Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 187 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Toi chua choi dan cua mai ca.nhung la mot nguoi da luon theo doi .ban chot rat hay toi du tu tin.sang thang quyet dinh theo maica.chuc thong tuong maica luon manh khoe va may man

Hẹn anh em 11h theo Thống Soái kiếm thêm xiền đi chợ!!! GHI NHỚ: THEO CẦU MAICA ?, KHÔNG ĐƯỢC THAM LAM, THẮNG THUA CÓ CHỈ TIÊU CŨNG NGHỈ!!! MÔN SỐ HỌC LÀ ĐƯỜNG DÀI HÃY NGHĨ TỚI GIA ĐÌNH CỦA MÌNH NỮA, CHÚC ANH EM MAY MẮN RỰC RỠ!! :cool: (y)
Ok mình cũng muốn gỡ lại 4 tay hôm nay mất

Chơi trên trang trước khi copi là bạn phải cẩn thận nhìn lại ngày cho chính xác ko mà nhầm là ko đánh lại đc đâu tôi hôm nọ cũng nhầm may là hôm đấy vẫn trúng 1 dàn

VINH DANH CÁC THÀNH VIÊN HOẠT ĐỘNG TÍCH CỰC VÀ NHẬN THƯỞNG CỦA BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN :)

Kaka được mỗi giải khuyến khích thành viên tích cực . Nhưng kaka lại được giải nhất thành viên tích cực được yêu thích . E chúc mừng kaka @maica nhé . Chúc kaka nhiều sức khoẻ và giữ vững phong độ để đạt được nhiều giải và thành tích hơn nữa Và nhất là đưa con thuyền @maica ngày nào cũng được về bờ thành công rực rỡ kaka nhé .một lần nữa E cảm ơn và chúc mừng kaka ạ ! ☺️☺️☺️

Đính kèm

Kaka được mỗi giải khuyến khích thành viên tích cực . Nhưng kaka lại được giải nhất thành viên tích cực được yêu thích . E chúc mừng kaka @maica nhé . Chúc kaka nhiều sức khoẻ và giữ vững phong độ để đạt được nhiều giải và thành tích hơn nữa Và nhất là đưa con thuyền @maica ngày nào cũng được về bờ thành công rực rỡ kaka nhé .một lần nữa E cảm ơn và chúc mừng kaka ạ ! ☺☺☺
Nick @jupiter34 đang bị phốt ăn cướp tiền, chắc admin sẽ tìm hiểu và làm sáng tỏ rồi loại ra khỏi danh sách thì kaka nhà mình sẽ lên top 3.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.