Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 241 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Chuyện gì đến phải đến, nếu nó không đến thì sao nó đi qua được anh Maica, mong anh vượt qua và luyện cho TÂM MÌNH BẤT BIẾN GIỮA DÒNG ĐỜI VẠN BIẾN anh nhé

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY

Co găng lên a nhe để co có cho dựa cho cả gd chúng ta ước gì e ganh đc bớt cho a môt phần để a còn lo cho bọn chúng e a nhé bây giơ a có thêm môt gd lớn thê này a mà guc ngã thì gd này se sup đổ hoàn toàn đấy a hãy giư gìn sk a nhé

với Maica chẳng có nỗi đau nào có thể làm gục dc cả, cho du cho chuyện j đi chang nữa thì sẽ ko bao h có thê làm Maica trùn bước dc, nhung j đến sẽ phải đến cho dù nó có tăm tối đến đâu thì thời gian rồi cung qua thôi, minh ko bao h uông để say quá, và cũng rất sợ bị say, nhung ngày nào cũng phải có, bữa nào cung phải chén 2 chén hoạc 1 phần 4 lít, ăn sang, trua tối, cung 1 phân ảnh hưởng do công việc trước đây hay phải uống nên h bi quen rồi ae à. còn về sức khỏe thì ae yên tâm, minh chang có thơi gia để thể dục đâu, nhưng với mình cai j cung khỏe kakaka thôi ae cứ buôn đi nhé, maica ăn song sẽ lam nốt cái pp giai 6 mới rồi mai cho ae chiên ngay

bạn ơi, cho mình hỏi 1 ngày bạn đánh bao nhiêu ? an ninh hay không mình chưa nói.. chơi ngoài hay không mình chưa nói nhưng an ninh nó sờ gáy nó chỉ sờ những nơi đánh chục tỷ abc vì đây mới là con mồi ngon, thôi chứ cóc ken 1 2 5 10 20 50tr như ae mình chắc bắt từ người chính trị đến nhân viên đến dân thường đó bạn. chứ ae mình chơi ngày 1 2 5tr nó bắt mình được gì ta ? nuôi tốn cơm và mình chỉ đóng phạt 1 2tr rồi đi về ? nếu bạn như mình thì mình chỉ nói 1 câu mình giờ chỉ sợ nợ thôi kaka chứ chẳng sợ an ninh mô. cảm ơn bạn
Chuan

CHUẨN LẮM CÂU NÀY HAY ĐÓ EM TRRAI
KHI BẠN CÓ TRÌNH ĐỘ, THÀNH CÔNG KHÔNG CÒN ĐƯỢC GỌI LÀ MAY MẮN !!!
A ƠI, CHO E HỎI XÍU LÀ: DÀN 2D 65S HẰNG THÁNG GẪY LIÊN TỤC MAX LÀ BAO NHIÊU NGÀY VÀ ĂN TỔNG TB LÀ BAO NHIÊU Ạ! E CẢM ƠN A!

Ai biết làm ơn chỉ dùm bọn mình với! Mình cũng chưa biết cách cược 3D giải 6!
Maica nói ngày mai thử nghiệm pp mới chơi 3D giải 6 mình sẽ theo cược thế nào các bạn?

Đính kèm

A ƠI, CHO E HỎI XÍU LÀ: DÀN 2D 65S HẰNG THÁNG GẪY LIÊN TỤC MAX LÀ BAO NHIÊU NGÀY VÀ ĂN TỔNG TB LÀ BAO NHIÊU Ạ! E CẢM ƠN A!
MỌI SỰ THỐNG KÊ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM.KHẢO. DÀN 2D 65S GÃY THÔNG 2 NGÀY LÀ MAX VÀ ĂN 26 - 28 NGÀY/Tháng. BẠN HÃY QUAY LẠI TRANG 1 ĐỂ ĐỌC KỸ CÁCH CHƠI, VÀO TIỀN ĐÚNG KHUNG.

MỌI SỰ THỐNG KÊ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM.KHẢO. DÀN 3D 56S GÃY THÔNG 2 NGÀY LÀ MAX VÀ ĂN 26 - 28 NGÀY/Tháng. BẠN HÃY QUAY LẠI TRANG 1 ĐỂ ĐỌC KỸ CÁCH CHƠI, VÀO TIỀN ĐÚNG KHUNG.
Đầu tháng mơi chúc toàn thể ae gd nhà mình một tháng mới may mắn và mạnh khỏe vui vẻ yêu đời nha

MỌI SỰ THỐNG KÊ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM.KHẢO. DÀN 2D 65S GÃY THÔNG 2 NGÀY LÀ MAX VÀ ĂN 26 - 28 NGÀY/Tháng. BẠN HÃY QUAY LẠI TRANG 1 ĐỂ ĐỌC KỸ CÁCH CHƠI, VÀO TIỀN ĐÚNG KHUNG.
Cảm ơn bro. Ở trang 1 A Maica chỉ hướng dẫn cách vào tiền 3D. Còn dàn 2D bro có thể cs cách vào tiền ko ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.