Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 249 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ cho em hỏi ngu tí ạ, em mới vào diễn đàn và vào trang theo dõi bác maica, thấy bác chia sẻ đánh dàn 3d dan 455 số Cho chắc nhưng em đang không hiểu ở chỗ ,em không đánh ở trên kubet mà ghi ở ngoài thì đánh 1k ăn 400 thì đánh dan 455so Thi ko có lãi ạ, mong các bác thông cảm cho cho ạ, vì em ko có vốn
Nhìn đã thấy k lãi r mà b, b muốn theo thì phải đầu tư, tìm hiểu thật kỹ r xoay vốn theo khả năng của b r theo nhé

Dạ cho em hỏi ngu tí ạ, em mới vào diễn đàn và vào trang theo dõi bác maica, thấy bác chia sẻ đánh dàn 3d dan 455 số Cho chắc nhưng em đang không hiểu ở chỗ ,em không đánh ở trên kubet mà ghi ở ngoài thì đánh 1k ăn 400 thì đánh dan 455so Thi ko có lãi ạ, mong các bác thông cảm cho cho ạ, vì em ko có vốn
kg choi tren trang thi b kg theo dc dau vi ti le an tren trang cao con ban danh o ngoai kg co loi

Vậy muốn đánh trên ku thì phải làm sao xin bác chỉ giúp vì em ko biết cách cuoc
BẠN VÀO CHỌN XỔ SỐ VIỆT NAM ĐÀI HÀ NỘI
ĐÁNH 2D THÌ BẠN CHỌN 2D ĐƠN THỨC RỒI NHẬP DÀN SỐ CƯỢC VÀO X VỚI SỐ TIỀN
ĐÁNH 3D THÌ BẠN CHỌN 3D ĐƠN THỨC RỒI NHẬP DÀN SỐ CƯỢC VÀO X VỚI SỐ TIỀN

Dạ không em có tk diễn đàn, nhưng em bị mất điện thoại nên dùng điện thoại mới không biết tải Trang ko nào vì có nhieu trang quá hơn nữa em có nạp tiền vào tk trang nhưng chua từng cược vì em hơi bị ngu những khoản liên quan đến Công nghệ ,

Em vốn 7tr có nên đánh hạ dàn k ạ,nên đi tỷ lệ 1-2-4-8 hay ăn hôm tăng 1k gãy thì về 1 ạ

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Cuộc đời là thế bạn ah. Không ai có thể trọn vẹn được. Mỗi người ai cũng có lỗi buồn riêng... Mình cũng có những chuyện buồn. Thậm chí là rất buồn... Nhưng vẫn phải chấp nhận để sống. Mình mới ghé vô căn nhà của bạn. Đọc được những dòng tâm sự của tất cả ace và những chia sẻ tâm huyết của bạn về số. Thực sự mình rất cảm phục ở tấm lòng của bạn... Bạn đã giúp được rất nhiều ace xa cơ lỡ lầm vào bờ. Cầu chúc cho bạn và gia đình luôn mạnh khỏe, vui vẻ và bình an. Chúc cho toàn thể ace trong diễn đàn nói chung và trong căn nhà của MAICA nói riêng luôn bình an, rực rỡ. Sớm vào bờ an toàn.

Đáng lẽ ăn 10tr cơ ng ae. Vì ban đầu tôi định đánh theo trang 1 a Maica nói nhưng vốn tôi tầm 30-50tr thì a ấy bảo đánh vậy nó phí quá nên cứ 5-2-2-2 đi nhưng tôi thấy dàn 160s ăn hơi ít nên tôi chỉ đánh đến 260s thôi mức 5-2-2 may mắn là mở bát 2 ngày ăn cả 2 mới mát máy chứ 1 hôm ăn 2 dàn hôm qua ăn full chả 8tr à haha tôi mà đánh cả 160s chả là 10tr 2 ngày à. ae cứ quất đi k phải lo
Vốn e hok to dc như bác... chỉ tiêu e 1 tuần 3tr thoii.... nên e đi 1d 455 5d 2d gãy chão theo tỉ lệ

