Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 83 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào Mai Ca cảm ơn Cao thủ đã chia sẻ cầu càng nuôi tuần nhưng mình mới vào nên chưa biết ghép dàn ở chỗ nào xin chỉ giúp chứ gõ biết đến bao giờ mới hết 2000 con xin cảm ơn vì đã
Anh ấn vào chỗ nút tạo dàn số rồi tìm cuối cùng có tạo dàn 3-4d đó, anh ấn càng, 1 bên là dàn, rồi ấn tạo dàn số, copy là xong anh ạ

Lô đề cũng là phương thức kiếm tiền. Vì vậy muốn kiếm phải có vốn và học cách kiếm. Thua kêu như bố chết.
Nhiều lúc chơi trò này cũng còn chấp nhận may rủi nữa bác ơi, nhiều cao thủ với nhiều ng biết soi cầu mà vẫn chết, cái này gọi là gặp dây đen đấy, em thì nói thật ko biết chơi theo cầu nào chỉ bám các ct, nhưng em ko tham, và chi theo 1 ng

Xin chào Mai Ca cảm ơn Cao thủ đã chia sẻ cầu càng nuôi tuần nhưng mình mới vào nên chưa biết ghép dàn ở chỗ nào xin chỉ giúp chứ gõ biết đến bao giờ mới hết 2000 con xin cảm ơn vì đã
GHÉP KIỂU KHÁC AE CÓ THÊT VAO TAO DAN SỐ GHEP TRONG 20 GIÂY LA XONG, CÒN LÊN DC DAN 2NGHIN SỐ NÀY KO PHAI AI CUNG NGHI RA CÁCH MÀ GHÉP DC ĐÂU, MINH TIN IT NGƯỜI NGHI RA CÁCH GHÉP DC RA DAN NÀY, NẾU GHÉP DC SE NGHIÊN CUU DC RA CÁCH BẮT NAY CỦA MÌNH, MINH KO GIAI THÍCH DC BANG LƠI ĐỂ BAN GHÉP DAN NAY ĐÂU

Dạ vâng, nay e nghĩ 585 tự tin nổ cơ bác ạ, đúng là thiếu 1 chút may mắn. Cho e thể hiện lòng yêu mến và tôn trọng dành cho bác, ko phải vì theo bác mà e thắng đc tiền, mà e thật sự khâm phục kiến thức, kĩ năng và nhiệt tình của bác. ???

AE MUON BIET CACH GHÉP DAN 3D CT CUA MÌNH THI NẾN ĐÁNH TRÊN YOUTUBE LÀ: CÁCH TẠO DÀN 3D GIAI MÃ SÔ HỌC LÀ CÓ VIDEO HƯỚNG DẪN AE NHÉ

Dạ vâng, nay e nghĩ 585 tự tin nổ cơ bác ạ, đúng là thiếu 1 chút may mắn. Cho e thể hiện lòng yêu mến và tôn trọng dành cho bác, ko phải vì theo bác mà e thắng đc tiền, mà e thật sự khâm phục kiến thức, kĩ năng và nhiệt tình của bác. ???
OK CÁM ƠN EM NHÉ

AE MUON BIET CACH GHÉP DAN 3D CT CUA MÌNH THI NẾN ĐÁNH TRÊN YOUTUBE LÀ: CÁCH TẠO DÀN 3D GIAI MÃ SÔ HỌC LÀ CÓ VIDEO HƯỚNG DẪN AE NHÉ
Vậy là hết tháng này bác chia tay hả??
Đánh như ct chỉ mà k ra cách tàn dàn ct

Sửa lần cuối:
Tôi chính thức ra đi với dàn 3d. Rồi lại phải làm lại từ bàn tay trắng rồi
CÓ ĐÔI LỜI TU VẤN CHO AE NÀY CÁCH CHƠI ĐỂ KO BỊ THUA KO BI XA BƠ AE NHÉ, AE NÀY CÓ 1 CÁI SAI RẤT NGHIEM TRONG VÀ ĐÃ BỊ TRẢ GIÁ BẰNG TIỀN,
TAI SAO BẠN KO CHOI DAN NGẮN NGÀY, TRONG KHI ĂN LIÊN TỤC, THẬM CHÍ CÒN ĂN CHẬP, 1 THÁNG NAY 29 NGAY CHI GÃY CÓ 3 LÂN 1 LÂNG GAY CANG VÀ 2 LÂN GÃY 2D, DAN CHÍNH BẠN PHAI CHOI LAM CHỦ ĐẠO, DAN NUOI CHỈ LÀ PHỤ THÔI, LẤY CỦA THẮNG NGẮN NUÔI THĂNG DÀI
DAN NUÔI CHI CHOI LÓT, AE TINH LAM SAO ĂN DAN CHÍNH THUA DAN PHỤ MÀ VÃN LÃI THÌ MỚI KO BAO H THUA.
CÓ DAN MÀ KO BIẾT CÁCH CHOI CŨNG CHẾT ĐÓ AE NHÉ

A EM MỚI SCHƯA NGHE VÀ XEM VIDEO MINH GIAO LUU VƠI AE TRONG DD, AI NGHE RỒI SE NẮM DC CÁCH CHOI SAO CHO HIỂU QUẢ, DƯỚI ĐÂY MINH SẼ GUI VIDEO CHO NHUNG AE NÀO CHƯA XEM NHÉ

CÓ ĐÔI LỜI TU VẤN CHO AE NÀY CÁCH CHƠI ĐỂ KO BỊ THUA KO BI XA BƠ AE NHÉ, AE NÀY CÓ 1 CÁI SAI RẤT NGHIEM TRONG VÀ ĐÃ BỊ TRẢ GIÁ BẰNG TIỀN,
TAI SAO BẠN KO CHOI DAN NGẮN NGÀY, TRONG KHI ĂN LIÊN TỤC, THẬM CHÍ CÒN ĂN CHẬP, 1 THÁNG NAY 29 NGAY CHI GÃY CÓ 3 LÂN 1 LÂNG GAY CANG VÀ 2 LÂN GÃY 2D, DAN CHÍNH BẠN PHAI CHOI LAM CHỦ ĐẠO, DAN NUOI CHỈ LÀ PHỤ THÔI, LẤY CỦA THẮNG NGẮN NUÔI THĂNG DÀI
DAN NUÔI CHI CHOI LÓT, AE TINH LAM SAO ĂN DAN CHÍNH THUA DAN PHỤ MÀ VÃN LÃI THÌ MỚI KO BAO H THUA.

A EM MỚI SCHƯA NGHE VÀ XEM VIDEO MINH GIAO LUU VƠI AE TRONG DD, AI NGHE RỒI SE NẮM DC CÁCH CHOI SAO CHO HIỂU QUẢ, DƯỚI ĐÂY MINH SẼ GUI VIDEO CHO NHUNG AE NÀO CHƯA XEM NHÉ

AE NÀO KO TIM THẤY VIDEO CHIA SẺ CÁCH TẠO DAN 3D THI HÃY XEM VIDEO NAY TUA ĐẾN 1H34P NHÉ, AD TỐ CÓ HƯỚNG DÃN CÁCH TAO DAN TRONG VIDEO NÀY

bác rất tâm huyết với con số, và ae.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.