Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo bác mai cặp 030 thế nào bác
03 đep hon 30. nó la cầu, mà cầu chuẩn mơi chọn nó, nên phai theo và chỉ cân đi đung ti lệ thôi, ko ham đanh to, *** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI ko sợ thế mới choi dc lô khung ae nhé, con đep hay ko cung kho lắm, nhiêu lúc nhin nhịp nó lại đep nhung ko vè lại về còn nhip ko đẹp ma bị lộn

Mai 030 tự tin không bác
03 đep hon 30. nó la cầu, mà cầu chuẩn mơi chọn nó, nên phai theo và chỉ cân đi đung ti lệ thôi, ko ham đanh to, *** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI ko sợ thế mới choi dc lô khung ae nhé, con đep hay ko cung kho lắm, nhiêu lúc nhin nhịp nó lại đep nhung ko vè lại về còn nhip ko đẹp ma bị lộn

dan chính là dàn ct 38 sso 2d và 7 cang đó ae, ae choi cả 2d 48 sô nhé, dan 7 tông đó la nuoi tuân cung nổ roi thi nghỉ
mai dàn chạm tổng 38 ngày cuối a có bọ nào kết k a hôm nay thấy lô nổ mà thèm vì e k chơi lô e chỉ chuyên đề thôi a ạ

em oi.... mai mới quay, thi trước h a sẽ đăng sau, a lam xong a còn nghi còn cơm nước, còn gia đình, cả ngày đam đâu vào sô với má rồi, lạm có thoi gian soi để đang ngay dc, em cứ theo dõi lô tại dàn a đang kèm trang 1 bài 1 đó nhé, muọn nhất là 5h30 chiều sẽ có
Da e biết ak ,ý e mn xin lô kép nuôi thui ak ,e thich kép lắm, cảm ơn ct trước ak

Bác có thể chia sẻ cho e cách bắt càng MB k ạ. E cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.