Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 59 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2d thôi ạ vốn e ít nên chắc chỉ chơi 2d đc thôi ạ vs lại e đánh ngoài còn nợ đc chứ web e ko có gốc
Ok a chia sẻ cho ae rôi, nuoi tông 27 trong tuan ăn 1 lân nghỉ, tuàn nao hâu như cung có 1 trong 2 cái tông đó, tiép nữa là ae lấy tổng của thứ 2 đầu tuần cộng với cn cuối tuần nếu bang trên 10 thi lây đv, vd tuan vua roi nó là 1+1=2 lây cả bóng dương là 7 nuôi tổng 27 ăn 1 trong 2 là nghỉ, tiép nữa vẫn lấy như vậy nhung là lấy con to trư cho con nhỏ ra ket quả lấy thêm b dương nuoii 2 tổng, vd như tuan vua roii 1-1=0 thì hôn qua nổ tông 5 roii, chieu a se chia sẻ thêm 2 dan nưa, 1 dan 20 số và 1 dan 25 số cho ae, còn 2 ngay nưa phai nổ

Ok a chia sẻ cho ae rôi, nuoi tông 27 trong tuan ăn 1 lân nghỉ, tuàn nao hâu như cung có 1 trong 2 cái tông đó, tiép nữa là ae lấy tổng của thứ 2 đầu tuần cộng với cn cuối tuần nếu bang trên 10 thi lây đv, vd tuan vua roi nó là 1+1=2 lây cả bóng dương là 7 nuôi tổng 27 ăn 1 trong 2 là nghỉ, tiép nữa vẫn lấy như vậy nhung là lấy con to trư cho con nhỏ ra ket quả lấy thêm b dương nuoii 2 tổng, vd như tuan vua roii 1-1=0 thì hôn qua nổ tông 5 roii, chieu a se chia sẻ thêm 2 dan nưa, 1 dan 20 số và 1 dan 25 số cho ae, còn 2 ngay nưa phai nổ
là như nào a ơi e ko hiểu ạ a cho e số cả 2 dàn đi

Là dàn nguyen thuỷ dc lên theo pp mới ko quan tâm đến 2d, a ko muón nói ra, và tam j thời chưa chia sẻ dc, a nghỉ là dan này và cahc lên dàn nó đọc nhất vô nhị luôn, nếu a có nói ra hay chỉ cách cho em, em cung ko thể ghép dc thành dàn, nếu gep chỉ có thể ghép tung con 1, phai mất vài ngay mới xong dc, nếu ko biết cách, nếu để nguyên 700 sô choi thi đen lắm 1 miền 6 dàn chết 1, còn bt a hay hạ bỏ 100 đên 150 số đi
mình hiểu cách bắt 3cag cua bạn mà k thèm để ý đến dàn 2d vì cách này có bạn tren diễn đan đã nói rồi va minh cung thi thoảng dùng cách này để lọc dàn đo la dàn 2d con cag va con hag trục

Dàn này có thẻ chién dc hậu tam cho lô 27, hay live hàu như la tất cả hậu tam, a hạ 500 đến 520 sô chơi nhieu nhat 5 tay ohai nổ, 30 tay thi có 1 khung 5 tay, co thẻ chua ra làm 3 pp dàn để chơi khi nhìn ket quả tay trước về j thì chơi nguọc nó, thường 1 hay a rình gay 2 tay thì a vào, ăn dc 3 khung nghỉ, ngày choi 2 lần, a kiếm đủ đã rồi mới có thể chia sẻ cho ae dc
Bác kiếm đủ đi để chia sẻ giúp cho tất cả ae về bo vs ạ,bác chia sẻ là cứu dc bnhiu con ng đấy ạ

Là dàn nguyen thuỷ dc lên theo pp mới ko quan tâm đến 2d, a ko muón nói ra, và tam j thời chưa chia sẻ dc, a nghỉ là dan này và cahc lên dàn nó đọc nhất vô nhị luôn, nếu a có nói ra hay chỉ cách cho em, em cung ko thể ghép dc thành dàn, nếu gep chỉ có thể ghép tung con 1, phai mất vài ngay mới xong dc, nếu ko biết cách, nếu để nguyên 700 sô choi thi đen lắm 1 miền 6 dàn chết 1, còn bt a hay hạ bỏ 100 đên 150 số đi
Tổng tư lệnh sớm quay lại nhé, nhiều ACE còn đang mong Người

dàn nuôi 3 ngày qua nổ rồi thì nuôi dàn mới hay vẫn chơi dàn cũ vậy các cao thủ ơi

Hihi Đại ca muốn kiếm 10 tỏi kinh quá nhỉ, bay mất 700m đắng lòng giờ nợ nần quá chưa biết cách nào Maica giúp fan mình trận này đi, cảm ơn Maica Đạika

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.