Uh ! Theo a Maica là chuẩn rồi, nhưng cố gắng điều chỉnh vốn, lí thuyết chỉ 1 phần , quan trọng vẫn phải tùy vốn mình có nữa.ít vốn k nên chão nhiều quá, chơi mức an toàn để chờ dây đỏ ae nhé.
Thì mình đi mức bét nhất roiif đó hihi

SAO KO GIƯ LẠI THANG SAU TRA CHO THANG TỚI, ĐỂ VỐN ĐÓ MÌNH ĐÂU TƯ, HAY THUA VÓN RỒI THI LAM VÂY CUNG DC CHO YÊN TÂM,
CHÚC EM LUOONMAY MẮN EM NHÉ
Bạn này cũng giống e.
AE CỦA MAICA ƠI,!!!!
CÀNG NGÀY MAICA CANG NHIỀU CANG ĐÔNG AE ĐẾN VỚI NHÀ MAICA
MAICA KO THỂ TRẢ LỜI HAY ĐỌC HẾT ĐƯỢC CÁC TIN MÀ ACE HỎI HAY CHÚC MAICA ĐƯỢC.
VÂY AE HẾT SỨC THÔNG CẢM CHO MAICA NHÉ.
AE NAO CẦN HAY CÓ J ĐÓ QUAN TRỌNG AE CỨ NHẮN VÀO HỒ SƠ CỦA MAICA, MAICA SẼ TRẢ LỜI SAU NHÉ.
ĐỒNG THỜI MC NHỜ ĐẾN AE CŨ ĐÃ BIẾT VÀ CÓ THỂ TRẢ LỜI VÀ HỖ TRỠ CÁC BẠN CŨ GIÚP MAICA NHÉ. H 1 MÌNH MAICA KO THỂ KIÊM HẾT ĐƯỢC CÁC CÔNG VIECJ NHƯ TRƯỚC ĐÂY,
MC MUỐN TẬP TRUNG VÀO CÁC CON SỐ VÀ NGHIÊN CỨU THÊM CÁC PP MỚI HAY HƠN, IT SỐ HƠN CHO AE CHƠI AN TOÀN HƠN
AE HÃY NHÌN CON SỐ NỔI Ở CÁI CHUÔNG TRÊN GÓC PHẢI DƯỚI ẢNH ĐÂY MÀ XEM NÈ, VẬY AE HÃY THÔNG CẢM VÀ AE CŨ GIÚP MAICA HỖ TRỢ CHO CÁC AE CŨ GIÚP MÌNH NHÉ!!!
E chúc a tháng mới thật nhiều sức khỏe và may mắn.

Tôi định đánh thêm đều tay 50k 2D nhưng 2D nếu G chão vất vả lắm cân vốn khó
Thì bác đi đều tay thoii... 2d của bác ấy hok gãy quá 3 tay đâu.. đi 10k-20k chẳng hạn cứ gì đi 50k
Chỉ tiêu của bác lớn nhỉ

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Ai cũng có những câu chuyện buồn và e cũng vậy cũng nợ nần người thân mất niềm tin nhưng từ ngày gặp bác @maica đọc đc nhưng câu chuyện của bác chia sẻ, e có cảm giác đã đặt niềm tin đúng chỗ
MAICA CỨ YÊN TÂM VÀ TẬP TRUNG TRÍ LỰC, NHÂN LỰC NGHIÊN CỨU CÁC CON SỐ.
MỌI VIỆC GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CHO CÁC THÀNH VIÊN MỚI CỨ ĐỂ TỤI ĐỆ THAY NHAU LÀM VIỆC NÀY.
CHÚC KAKA THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE VÀ NIỀM VUI, CHIẾN THẮNG RỰC RỠ ĐƯA TỤI ĐỆ VÀO BỜ ĐÓN TẾT AN LÀNH, TIỀN TIÊU RỦNG RỈNH.
:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$
E hỏi tý ko phải thế cái ông thư ký đâu rồi ak

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.