Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vác MaiCa cho em hỏi tý. E ấn theo dõi rồi sao bác cập nhập nó k thông báo để E con biết vào xem nhỉ. Làm nào để lúc bác cập nhập nó thông báo lên cái chuông ạ
[/QUO khi nào mjnh đăng nhập vào gmsh thì mới nhìn dc thông báo thui ,chứ bình thường k có chuông hay thông báo j đâu

A em bấm vào cái ảnh đại diện của mình, nó sẽ hiện lên chữ theo dõi rồi bấm vào đó là ok
Em ấn vào theo dõi rồi ạ. Mà nó k hiện A ạ. Tổng 2-7 còn hai ngày nữa. An tâm đắc những con nào trong tổng này ạ

Chào nhà mình mới vào theo dõi bác maica tétthưa xem đúng là bái phục ,xem các bình luận của anh em thì mới biết sự hâm bộ bác maica,vậy ai là phen của bác maica thì hãy bình chọn thật nhiều cho bác ấy nhé,vậy mong các ácmim hãy để bác nằm trong bác chốt thần tượng

Theo cầu bạc nhớ đề về dạng gánh (ba con giữa) thì chơi dàn 64 số chạm thật, bónấuoos hàng vạn và số hàng đơn vị. Cộng với nuôi khủng 7 ngày bộ vừa ra. Như vậy đánh chạm 1,6,0,5 khung 2 ngày. Bộ 12 khung 7 ngày. Anh em tham khảo.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.