mình kjông biết TT Maica chốt dan ở đâuban ah. Thấy bạn nói trang 1 mình cũng không biết tìm trang như tjê nào và vào đâu tìm trang. Bạn chỉ mình cách vào xem nha bạn. Cãm ơn bạn nhiều???
Bạn kéo xuống phần phía dưới của bài này sẽ nhìn thấy mấy nút ⏪ TRƯỚC - TIẾP ⏩. Bạn nhấn vào nút⏪ nó sẽ về trang 1 nhé

E thấy bác maica có tài và có đức e cũng vui cũng mừng mà cũng lo. E sợ bác bị sập lắm. E Đã gặp qua rất nhiều ae bắt số hay. Và độ hót của các ae đó cũng như bác bjo đk vài hôm là sập luôn. E cũng k hiểu. Kiểu như có tay chân của hội đồng xs ở các trang hsao ấy. Ai hót là y rằng sập mà sập là k ngóc lên đk nữa. K biết có ai chung nỗi lo này như e k. Chỉ mong bác mãi phong độ như bjo và hơn thế nữa để ae có cái tết sum vầy. Chúc bác maica SK nhiều cho ae có chỗ dựa về bờ.
tâm tư bạn cũng có 1 chút đúng.

@trau97 ơi. Nhả thù đc c @rubys đang sướng kia kìa. Trong lòng khoan khoái chắc hôm nay c ấy lại húp xiên đấy ?
Chị ko dám múa rìu qua mắt 3 thợ đâu @toan8998 @trau97 @lanyn139 nhé???
Hôm nay chị xiên bộ 44 có em nào thích đi cubgf chị thì đi. Chị chỉ ngẩu hứng thôi ko trúng đừng trách chị đó nha???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.