Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 210 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÓ HÔM VỀ CÀNG KẾT THÌ VÀ HẠ DÀN AE SẼ DC CẢ 4 DÀN, TUẦN ÍT NHẤT SẼ CÓ 2 LẦN FULL
AE LƯU Ý: CỨ MỖI HÔM ĂN THI MAI LẠI TĂNG THÊM 1K NHÉ, CHO ĐẾN KHI GÃY THÌ QUAY LẠI MỨC CŨ
TT cho em hỏi như này ý anh nói là thắng thì đánh lên theo tỉ lệ vào tiền như ah chia sẻ, còn thua thì quay về mức vào tiền ban đầu phải k ạ
Đó là cách ae it vốn nhé, thi mới an toàn,
Còn nếu có vốn dan to cứ chão như a đã chia sẻ trên trang 1 ấy

Mình nợ thống tướng maica một lời xin lỗi nhé .nhà có việc lên cả tuần nay ko chơi được gì hết cả.lại ko nhớ cả vào binhf chọn cho thống tướng maica . Chúc thống tướng luôn luôn mạnh khỏe .may mắn và hạnh phúc.

Mình nợ thống tướng maica một lời xin lỗi nhé .nhà có việc lên cả tuần nay ko chơi được gì hết cả.lại ko nhớ cả vào binhf chọn cho thống tướng maica . Chúc thống tướng luôn luôn mạnh khỏe .may mắn và hạnh phúc.
có sao đâu bác, Maica may mắn vẫn được là người đc binh chọn nhiều nhất mà, chúc bác hôm nay may mắn và thành công nhé!!

Em có mức vốn 10tr chơi ở mức 2 nhưng em chưa hiểu lắm. A Maica hoặc ae ai hiểu rõ chỉ thêm cho em đc k???
1 là dàn 3D 455 SỐ CHOI 1K TỈ LỆ 1,2,4,8
2 DÀN 260 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 65 SỐ = 260 SỐ VÀO TIỀN 1K
3 DÀN 160 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 40 SỐ = 160 SỐ VÀO TIỀN 1K
4DÀN 280 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP 40 SỐ = 280 SỐ VÀO TIỀN 1K
dan to gay thi chão lên, mà ko gãy cứ tăng lên 1k cho đến khi gãy thi quay về mức 1, hoạc chão theo ti lê ...2,4,8 dan nho giữ nguyên ko cần chão em nhé

Moi lan len ae noi an dc dan cua bac mai ma em no csm giác them qua cac bac ak gi em it von qua k giam vso cac bac oi
Ban oi minh cung nhu ban it thi danh kieu it cu theo dan 65s la ok thoi mua dam tham lau ke di roi tat ca moi dieu co anh mai ca lo dan hang ngay ban a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.