Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 248 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng, em muốn hỏi dàn 40s có ăn đều k, nếu vậy e chia vốn làm 4 ngày chơi dàn 455s cũng ổn ạ
Dàn 40s ăn ổn b ơi, m theo bác maica từ lúc vào diễn đàn luôn (hồi đó bác lập dàn 36s) nh nếu 2d thì b nên theo 65, như m là m vào nuôi 3d 65s,40s x7 càng và đi đều tiền 2d,trộm vía ăn rất ổn nhé, quan trọg là b có vốn như nào và biết điều vốn thôi, chúc bạn may mắn ?

Cho em hỏi nếu em đi đều tiền mỗi dàn đề 40s đc ko vì vốn em mỏng ấy, 2tr thì em chia đc 5 ngày rồi, còn đi dàn 3d 455 thì chỉ đc 4 ngày, mong các bác chỉ giáo cho em phương pháp nào ổn nhất ạ, em cảm ơn
2 tr thì bạn nên đi mỗi dàn 455 cái đã , khi đã có vốn thì nâng thêm vẫn chưa muộn

Vâng, em cảm ơn các bác,vậy e tạm thời sẽ chơi dàn 455s theo dõi ct maica đc chục ngày, nay quyết định đầu tháng theo ct, chúc ct và ae tháng này rực rỡ

Ae vốn ít và mới theo CT đừng nóng vội .
Lãi sẽ tính tuần và tháng , chứ ko thể ngày 1 ngày 2 được.
Ae cứ góp gió thành bão , rồi nâng vốn hoặc kèm theo các dàn khác vẫn chưa muộn.

Vâng, em cảm ơn các bác,vậy e tạm thời sẽ chơi dàn 455s theo dõi ct maica đc chục ngày, nay quyết định đầu tháng theo ct, chúc ct và ae tháng này rực rỡ
Chục ngày qua mà b theo thì vốn b gấp 10 lần r ?

Tại sao bạn ko tự test cho thực tế. Làm cái gì cũng có tí mồ hôi công sức của mình rồi hãy ra qdinh chứ. Muốn hỏi xíu mình trả lời cho người ae nhé.
BÁc thông cảm là vì mấy tháng trc e ko có dàn để test ấy, thế nên e hổi qua a maica nếu còn nhớ thì sẽ nhạn hơn. Chứ e cũng k muốn nhẽung điều thừa đâu ạ! Cảm ơn ạ!

Đáng lẽ ăn 10tr cơ ng ae. Vì ban đầu tôi định đánh theo trang 1 a Maica nói nhưng vốn tôi tầm 30-50tr thì a ấy bảo đánh vậy nó phí quá nên cứ 5-2-2-2 đi nhưng tôi thấy dàn 160s ăn hơi ít nên tôi chỉ đánh đến 260s thôi mức 5-2-2 may mắn là mở bát 2 ngày ăn cả 2 mới mát máy chứ 1 hôm ăn 2 dàn hôm qua ăn full chả 8tr à haha tôi mà đánh cả 160s chả là 10tr 2 ngày à. ae cứ quất đi k phải lo
5-2-2-2 là ntn bác ơi

THÔNG BAO ĐÊN AE LUU Y GÚP MAICA
MAICA ĐANG XAY NHA MỚI CHO THÁNG 11, SAU KHI NHA MỚI XAY XONG AE ĐUNG VÀO COMEN VỘI NHÉ, ĐỢI ĐẾN KHI MAICA LAM HOẠN CHINH HẾT CAC BÀI ĐANG THI AE HÃY VÀO, MAICA SẼ ĐƯA TAQATS CẢ CÁC BÀI 3D NUÔI TUẦN VỚI KHUNG 3D VAO TRANG 1, ĐỂ TRÁNH LẪN TIN KHÁC CỦA AE TRONG ĐÓ AE ĐUNG VÀO VỘI CHO ĐẾN KHI MAICA THÔNG BÁO LẠI CHO AE NHÉ,
Maica oi a nên lập 1 trang để tổng hợp dàn và pp chơi nhưng lưu ý ace ko nên bình luận vào trang đó chỉ để theo dõi tránh bị trôi bài ace tìm lâu

Mồng 1 Đầu tháng 11 e chúc sư huynh MaiCa cùng ae tiếp tục rr nhé

5-2-2-2 là ntn bác ơi
Bác đánh dàn 455s 5k, 280s 2k, 260s 2k vì e thấy 160s ăn nên lười đánh, Nếu Gãy bác nâng 455s lên 7 hoặc 9k thì tuỳ còn 280 và 260s giữ nguyên. 2 ngày e vào trộm vía múc cả 2. Bác Maica dặn sao e đánh vậy

Dạ cho em hỏi ngu tí ạ, em mới vào diễn đàn và vào trang theo dõi bác maica, thấy bác chia sẻ đánh dàn 3d dan 455 số Cho chắc nhưng em đang không hiểu ở chỗ ,em không đánh ở trên kubet mà ghi ở ngoài thì đánh 1k ăn 400 thì đánh dan 455so Thi ko có lãi ạ, mong các bác thông cảm cho cho ạ, vì em ko có vốn

Dạ cho em hỏi ngu tí ạ, em mới vào diễn đàn và vào trang theo dõi bác maica, thấy bác chia sẻ đánh dàn 3d dan 455 số Cho chắc nhưng em đang không hiểu ở chỗ ,em không đánh ở trên kubet mà ghi ở ngoài thì đánh 1k ăn 400 thì đánh dan 455so Thi ko có lãi ạ, mong các bác thông cảm cho cho ạ, vì em ko có vốn
Theo tôi k đánh trên KU thì ng ae k nên chơi càng theo sếp làm gì cả

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.