Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 89 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Maica! Cho mình hỏi tý là lô 383 và dàn ct4,9 hôm nay có vào nữa k ạ

Cám on ae nhiều nhé, hom nay mình choi j sẽ đang đó cho ae 1 ngày thoa thích lựa chọn nhé, có cả cầu tứ thủ minh vẽ song sẽ tặng ae
Cảm ơn maica rất nhiều mong hôm nay ngày cuối cùng để maica tạm nghỉ cho ae rực rỡ hôm nay maica nhé

Hết ngáo chưa người ae, đọc tin của toii và của mọi người chưa, để tôi bấm lờ
E tạm nghỉ mà ae ai cug buồn @MaiCa ah .e cố gắng sắp xếp cv để trở lại với ae trog thời gian sớm nhất có thể e nhé .A luôn chúc e và gđ luôn luôn mạnh khỏe và hp .

Vậy 80388 ghép sao pác. Trùng nhìu quá bỏ hả pác
Mấy cái tổng của pác nuôi hết hay lựa cái nào ổn thì chơi hả pác.
pác tham khảo có cầu nào ổn thì đưa lên để ae bám nha pác. Đề và lô??. Thank

Chúc a và gia đình mạnh khoẻ, công việc thuận lợi. Thời gian này bận quá không lên số cho ACE được thì thôi a ạ, thỉnh thoảng a onl diễn đàn giao lưu cùng mọi người cho mọi người đỡ nhớ a nhé. Mọi người chờ ngày a quay lại ạ :')

Tôi cũng theo dõi Maica khá lâu và cũng biết dc ae.cũng theo ct rát nhiều.Nhưng khi ăn các bạn ko thấy kêu.các bạn theo ai cũng vậy ai cũng có dây đỏ đen.cái quan trọng các bạn đã học dc pp chơi.và cái quan trọng nhất là đã biết kìm hãm lòng Tham chưa hay với các bạn ko bao giờ là đủ cả.Nghe và đọc những bình luận về cao thủ kéo ko biết bao ae vào bờ mà nhói lòng.thấy buồn cho những người như Maica bạn ấy ko xin của bất cứ ai 1 đồng lẻ nào cả pp cầu kèo bạn ấy đưa ra rất chi tiết và cụ thể.cho từng trường hợp từng cá nhân,sao các bạn ko học hỏi.khi các bạn cầm tiền về các bạn có biết trân trọng ko hay chỉ là phù du.tôi ko nói tới bất cứ riêng ai mà tôi nói chung cho tất cả ai đang có suy nghĩ như thế trong bản thân các bạn ấy.phải chịu khó học hỏi đã trc khi đưa ra bất cứ phán xét người khác.và biết trân trọng những người họ tìm tòi NC ra các pp hay cho ae.tôi giám khẳng định dàn 2000s 4D và dàn càng 3D1,6 dc mấy ai biết mà ghép.đó là học hỏi đó các bạn.các bạn có chịu học đâu mà có.tại sao tôi ko theo cái dàn 200s 3D chạm 1,6 đó vì nó đi dài cũng sẽ nghỉ sao các bạn ko ghép 3D 200s 4,9 và 0,5 hay 2,7 và 3,8 ra mà đánh thay đổi ăn dàn nào thì lại nuôi dàn kế tiếp.nói chung tôi chỉ thấy tiếc cho công sức tôi gọi là bạn Maica vì tôi cũng tầm tuổi bạn đó.chân thành mong ae tìm hiểu kĩ hãy phát ngôn.

Tôi cũng theo dõi Maica khá lâu và cũng biết dc ae.cũng theo ct rát nhiều.Nhưng khi ăn các bạn ko thấy kêu.các bạn theo ai cũng vậy ai cũng có dây đỏ đen.cái quan trọng các bạn đã học dc pp chơi.và cái quan trọng nhất là đã biết kìm hãm lòng Tham chưa hay với các bạn ko bao giờ là đủ cả.Nghe và đọc những bình luận về cao thủ kéo ko biết bao ae vào bờ mà nhói lòng.thấy buồn cho những người như Maica bạn ấy ko xin của bất cứ ai 1 đồng lẻ nào cả pp cầu kèo bạn ấy đưa ra rất chi tiết và cụ thể.cho từng trường hợp từng cá nhân,sao các bạn ko học hỏi.khi các bạn cầm tiền về các bạn có biết trân trọng ko hay chỉ là phù du.tôi ko nói tới bất cứ riêng ai mà tôi nói chung cho tất cả ai đang có suy nghĩ như thế trong bản thân các bạn ấy.phải chịu khó học hỏi đã trc khi đưa ra bất cứ phán xét người khác.và biết trân trọng những người họ tìm tòi NC ra các pp hay cho ae.tôi giám khẳng định dàn 2000s 4D và dàn càng 3D1,6 dc mấy ai biết mà ghép.đó là học hỏi đó các bạn.các bạn có chịu học đâu mà có.tại sao tôi ko theo cái dàn 200s 3D chạm 1,6 đó vì nó đi dài cũng sẽ nghỉ sao các bạn ko ghép 3D 200s 4,9 và 0,5 hay 2,7 và 3,8 ra mà đánh thay đổi ăn dàn nào thì lại nuôi dàn kế tiếp.nói chung tôi chỉ thấy tiếc cho công sức tôi gọi là bạn Maica vì tôi cũng tầm tuổi bạn đó.chân thành mong ae tìm hiểu kĩ hãy phát ngôn.
Bạn nói quá chuẩn

Những người đã có s.nghĩ n.thế thì chẳng hiểu mình nói gì đâu ạ, đúng như bác nói. Chỉ là cảm thấy buồn cho tấm lòng của những người nhiệt tình chốt số cho ae thôi ạ

Sửa lần cuối:
Vậy 80388 ghép sao pác. Trùng nhìu quá bỏ hả pác
Mấy cái tổng của pác nuôi hết hay lựa cái nào ổn thì chơi hả pác.
pác tham khảo có cầu nào ổn thì đưa lên để ae bám nha pác. Đề và lô??. Thank
Bác cho hỏi thêm là dàn chạm tổng nuôi ngày hay cho vô khung vậy pác

NUOI KHUNG 3 NGÀY, DAN NÀO ĐANG A ĐÊU GHI RÕ NGÀY ĐO AE
Mình biết r. Ý nói ở đây là tự mình bắt ct theo pp của pác cs đó là cho vô khung luôn hả? Nuôi gối nhau phải k pác có 2 cách của bác cs mà
Rồi kết quả 83088 cái nay ghép vòng sao pác hay là bỏ qua
Tiện đây pác cho hỏi cách ghép 3 càng luôn nha???

Theo như pác cs thì hôm nay có ct 2,7 và 3,8 mình cho vô khung 3n phải k pác nuôi song song luôn hả pác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.