Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
minh cung dc khá rồi, an cung nó lắm, nhung sau lấy mơp nó dan nó, nhung sau nữa thi thấy ngon ôm nhiêu thì dính phai đợt này mới bị, chứ cung an chắc lắm đâu có dại, nhung nhiêu lân cầm về dc tiên ti rồi nên ko biết sợ
Thế mà ko thấy kể cho e

mai cầu báo 0+8= 8 lấy bóng dương là 3.
Tổng 3 bạn nhé.
Nay có đánh kèm đề bộ 33 chui mẹ nó xuống giải nhất.
View attachment 120885
View attachment 120884
Vậy thì bộ kép 44 rồi bt 49,94 vì hôm nay bạn thấy 4 con lô g7 đều có 9 nó sẽ trả ct49 luôn bạn test đi nha. Còn ko thì bộ 12 nếu ăn là đúng ngày mai luôn tứ thủ : 12,21,67,76

ko có cầu nào là cầu ko gãy, lô đề nó la vậy, ae buồn tôi còn buon gâp vạn lần, nhung nó la quy luat rồi, vấn đề là tháng van lãi là ok, ae ko nản cũng ko nên rốt ruôt, hay tu tin để chiến thắng
Em thấy những cặp lô mà đang chạy bình thường những bỗng khan lâu hơn bình thường thì sẽ hay ra đề, mai đánh lót 68,86 đề nha a em.

Vậy thì bộ kép 44 rồi bt 49,94 vì hôm nay bạn thấy 4 con lô g7 đều có 9 nó sẽ trả ct49 luôn bạn test đi nha. Còn ko thì bộ 12 nếu ăn là đúng ngày mai luôn tứ thủ : 12,21,67,76
mình đánh tổng bạn ơi, kết con nào thì phang to thêm.
mình rất ít khi bắt đc bạch thủ.
có 1 series đánh bạch thủ bị ra cái nước +1 -1 nên nản luôn

nay thấy giải 1 ra 80388 bảo kb về b03 hay b88.
ơn dời là vẫn về tổng 3

Cầu nữa từ hôm con đề 25 thứ 7 tuần trước nữa ăn cách nhật bộ 25-26-27-28-29 và mai là bộ 30 tổng 3 ư. Chúc ae big win:+

Sửa lần cuối:
nay thấy giải 1 ra 80388 bảo kb về b03 hay b88.
ơn dời là vẫn về tổng 3
Mình cũng nhiều lần về g1 rồi là đoán dc đề là toàn đánh thêm. Như hôm nay mình cũng đoán dc là db có chạm 3,8 rồi định đánh thêm ghép bộ mà lai ko đánh đúng là đen. Như mọi khi mình loc kỹ tầm 6h20 vẫn phang thêm, nhiều lần vẫn ăn.

minh cung dc khá rồi, an cung nó lắm, nhung sau lấy mơp nó dan nó, nhung sau nữa thi thấy ngon ôm nhiêu thì dính phai đợt này mới bị, chứ cung an chắc lắm đâu có dại, nhung nhiêu lân cầm về dc tiên ti rồi nên ko biết sợ
7 dàn 3d nguyên thuỷ mà. 1 ngày chắc làm 1 lít chứ ít gì ct nhỉ.
1 tháng là lấy đủ 5 tỏi rồi ct ơi ☺️☺️☺️

AE CẦN THẬN KO BỊ KHÓA TK ĐÓ NHE, QUY LUẬT CỦA DD KO DC ĐANG ẢNH CỦA TRANGN HOẶC NỘI DUNG NHÓM KHÁC O BÊN NGOÀI VÀO TRONG DD, NẾU HÌNH ẢNH CÂU KÈO KETQUA THÌ NÊN CẮT HOẶC XOA BỎ CÁI QUANG CÁO HAY LÀ TÊN CỦA TRANG ĐO ĐI, KO LÀ BỊ AD PHẠT ĐÓ.

AE CẦN THẬN KO BỊ KHÓA TK ĐÓ NHE, QUY LUẬT CỦA DD KO DC ĐANG ẢNH CỦA TRANGN HOẶC NỘI DUNG NHÓM KHÁC O BÊN NGOÀI VÀO TRONG DD, NẾU HÌNH ẢNH CÂU KÈO KETQUA THÌ NÊN CẮT HOẶC XOA BỎ CÁI QUANG CÁO HAY LÀ TÊN CỦA TRANG ĐO ĐI, KO LÀ BỊ AD PHẠT ĐÓ.
bác MaiCa mai có con ĐTL nào tâm đắc nhất k ạ.

cám ơn CT ạ tại em ko biết. Nếu Mod có thấy mong Mod, Admin lần đầu giơ cao đánh khẽ ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.