Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chu đáo, tỉ mỉ chỉ bảo chỉ có Mai Ca No1 diễn đàn. Mặc dù theo dõi ko theo cầu.??
em oi cầu thì vô số cầu, vẽ lên 10 cầu ghép vao dc dàn 65 sô thi trong 10 câu này, kiêu j chang ăn 1 câu, mà mât thời gian lắm, a bỏ chia sẻ cầu lâu rồi, ko có thoi gian vẽ, và ae cung ko cân, đoi khi có câu lại thành loạn sô đấy, a cung ko lên số bang câu lâu rôi, mà lên bang pp a nghiên cuu ra

em oi cầu thì vô số cầu, vẽ lên 10 cầu ghép vao dc dàn 65 sô thi trong 10 câu này, kiêu j chang ăn 1 câu, mà mât thời gian lắm, a bỏ chia sẻ cầu lâu rồi, ko có thoi gian vẽ, và ae cung ko cân, đoi khi có câu lại thành loạn sô đấy, a cung ko lên số bang câu lâu rôi, mà lên bang pp a nghiên cuu ra
Ko phải ý xấu mà thưa ngài. Chỉ là theo 2 bác phan bảo+ giông bão rồi. Theo nữa nó lệch tâm??

ngoài ko đánh dc 3d, thi em choi 2d ct 48 sô khung 3 ngày đó em, em vao tiên thi lệ 1,3,7 và lô khung 3 ngày là ok rồi.
nếu đánh dc em vào 10k 30k 70 k 2d 48 số, ko dc thì vào 5k,15k, 35k.
lô cung thế, 5điểm 1 con, 1 cạp là 10d 2 con, vao ti lệ 5,15,35 hoặc 10,30,70, tùy vào họ cho nợ bao nhiêu em lựa, an tốt từ đầu tháng đen h đó em

ngoài ko đánh dc 3d, thi em choi 2d ct 48 sô khung 3 ngày đó em, em vao tiên thi lệ 1,3,7 và lô khung 3 ngày là ok rồi.
lô cung thế, 5điểm 1 con, 1 cạp là 10d 2 con, vao ti lệ 5,15,35 hoặc 10,30,70, tùy vào họ cho nợ bao nhiêu em lựa, an tốt từ đầu tháng đen h đó em
em cũng đánh ngoài

Bác Maica cho em hỏi , vốn 3tr có chơi nuôi dàn 2D tỉ lệ 5k,15k,35k kèm theo 3D 1-2k hàng ngày được không ạ

Hôm nay lại ăn dàn 3 càng chạm tổng kìa anh em.Cứ nhịp nhàng như vậy , cuối tháng là lãi kha khá đó. Anh Maica lắm tuyệt chiêu lắm.
Bác bảo lên cầu đề cho bọn e mà vẫn chưa thấy bác lên.hj

E hay chơi dàn bác cho e xin pp bắt chạm tỉ lệ cao và pp loại chạm hoặc tổng cho it số dc k ah.thanks bác

E hay chơi dàn bác cho e xin pp bắt chạm tỉ lệ cao và pp loại chạm hoặc tổng cho it số dc k ah.thanks bác
A ko chia sẻ dc em à, cầu phải đến h a làm a mới đăng chứ em, đang nào 6h15 vơi quay chứ có quay ngay đâu, trước 5h sẽ có em nhé

Thật sự ad chốt bài kiểu này khó tìm. Chả biết là ad chốt lúc nào ở đâu. Thà ad cứ chốt theo ngày là ok nhất. Tìm bài lại quay về trang 1. Đã thế lô hết k3n cũng ko thấy cập nhật. Lúc thấy cập nhật thì qua rồi. Chịu

Hôm nay lại ăn dàn 3 càng chạm tổng kìa anh em.Cứ nhịp nhàng như vậy , cuối tháng là lãi kha khá đó. Anh Maica lắm tuyệt chiêu lắm.
Bác bảo lên cầu đề cho bọn e mà vẫn chưa thấy bác lên
A ko chia sẻ dc em à, cầu phải đến h a làm a mới đăng chứ em, đang nào 6h15 vơi quay chứ có quay ngay đâu, trước 5h sẽ có em nhé
Vâng bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.