Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 242 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đầu tháng mới, chúc cho bạn sức khỏe dồi dào, luôn gặp may mắn, hạnh phúc, thành công trên con đường đã chọn.
. Mùng 1 đến rồi, mong những điều may mắn, tài lộc sẽ đến với ACE.
Chúc ace cả tháng làm ăn thuận lợi, phát tài và suôn sẻ.

Ban an nut mui ten nhu kieu tua ve y.an vao day la no ve trag 1

Đầu tháng mới, chúc cho bạn sức khỏe dồi dào, luôn gặp may mắn, hạnh phúc, thành công trên con đường đã chọn.
Chúc bác tháng mới mạnh khỏe chèo thuyền chắc tay lái để tụi e về bờ.

Maica ơi dàn giải sáu mình tối đa bao nhiêu số vậy bác

E hỏi a đừng cười.e không biết lùi về trang 1 ở phần nào của a nữa để e xem cách chơi g 6.trang 1 là trang chủ hay chỗ nào bác hướng dẫn e với

Đầu tháng may mắn và rực rở đến ace thành công thành công đại thành công cô chúc Mai CA và gia đình hạnh phúc viên mản nha
Hằng ngày con vẫn chốt trên đây đúng ko

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
A ơi em ko biết chơi giải 6 pp chơi như nào vậy vào chõ nào để đánh giải 6 vâyh

với Maica chẳng có nỗi đau nào có thể làm gục dc cả, cho du cho chuyện j đi chang nữa thì sẽ ko bao h có thê làm Maica trùn bước dc, nhung j đến sẽ phải đến cho dù nó có tăm tối đến đâu thì thời gian rồi cung qua thôi, minh ko bao h uông để say quá, và cũng rất sợ bị say, nhung ngày nào cũng phải có, bữa nào cung phải chén 2 chén hoạc 1 phần 4 lít, ăn sang, trua tối, cung 1 phân ảnh hưởng do công việc trước đây hay phải uống nên h bi quen rồi ae à. còn về sức khỏe thì ae yên tâm, minh chang có thơi gia để thể dục đâu, nhưng với mình cai j cung khỏe kakaka thôi ae cứ buôn đi nhé, maica ăn song sẽ lam nốt cái pp giai 6 mới rồi mai cho ae chiên ngay
Cảm ơn anh , chúc a moi điều tốt đẹp nhất

Cảm ơn bác MAICA : tháng mới chúc bác nhiều sức khỏe , ngày nào cũng tươi trẻ ,vui vẻ , luôn luôn tràn ngập tiếng cười mới mẻ : cả tháng nở hoa tưng bừng rực rỡ !

thông tuóng cho mình hỏi. mình nghe nói đợt này an ninh mạng làm mạnh. ae mình chơi trên trang có an toàn ko nhỉ. mà thống tướng chơi ngoài hay trên trang vậy. cảm ơn
Mình thấy chơi trên ku rất an toàn bạn ạ , nếu bạn sợ thì moi ngày chơi xong bạn rút tiền về the ,khi nào chơi bạn lại nạp vào , giờ a e chủ yếu chơi trên ku hết ,v vừa ăn được cao , lại bảo mật , không ai biết mình chơi lô đề,hihi

A ơi em ko biết chơi giải 6 pp chơi như nào vậy vào chõ nào để đánh giải 6 vâyh
Hum nay mùng 1 đầu tháng chúc toàn thể cô gì chú bác ttdgmsh nhiều sk và đặc biệt chúc toàn thể đại gia đình may mắn cả tháng ,ae chuẩn bị may bao bì đựng tiền nhé, chúc thống tướng mai ca nhiều nhiều sk gia đình an khang

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.