Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 213 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em vẫn chưa hiểu rõ cách vào tiền. Bác nào chỉ giáo e với. E đang ít vốn vào 1k nếu ăn thì mai vào 2k, ăn tiếp thì tăng lên 3k . Nếu bị gãy về 1k từ đầu phải ko ạ.

Mỗi 1 sáng thức dậy Maica được ae đón nhân và ủng hộ 1.100 like và cả tin nhắn đây, Maica rất vui và cám ơn ae nhiệt tình ủng hộ Maica
Nên mới được là Thành viên yêu thích nhất, được nhiều ae ủng hộ nhất trong diễn đàn.
Cám ơn ae các phan nhiều nhá,
Maica sẽ công hiến đến ae nhưng con số chinh xác nhất có thể.
Hen ace 1 ngày gần nhất ko ra sẽ lên giao luu video 1 lẫn nữa với ae nhé, khi nào lên Tổng Tư Lệnh ae nhé,
Ae đung sợ và đung nghĩ là cứ lên video là sẽ bị để ý hay nhòm, sợ đồng nó bẻ, cái đos ko có đâu, Maica toàn dàn động và nhiều pp để lên dàn nên nó có né thì Mình sẽ dùng súng aka bắn chứ Mc ki dùng súng lục đâu, nên có né bằng trời ae nhỉ kakaka
Chúc ae ngày mới lại gặt hái được thành công mới nhé!!
Cám ơn nhiệt huyết của Maica nhiều!

Theo minh cac ban cu choi deu tay.khi nao gay hay tag tien len.con ko cu deu ma dah
Theo KN của cá nhân tôi thì ace cứ chơi đều tay vì tính lương tháng.
Chỉ Chão khi đang thông tức là lấy Lời để Phang Thằng Đồng.
Vì như tôi và Maica có 1 điểm gần tương đồng có nghĩa dây Đỏ ăn thông và ngược lại.
Khi gãy và đang thua không nên Chão rất nguy hiểm, đề phòng gãy thông vài ngày.
Tôi góp ý ace tham khảo và cân nhắc để áp dụng. Tôi cũng hay chơi như vậy, chúc ace luôn đại thắng!

Chúc thủ lĩnh maica của chúng ta cuối tuần vui vẻ hp thành công trong mọi lĩnh vực tran thành cảm ơn tới thủ lĩnh maica nhiều

hi vọng mai ca nghien cuu dàn lotobet cho ae vì lotobet nó 3p chứ leive bet nó có hơn 1p nhiều lúc vào k kip

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.