Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chưa thấy 1 ai thắc mắc cách của maica chốt luôn để trang 1, mà ông ẻm này mới vào mà ko chịu hoi ai trả trách mình ròi, sợ ổng em quá
Bác thức cũng muộn quá nhỉ.e đi cày từ trưa giờ mới đc về đây anh ơi. Về cái là ra vào tốp Bích của bác ngay

từ ngày a chua lên bat chốt ThẦN Tượng a đã chốt nhu thế này roi nhé, ai ai cung quen kiêu này, va đây là kiêu cách tiện dung nhất, ko phai ai cung nghi ra dc đâu, nếu chotts ngày trên bat chót ko phai ai cũng cung dc, mà chot theo trang thi cang khó tìm,VÌ đã có vài tháng nhiều ae kêu ko thể tìm dc dan trên đó, nên mới nghi ra cách nhu bây h, , ko biet phai hỏi, se có ae chỉ dẫn, h chotts đã thông báo, la do em ko nắm dc, a còn công viẽc và cuộc sông với gia đình anh, ko phai lúc nào cũng đâm đầu vao số mà dc, ma ko còn lâu nữa đâu, sang tháng a nghi rồi nên tot nhat đung theo, ko lỡ dở đấy. 1 năm qua maica đã công hiến hết mình vì ae roòi.
h a phải nghi ngới thôi.
A đừng nghỉ a ak,a cứu thêm nhiều ng còn nợ nần a ak,
còn các bạn chưa theo bác Maica bjo thi
cũng lên tìm hiu nhé,chốt vây là quá ok rôi

từ ngày a chua lên bat chốt ThẦN Tượng a đã chốt nhu thế này roi nhé, ai ai cung quen kiêu này, va đây là kiêu cách tiện dung nhất, ko phai ai cung nghi ra dc đâu, nếu chotts ngày trên bat chót ko phai ai cũng cung dc, mà chot theo trang thi cang khó tìm,VÌ đã có vài tháng nhiều ae kêu ko thể tìm dc dan trên đó, nên mới nghi ra cách nhu bây h, , ko biet phai hỏi, se có ae chỉ dẫn, h chotts đã thông báo, la do em ko nắm dc, a còn công viẽc và cuộc sông với gia đình anh, ko phai lúc nào cũng đâm đầu vao số mà dc, ma ko còn lâu nữa đâu, sang tháng a nghi rồi nên tot nhat đung theo, ko lỡ dở đấy. 1 năm qua maica đã công hiến hết mình vì ae roòi.
h a phải nghi ngới thôi.
Kakaka BẠn nói rất đúng,
Em biết a từ tháng 10 năm ngoái, mấy tháng ấy đúng là thời kì đỉnh cao của anh. Em vẫn theo dõi yêu mến a đó ạ. Chúc anh sức khoẻ nha♥️

nếu choi 1 dan em ko nên loại, em có thể choi nguyen 1 dan a chia sẻ, và choi thêm 1 dan nữa em thiach loại j em loại, vd a chia sẻ dan ct 16 voi 6 cang là 123456, em choi nguyên dan đó vao tiên 3k chang hạn, rôi em choi 1 dan nữa 1k hoặc 2 k em có thể bỏ nhung con kép hoạc nhng con gan đi, hoạc cái càng hôm truoc vưa về đi, nếu an dan chính là dan đủ a chia sẻ em vân lãi, ăn cả 2 thi cang tốt, chứ ko nên choi 1 dàn mà loại thi ko tốt đâu, chúc em may mắn nhé!!!!
Cám ơn CT nhiều

DÀN ĐỀ CT16 =48 SỐ + 7 CÀNG 1,2,3,5,7,8,9
NUÔI KHUNG 3 NGÀY TỪ NGÀY 18 ĐẾN NGÀY 20

01,06,10,11,12,13,14,15,16,17,18,19,21,24,26,29,31,33,36,38,41,42,46,47,51,56,60,61,62,63,64,65,66,67,68,69,71,74,76,79,81,83,86,88,91,92,96,97
-LÔ KHUNG 3 NGÀY
686 NGÀY 2 NUÔI TỪ 17- ĐẾN 19-05
-LÔ KHUNG 3 NGÀY 080 NGÀY 1 NUÔI TỪ 18- ĐẾN 20-05
CÁCH VÀO TIỀN DÀN 2D 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG GIỐNG NHAU LÀ 1,3,7 - TỐI THIỂU LÀ 1,2,4
CÁCH VÀO TIỀN 3D KHUNG 3 NGÀY TỐI THIẾU LÀ 1,1,2
- DÀN 3D NUÔI TUẦN TỪ 17 ĐẾN 23-05-2021
LẤY 6 TỔNG 012567 GHÉP VỚI 6 CÀNG 012567=360S 3D 100% NỔ

- AE CÓ THỂ LẤY 7 TỔNG CỦA TUẦN TRƯỚC LÀM CHẠM VÀ LẤY CHÍNH 7 TỔNG ĐÓ LÀM CÀNG ĐỂ CHƠI CHO TUẦN SAU NHÉ, NẾU TRÙNG TỔNG TA LẤY BÓNG DƯƠNG, MÀ NẾU TRÙNG NHIỀU TỔNG TA BỎ ĐI CHỈ CHƠI TỔNG CÒN LẠI
NUÔI 3 TỔNG ĐỀ CỐ ĐỊNH TRONG TUẦN
- AE NUÔI 3 TỔNG ĐANG CHẠY RẤT ỔN LÀ TỔNG
2,4,7 ĂN 2 LẦN RỒI NGHỈ NẾU TỔNG 2 HOẶC TỔNG 7 NỔ TRƯỚC THÌ AE BỎ LUÔN 2 TÔNG ĐÓ, CHỈ NUÔI 1 TỔNG 4 CÒN LẠI THÔI,
NẾU T 4 NỔ TRƯỚC TỔNG 2 HOẶC 7 THÌ AE NUÔI 2 TỔNG CÒN LẠI LÀ 27
3 TỔNG TRÊN CHỈ ĂN 2 LẦN NGHỈ
ĐỢI TUẦN SAU TA NUÔI TIẾP TỪ THỨ 2 ĐẾN CN 3 TỔNG TRÊN

PP VÀO TIỀN NUÔI 3 TỔNG 2,4,7
TRONG 1 TUẦN TỐI THIỂU LÀ : 1,1,2,3,4,6,8,

ACE LƯU Ý
TẤT CẢ DÀN CT 2D 48 SỐ KHUNG 3 NGÀY VÀ 3D NUÔI TUẦN ĂN 1 LẦN RỒI NGHỈ
KO ĂN MÀ HẾT KHUNG 3 NGÀY CŨNG BỎ
MAICA SẼ CẬP NHÂT DÀN MỚI THEO NGÀY
AE NUÔI TỔNG CÒN LẠI LA TÔNG 4 NHÉ
MAICA CHÚC CẢ NHÀ MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!!!!
Bạn cho mình hỏi 48 ra rồi thci dàn 3d tuần chỉ còn tổng 4 thôi phải k ạ

Tiếc quá anh hôm qua có hỏi anh 686 ko vào đc tiếc quá anh, về 2 nháy. Chúc mừng Maica vững tay lái ae nương tựa về bờ. Dù ko ăn dc nhưng cũng rất vui ae tựa vai Maica về bờ... hic hic

Chúc bác thật nhiều sức khoẻ, dù công việc bận rộn vẫn lên số cho anh em, và hướng dẫn nhiệt tình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.